ഭാര്യയെ വിവാഹമോചനത്തിന് ശേഷം കണ്ടപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

കൂട്ടുകാരൻ ഹബീബിന്റെ അനിയൻറെ വിവാഹത്തിനിടയിലാണ് ജീവിതത്തിൽ മറക്കാൻ എത്ര ശ്രമിച്ചാലും വീണ്ടും വീണ്ടും ഓർമ്മകളെ മനസ്സിലേക്ക് കടന്നുവരുന്ന ആമുഖം ഏറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം വീണ്ടും കാണാനിടയായത് പടച്ചോനെ ഇവൾക്കിത് ഇത്ര മൊഞ്ചുണ്ടായിരുന്നു കണ്ട ഉടനെ തന്നെ ഞാൻ എന്നോട് തന്നെ അറിയാതെ ചോദിച്ചുപോയി അല്ലേലും ഈ പിങ്ക് കളർ വെളുത്ത വല്ലാത്ത ഒരു കോമ്പിനേഷനാണ് സാരിയുടെ തലപ്പുകൊണ്ട് തല മറച്ചിരുന്നെങ്കിലും മുഖത്തേക്ക് വീണു കിടക്കുന്ന ചുരുണ്ട മുടിയഴകൾ ആണോ അവൾക്ക് ഇത്രയും ഭംഗി കൂടുതൽ തോന്നിക്കാനുള്ള കാരണം.

പണ്ടാരം പെട്ടെന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയത് ഞാൻ നോക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടു എന്നുള്ള കാര്യം ഏകദേശം ഉറപ്പാണ് മൊബൈൽ ഫോൺ എടുത്ത് കാര്യമായി തോന്നുന്നത് പോലെ കാണിച്ചുകൊണ്ട് അടുത്തുള്ള കസേരയിൽ ചെന്നിരുന്നു. ഇരുന്ന ഉടനെത്തന്നെ കുണ്ടിക്ക് ഐസ് വെച്ചതുപോലെ പെട്ടെന്ന് ഒരു തണുപ്പ് കയറി എഴുന്നേറ്റു നോക്കുമ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച ഏതോ പണ്ടാരക്കുരുപ്പ് കൊണ്ടുവച്ച് ജ്യൂസ് നിറച്ച് ഡിസ്പോസിബിൾ ഗ്ലാസിന്റെ മുകളിലായിരുന്നു എന്ന് ചുരുങ്ങിയ പ്ലാസ ഗ്ലാസ് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ പിടികിട്ടിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോൾ മൊത്തം.

   

സീനായി കിടക്കുകയാണ് വേഗം കരച്ചിൽ കൊണ്ട് മൂട് തുടക്കാൻ ഒരു ശ്രമം നടത്തിയെങ്കിലും ആ സമയത്താണ് നേരത്തെ കുരിപ്പിന്റെ കാര്യം ഓർമ്മവന്നത് വരാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി കണ്ണും മൂക്കും ഒക്കെ പൊത്തിപ്പിടിച്ച് ചിരിയോടെ ചിരിയാണ്. അതിനിടയ്ക്ക് പുറകിൽ നിന്നും പാന്റിൽ പിടിച്ചു വലിക്കുന്നത് പോലെ തോന്നി തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോൾ ആ കുഞ്ഞു പാത്തുമ്മ. എന്താ മോളൂസ് എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ കുഞ്ഞി കണ്ണുകൾ നന്നായി വിടർത്തിപ്പിടിച്ചു വെളുത്ത ചോദ്യമായിരുന്നു മാമനെ കുറവല്ലേ കുഞ്ഞു കുട്ടികളെ പോലെ ആപ്പി ഇടാൻ എന്ന്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *