അമ്മയുടെ മരണശേഷം വീണ്ടും കല്യാണം കഴിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ഭാര്യ മരിച്ചപ്പോൾ അയാൾ കുറച്ചു കാലം തനിയെ ജീവിച്ചു അതിൽ നിന്നും സത്യമായിരുന്നു മക്കൾക്ക് അവരുടേതായ ലോകമുണ്ടെന്ന് അതിൽ അയാൾക്ക് സ്ഥാനമില്ലെന്ന്. അതാണ് വീണ്ടും ഒരു വിവാഹം എന്നതിൽ അയാളെ കൊണ്ട് എത്തിച്ചത് വിവാഹമോചനം തേടി സ്വന്തം വീട്ടിൽ ഒരു അധികപ്പറ്റായി ജീവിക്കുന്ന ഭാര്യയുടെ അനിയത്തി ശുഭ അന്നേരം അയാളുടെ മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞു ആട്ടും തോപ്പില്‍ ജീവിതം നരകിച്ചുതീർക്കുന്ന ഒരു മനുഷ്യജീവിയോടുള്ള പരിഗണനയിൽ കൂടുതൽ ആ തീരുമാനത്തിന് അർത്ഥവുമില്ലായിരുന്നു എത്രയോ തവണ കണ്ടതാണ് അവളുടെ നരകം ആങ്ങളമാരുടെ ഭാര്യമാർ ശരിക്കും മാടിനെപ്പോലെ പണിയെടുപ്പിച്ചിരുന്നു.

അവളെ ആദ്യം വിവാഹം ചെയ്തത് ഒരു ഗൾഫുകാരനായിരുന്നു അയാൾ ആദ്യത്തെ തവണ തിരികെ പോകുമ്പോൾ അവൾ ഗർഭിണിയായിരുന്നു പക്ഷേ എന്തുകൊണ്ടോ അബോർഷൻ ആയിപോയി. അതിനുശേഷം അയാളുടെ വീട്ടിൽ നരകയാതനയായിരുന്നു അവൾ മനപ്പൂർവം ചെയ്തതാണ് എന്ന മട്ടിൽ ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞ് അയാൾ തിരികെ എത്തി പക്ഷേ ഭാര്യ എന്ന പരിഗണന പിന്നെ അയാൾ അവൾക്ക് കൊടുത്തിരുന്നില്ല അവളെ ഒരു കാരണവും കൂടാതെ അയാൾ ഉപദ്രവിച്ചു. അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് അവളെ വിവാഹം കഴിച്ചാലോ എന്ന് ഞാൻ ചിന്തിക്കുന്നത് അവരുടെ ഭാര്യമാർക്കും പൂർണ്ണസമ്മതം ആയിരുന്നു.

   

പക്ഷേ അവളുടെ മിഴിയിൽ എന്ന നിസ്സഹായത പോലെ കണ്ടു അവളെ മാറ്റി നിർത്തി ചോദിച്ചു അങ്ങനെ കാണാൻ വയ്യ ഈ ബന്ധത്തിന് ഇഷ്ടമില്ലേ എന്ന് അവൾക്ക് ഇപ്പോൾ ഇഷ്ടവും ഇഷ്ടക്കേട് ഒന്നുമില്ല സമ്മതമാണ് എന്ന് മാത്രം അവൾ പറഞ്ഞു. അവൾക്ക് അന്നത്തേക്ക് കൊടുക്കാനുള്ള സാരിയും മറ്റും ഞാൻ തന്നെ എത്തിച്ചു കൊടുത്തു. അതാണ് അവള് താലി ഏറ്റുവാങ്ങി ചേട്ടനെപ്പോലെ കരുതി ആളെ ഭർത്താവായി കാണേണ്ടി വന്നത് രാത്രി മുറിയിലേക്ക് ചെന്നപ്പോൾ ജനലോരം അവളെയാണ് കണ്ടത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *