ഭാര്യയുടെ വാക്കും കേട്ട് അമ്മയെ മാറ്റി താമസിപിച്ച മകന് സംഭവിച്ചത്

ഭാര്യയുടെ വാക്കുകേട്ട് സ്വന്തം അമ്മയെ ഉപേക്ഷിച്ച് മാലിന്യങ്ങൾ വീടിനു മുറ്റത്ത് നിക്ഷേപിക്കരുത് എന്ന് പറഞ്ഞതിനെ പേരിലാണ് ഈ പുക്കിൽ മൊത്തം തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഉള്ള മാനം കൂടി പോകും എന്ന് അറിയാവുന്നത് കൊണ്ട് ഞാൻ മറുത്തൊന്നും പറയാതെ വീട്ടിലേക്ക് കയറി ചെന്നു.മനുഷ്യ നിങ്ങൾ ആ സുധാകരൻ ചീത്ത പറയാൻ പോയിട്ട് പട്ടി ചന്തയ്ക്കു പോയ പോലെ തിരിച്ചു വരുന്നത് അവരെ പേടിച്ചിട്ടാണോ പേടിച്ചിരുന്നു അല്ല അവൻ ഒന്നെടുത്താൽ രണ്ടാമത്തെ അമ്മയുടെ കാര്യം ഞാൻ എന്തു മറുപടി നീ തന്നെ പറ സഹതാപത്തോടെ നോക്കിയത് അവളല്പം.

ഈർഷ്യയോടെ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു. അവളും അമ്മയും തമ്മിലുള്ള വഴക്ക് ഒരിക്കൽ സാമ്പാർ ഉണ്ടാക്കുന്നത് അൽപമെടുത്ത് കൂട്ടിയുള്ള അവൾ അങ്ങോട്ട് കടന്നു വന്നു അമ്മയ്ക്ക് തീരെ വൃത്തി പോരാ അവർക്ക് പകരില്ലെ എന്നായി അവൾ പാവം അമ്മ തിരിച്ചൊന്നും പറയാതെ ഒന്ന് പുഞ്ചിരിക്കും അപ്പോൾ ചെയ്ത കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു അവൾ അമ്മ ശകാരിക്കുന്ന പതിവായപ്പോൾ ഞാനും അവളും തമ്മിൽ വഴക്ക് കൂടുന്നത് പതിവായി മുഖമടച്ചുള്ള പൊട്ടിക്കേണ്ട വന്ന് എനിക്ക് അതോടെ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് പിണങ്ങിപ്പോയി.ഞാനും അമ്മയും വീട്ടിൽ ഒറ്റയ്ക്കായി അതിനുശേഷം ഞാൻ അവളെ ഒരിക്കൽ പോലും വീട്ടിലേക്ക് വിളിക്കാൻ കൂട്ടാക്കിയില്ല.

   

അവൾ പിണങ്ങി പോയതിനെ രണ്ടാം മാസം അവളുടെ അമ്മ എൻറെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചു അവൾ ഇപ്പോൾ വിശേഷം ആയി കഴിഞ്ഞതെല്ലാം മറന്ന് അവളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോകണം എന്നും അവർ എന്നോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ വളരെയധികം സന്തോഷിച്ചു എൻറെ സന്തോഷത്തിന് എൻറെ അമ്മയിലേക്ക് കൂടി നൽകിയപ്പോൾ ആ കണ്ണുകളിൽ ആനന്ദാശ്രു നിറയുന്നത് ഞാൻ കണ്ട അവളെ കൂട്ടികൊണ്ടു വരണം എന്നോട് പറയുന്നതോടൊപ്പം.

തന്നെ ആ മറ്റൊരാവശ്യം കൂടി മുന്നോട്ടുവച്ചിരുന്നു അമ്മയുടെ സാഹിത്യം അവളുടെ മനസ്സിനെ അലോസരപ്പെടുത്താൻ സാധ്യത ഉള്ളതുകൊണ്ട് തൊട്ടടുത്തുള്ള വൃദ്ധസദനത്തിൽ ഏൽപ്പിക്കണം എന്നായിരുന്നു അത് അമ്മയുടെ ആവശ്യം കഴിഞ്ഞാൽ തുടക്കത്തിൽതന്നെ ശക്തമായി എതിർത്തിരുന്നു പക്ഷേ ആവശ്യം നിറവേറ്റുക ഇരിക്കുകയാണ് തയ്യാറെടുത്ത് എൻറെ അമ്മയുടെ വാശിക്ക് മുന്നിൽ പ്രിയപ്പെട്ട മകൻ തോറ്റ് കൊടുക്കേണ്ടിവന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *