കുഞ്ഞിനെ നോക്കാനായി 13 വയസ്സുള്ള പയ്യൻ വന്നതിനുശേഷം സംഭവിച്ചത്

തന്റെ മൂന്നാമത്തെ കുട്ടിയും പ്രസവം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവനെ നോക്കാൻ ആളില്ലാതായപ്പോഴാണ് ഒരു ആളെ തേടി നടന്നത് അങ്ങനെയാണ് 13 വയസ്സുള്ള ഒരു പയ്യനെ കിട്ടിയത് അവനെ വേണ്ട എന്ന് ബ്രോക്കറിനോട് പറഞ്ഞെങ്കിലും അവൻ നന്നായി ചെയ്യും എന്ന് പറഞ്ഞ ബ്രോക്കർ ആണ്.അവനെയും കൂട്ടി അദ്ദേഹം അവളെയും കുഞ്ഞിനേയും അരികിലേക്ക് പോയി അവനെ കണ്ടതും കരഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്ന കുഞ്ഞ് കരച്ചിൽ നിർത്തി ബാഗ് നിലത്ത് വാൽസല്യത്തോടെ അവൻ ആ കുഞ്ഞിനെ തലോടി ആ കവിളിൽ ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തു അത് കണ്ടപ്പോഴേ അവൾക്ക് പകുതി ആശ്വാസമായി കൊള്ളാമല്ലോ എന്ന് അവൾക്ക് തോന്നി തുടർന്ന് ആരംഭിച്ചു.

അവർക്ക് വിശ്വസിക്കാവൂ അതിനുമപ്പുറം ആയിരുന്നു അന്ന് അവിടെ നടന്നത് ഒരു പയ്യൻ ഇത്രയും അവർ പ്രതീക്ഷിച്ചില്ലായിരുന്നു ഒരുപാട് കാലത്തെ പ്രവർത്തിപരിചയം ഉള്ളവരേക്കാൾ വൃത്തിയോടെയും അവൻ കുഞ്ഞിൻറെ ഓരോ കാര്യങ്ങളും ഒരു മടിയും കൂടാതെ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി കുഞ്ഞിനെ കുളിപ്പിക്കുക എന്നതാണ് ഏറ്റവും ശ്രമകരം എങ്കിലും അവൻ അത് ഭംഗിയായി ചെയ്തു വേണ്ട കഷായ കൂട്ടുകളും മറ്റും വൈദ്യന്മാരെകാൾ അവൻ തയ്യാറാക്കിയത് അവളെ കൊടുക്കുകയും ചെയ്തു കൊണ്ട് തന്നെ അവൻറെ ആത്മാർത്ഥതയും ജോലിയുള്ള നൈപുണ്യ മനസ്സിലായി കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കകം.

   

തന്നെ അവൻ ആ കുടുംബത്തിൽ ഒരു അംഗത്തെ പോലെയായി.സാധാരണ ആളുകളെ പോലെ കുട്ടിയുടെ കാര്യം മാത്രമല്ല അവർ നോക്കിയത് മറ്റുള്ള കുട്ടികളുടെയും കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തിരുന്നു അത് കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ഒരുപാട് സന്തോഷമായി എങ്ങനെയാണ് ഇവനിതൊക്കെ ചെയ്തു പഠിച്ചത് ഇത് ഒരിക്കലും അവളോട് ചോദിച്ചു അപ്പോൾ അവൻ ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു ഞങ്ങളുടെ വീട് തുരുത്തിൽ അപ്പുറത്തുള്ള ചേരിയിലായി അച്ഛനെന്നും കുടിച്ചു ബോധമില്ലാത്ത ഞാൻ വീട്ടിൽ വരുന്നത് എനിക്ക് ഒൻപത് വയസ്സുള്ളപ്പോഴാണ് ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലേക്ക് കുഞ്ഞാവ വരുന്നത്.അച്ഛൻറെ കയ്യിൽ പൈസ ഇല്ല.

അതുകൊണ്ട് അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ ചേച്ചിയാണ് നോക്കിയത് അവർ കുഞ്ഞാവേ കുളിപ്പിക്കുന്നതും കഷായം ഉണ്ടാക്കുന്നത് എല്ലാം ഞാൻ കൗതുകത്തോടെ നോക്കി നിൽക്കുമായിരുന്നു അങ്ങനെ ഒരു പെട്ടെന്ന് അവർക്ക് പനി വരാതായതോടെ കുഞ്ഞാവയെ നോക്കാൻ ആരും ഇല്ലാതെയായി അങ്ങനെയാണ് ആ ജോലി ആദ്യമായി ഞാൻ ഏറ്റെടുത്തത് ആദ്യം എതിർത്തെങ്കിലും പിന്നെ മറ്റാരും ഞങ്ങൾക്കില്ല അതുകൊണ്ട് അമ്മ പിന്നെ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല ആദ്യമൊക്കെ കുറച്ചു അബദ്ധം പറ്റിയെങ്കിലും പിന്നെയൊക്കെ ശരിയായി എല്ലാം ആരുമില്ല എന്ന് മനസ്സിലായ നമുക്ക് എല്ലാം ചെയ്യാനോ അവൻ പറഞ്ഞത് കേട്ട് അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *