പെണ്ണ് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒളിച്ചോടി ശേഷം ആ പയ്യനെ സംഭവിച്ചത്

രണ്ടാകെട്ട് ആണെങ്കിലോ ഒരു കൊച്ചുള്ള പെണ്ണിനെ തന്നെ കെട്ടണോ നിനക്ക് വീട്ടുകാരുടെ വിവാഹം വിവാഹം എന്നുള്ള നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി ആലോചന കൊണ്ടുവന്നപ്പോൾ അത് ഇങ്ങനെയുമായി അസ്വസ്ഥത ഈ ബന്ധം എന്ന് തീരുമാനത്തോടെ ബ്രോക്കർ അമ്മയോട് പറഞ്ഞു എട്ടുമാസമായപ്പോഴാണ് ജോലിസ്ഥലത്ത് ഒരു ആക്സിഡൻറ് മരിച്ചത് അഞ്ചാം മാസമായിരുന്നു ഇന്ന് ആറുവർഷം കഴിഞ്ഞു മാത്രമല്ല അതിനു താഴെ രണ്ട് പെൺകുട്ടികൾ വേറെയുമുണ്ട് ഈ പെണ്ണിനെ കാര്യം പറഞ്ഞും മറ്റും ആലോചന ഒന്നും വരുന്നില്ല പിന്നെ ഒറ്റയ്ക്ക് എത്ര നാൾ കഴിയും അമ്മയ്ക്ക് അറിയാമല്ലോ എന്ത് സന്തോഷത്തോടെ വിവാഹജീവിതം.

തുടങ്ങിയ ഈ ഞാൻ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് വെറും അഞ്ചു ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ അവൻറെ ഇഷ്ടക്കാരന്റെ ഒപ്പം പോയില്ലേ വിവാഹത്തിനു മുമ്പെടുക്കേണ്ട തീരുമാനം അവളെ വിവാഹം കഴിക്കുന്നത് വരെ മാറ്റിവെച്ചു എന്നിട്ട് എന്തായി എന്നെയും അമ്മയും ഉൾപ്പെടെ നമ്മുടെ കുടുംബത്തെ നാട്ടുകാരുടെ മുന്നിൽ നാണംകെടുത്തിയില്ല വിവാഹത്തിന് മുമ്പ് ഇഷ്ടക്കേട് കാണിച്ചപ്പോൾ മനസ്സിലാക്കണം ആയിരുന്നു. പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല കാരണം പലതാണെങ്കിലും ഞാനും ഈ കുട്ടിയും രണ്ടാകെട്ട് സ്നേഹിക്കാനും അറിയുന്ന ഒരു കുട്ടിയാവും ഇത് ബ്രോക്കർ പറഞ്ഞത് പ്രകാരം പെണ്ണിനെ കാണാൻ പോയപ്പോൾ.

   

അമ്മ അവരുടെ മുഖത്ത് നോക്കി തന്നെ പറഞ്ഞു ഈ ചെറിയ കുട്ടിയെ ഇവിടെ നിർത്തണമെന്ന് അമ്മയുടെ മനസ്സിൽ ദുഷിച്ചോ എന്ന് ചിന്തിച്ചു ഞാൻ ഒന്നേ പറഞ്ഞുള്ളൂ ഭർത്താവ് മരിച്ചത് ആറുവർഷമേ ആയിട്ടുള്ളൂ വിവാഹം കഴിക്കാനും ഒപ്പം ജീവിക്കാനും മനസ്സ് അനുവദിക്കില്ല എന്ന് അറിയാം എൻറെ കാര്യങ്ങളും ബ്രോക്കർ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടാവുമല്ലോ അമ്മ പറഞ്ഞത് കൂടെ കൂട്ടണ്ട എന്നാണ് അതൊക്കെ കേട്ട് കരയുമായിരുന്നു അവളോട് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട്.

അനിയത്തിമാരുടെ അടുത്തുനിന്നും വിളിച്ചുകൊണ്ട് ദേവിയുടെ മോള് ഓടി വന്നു ഞാൻ മനപൂർവ്വം തന്നെ ആ കുഞ്ഞിനോട് ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല. ദേവിയുടെ അച്ഛൻ കുട്ടിയെ ഞങ്ങൾ ഇവിടെ നിർത്താം ദേവിയുടെ അനിയത്തിമാർ ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ഉണ്ടല്ലോ പിന്നീട് എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ആ മനുഷ്യനെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *