തന്റെ മുതലാളി യുവതിക്ക് കണ്ടുപിടിച്ച പയ്യനെ കണ്ട് എല്ലാവരും ഞെട്ടി

മാഡം വരുന്നുണ്ടല്ലോ ഇന്നും നേരത്തെ തന്നെ എത്തിയല്ലോ വീട്ടിൽ വേറെ പണിയൊന്നും കാണില്ല ഇവിടെ പിന്നെ ഒരുപാട് പണിയുണ്ടല്ലോ വെച്ചുള്ള വാക്കുകൾ ഓഫീസിലുള്ളവർ ചിരിക്കുമ്പോൾ ഒന്നും കേൾക്കാത്തത് പോലെ ഞാൻ പതിയെ നടന്നു പോയിരുന്നു. ഇതെല്ലാം നിനക്ക് ശീലമാണ് സ്വന്തം കാര്യം അന്വേഷിക്കുന്നതിൽ കൂടുതൽ മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവിതത്തിൻറെ ഉള്ളറകളിലേക്ക് എത്തിനോക്കുവാനാണ് എല്ലാവർക്കും താൽപര്യം എല്ലാം സഹിക്കുവാനും പൊറുക്കുവാനും എനിക്ക് സാധിക്കണേ ഈ ഒരു പ്രാർത്ഥന മാത്രമേ എനിക്കെന്നും ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ പഴയപോലെ തന്നെ എന്നെ അടുത്തറിയാവുന്നവർ എന്നെ സഹതാപത്തോടെ നോക്കി അച്ഛനും അമ്മയും ചേച്ചിയുമുണ്ട് എനിക്ക് ചേച്ചിയുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് സമയത്താണ് അച്ഛൻ തളർന്നു വീഴുന്നത്.

ആ വിവാഹം നടത്തുവാൻ അച്ഛൻ അതുവരെല്ലാം എടുത്തിരുന്നു വീടും പണയത്തിൽ ആയിരുന്നു അച്ഛന് സമ്പാദ്യമായി പിന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നത് ഞാൻ മാത്രമായിരുന്നു പഠിക്കുവാൻ മിടുക്കിയായിരുന്നു ട്ടോ എനിക്ക് പഠനം നിർത്തേണ്ടിവന്നു. ഉള്ള ബികോം ബിരുദം വെച്ച് ഈ കമ്പനിയിൽ കയറി പറ്റി ഞാൻ കൂടി തളർന്നാൽ ജീവിതം മുന്നോട്ട് പോകില്ല പിന്നെ ഒരു ഓട്ടപ്പാച്ചിൽ ആയിരുന്നു നാട്ടിലെ ശമ്പളം ഒന്നിനും തികയില്ല എന്ന് തോന്നിയപ്പോഴാണ് ഈ മഹാനഗരത്തിന്റെ ഭാഗമായത് കിട്ടുന്ന ശമ്പളത്തിലുള്ള ജോലി ആത്മാർത്ഥമായി ചെയ്യുന്നു പലപ്പോഴും ബോസ് കൂടുതൽ പണികൾ ഏൽപ്പിക്കാറുണ്ട്.

   

ഏൽപ്പിക്കുന്ന ജോലികൾ കൃത്യമായി തീർത്തു കൊടുക്കും അതുകൊണ്ടുതന്നെ എട്ടു വർഷമായി ഞാൻ ഈ കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു പ്രമോഷൻ കിട്ടി മാനേജർ സ്ഥാനത്ത് എത്തിയത് പോലും ആർക്കും ഇഷ്ടമായില്ല അതിനും കിട്ടി ചീത്ത പേര് ജോലി ചെയ്തു കുടുംബം നോക്കുന്നു അച്ഛനുള്ള മരുന്നുകൾ വാങ്ങുന്നു ലോൺ അടച്ചു തീർക്കുന്നു ഇവിടെ വാടകയ്ക്ക് ഒരു ഫ്ലാറ്റ് എടുത്തിട്ടുണ്ട് അതിൽ കുറച്ച് വിദ്യാർത്ഥികളും ഉണ്ട് അതിരാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് അവർക്കുള്ള ഭക്ഷണം ഉണ്ടാക്കും.

ആ വഴിയും അത്യാവശ്യവും വരുമാനമുണ്ട് ഓഫീസിൽ കുറച്ചുപേരുടെ കണ്ണിൽ പക്ഷേ ഞാനൊരു തെറ്റാണ് വിവാഹപ്രായം കഴിഞ്ഞിട്ടും വിവാഹം കഴിച്ചില്ല ശരിയാണ് എങ്ങനെ വിവാഹം കഴിക്കും ചേച്ചിയുടെ വിവാഹമോ അതിനുശേഷമുള്ള കാര്യങ്ങളും അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഉള്ള മരുന്നുകളും നോക്കി വന്നപ്പോഴേക്കും വയസ്സ് 35 വിവാഹം വേണം പക്ഷേ വരുന്ന ആലോചനകൾ ഒന്നൊന്നായി ആളുകൾ മുടക്കുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *