ഈയൊരു അനുഭവം അറിഞ്ഞാൽ നിങ്ങളുടെ കണ്ണ് നിറയും

അവൻ വീണ്ടും വീണ്ടും ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ടേയിരുന്നു ഒരു കൊടുങ്കാറ്റ് പോലെ അയാൾ അവളിൽ പടർന്നു കയറി. ഒരുപാട് പെണ്ണുങ്ങളെ അറിഞ്ഞവൻ ആണ് ഞാൻ അവർക്ക് ആർക്കുമില്ലാത്ത എന്തുവന്ന് നിന്നിലുള്ളതുപോലെ അയാളുടെ മടുപ്പിക്കുന്ന വാക്കുകളെ അവൾ നിർവികാരതയുടെ കൂടെ കേട്ടുകൊണ്ടിരുന്നു നിന്നെക്കാൾ കൂടുതൽ സൗന്ദര്യവും ശരീരവും ഉള്ളവരെ ഞാൻ അനുഭവിച്ചിട്ടുണ്ട്. എല്ലാം എന്നു ആസ്വദിക്കാൻ ഒരു മോഹം അയാളുടെ വാക്കുകൾ ഒന്നും തന്നെ അവൾ മറുപടി പറഞ്ഞില്ല. ഒരു പാട്വയെ പോലെ അവൾ കണ്ണുമിഴിച്ചിരുന്നു തന്നെ കാശ് മുതലാക്കാത്ത അയാൾ വീണ്ടും അവളെ വലിച്ചിഴച്ച് തന്നെ കൊണ്ടാകും.

മിതമെല്ലാം അവളിൽ പടർന്നു കയറി. രാത്രിയുടെ ഏതോ വ്യാമത്തിൽ കാമകളിലൂടെ പരാക്രമം ക്ഷീണത്തിൽ അയാൾ ഉറങ്ങി അപ്പോഴും നീലിമ നിർവികാര അവളുടെ മനസ്സ് നിറയെ സ്വന്തം മകൻ മാത്രമായിരുന്നു ശീതീകരിച്ച ആ നാല് കുളിലും അവൾ തെളിച്ചു അവളുടെ മനസ്സ് ചുട്ടുപൊള്ളുകയായിരുന്നു അയാളുടെ കൈയിൽ പതിയെ സ്വന്തം ശരീരത്തിൽ നിന്നും എടുത്തുമാറ്റി അവൾ എഴുന്നേറ്റു കണ്ണാടിയിൽ കണ്ട സ്വന്തം പ്രതിബിംബത്തെ അവളൊന്നു നോക്കി അറിയാതെ ആ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകി. അതെ ഞാൻ തെറ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു പക്ഷേ ഈ തെറ്റ് ഇപ്പോൾ ശരിയാണ്.

   

എൻറെ മാത്രം ശരി സ്വന്തം മകനുവേണ്ടി ഏതൊരു അമ്മയും ചെയ്യുന്നത് ഞാനും ചെയ്തുള്ളൂ അവൾ ആരോടും ഇല്ലാതെ സ്വയം എന്തൊക്കെയോ പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു നീ ഇതുവരെ ഉറങ്ങിയില്ലേ അയാളുടെ ചോദ്യം അവളിൽ ചിന്തകളിൽ നിന്നുള്ള അവൾ ഇല്ലെന്ന് തലയാട്ടി. നീ എന്താ ഒന്നും മിണ്ടാത്തത് എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ പറ എന്തു പറയാൻ അവളുടെ ശബ്ദത്തിൽ വിഷാദം നിറഞ്ഞിരുന്നു ഈ രാത്രി വെളുക്കാൻ ഇനി കുറച്ചുസമയം കൂടിയേ ഉള്ളൂ എന്നിലൂടെ കടന്നുപോയ ഒരു പെണ്ണിനെ പറ്റിയും ഞാൻ ഒന്നും തിരക്കിയിട്ടില്ല പക്ഷേ നീ എനിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടവളാണ്.

അതുകൊണ്ട് നിന്നെപ്പറ്റി അറിയാൻ നോക്കാം ആ ചോദ്യം അവൾ ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല എന്നെപ്പറ്റി പറയാൻ ഒന്നുമില്ല കാശിനു വേണ്ടി അല്ല എൻറെ മകനുവേണ്ടി നിങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ തുണി അഴിക്കേണ്ടി വന്ന ഒരു സാധാരണ പെണ്ണേ നിനക്ക് ഞാൻ തരുന്ന കാശിന്റെ പ്രതിഫലമാണ് ഈ ശരീരം എനിക്ക് ഒന്നും നൽകി ശീലമില്ല. പിടിച്ചുവാങ്ങുന്നു ഇഷ്ടമല്ല നിന്നെ ആദ്യം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എനിക്ക് വല്ലാതെ അങ്ങ് ബോധിച്ചു അതുകൊണ്ടാണ് നീ പറയുന്ന കാശ് ഞാൻ തരുന്നത് അതുകൊണ്ട് എനിക്ക് നിന്നെ കഥ കേൾക്കണം പറയാനുള്ളത് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *