അച്ഛനും കൂടെ ആരുമില്ലാത്ത ആ പെൺകുട്ടിയുടെ ജീവിതം അറിയണം

എന്താടി നിനക്ക് ഇത്രയും ദേഷ്യം പെൺപിള്ളേർക്ക് ഇത്രയും ദേഷ്യം പാടില്ല അതെന്താ പെൺപിള്ളേർക്ക് ദേഷ്യപ്പെട്ടാൽ അത് നിനക്ക് വഴിയെ മനസ്സിലാകും കെട്ടിക്കൊണ്ടു പോകുന്നവന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും കിട്ടുമ്പോൾ പഠിക്കും. കെട്ടിച്ചുവിട്ടില്ല അതിനുമുമ്പേ നീ പെണ്ണിനെ പ്രാകും വീട്ടിലെ ജാനമ്മ വിളിച്ചു ചോദിച്ചു പെണ്ണെന്നും പെണ്ണ് തന്നെയാ ചേച്ചി അടുക്കളയിൽ വച്ച് വിളമ്പി കെട്ടിയോനും മക്കൾക്കും കൊടുത്തു അവൻറെ തന്തയുടെ തള്ളയുടെ ഒക്കെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കി അടങ്ങിയ കഴിഞ്ഞരു പറഞ്ഞു ഈ ചിന്തയാണ് ആദ്യം മാറേണ്ടത് അർച്ചന ദേഷ്യം.

വന്നു തുടങ്ങി എനിക്ക് ഇതൊന്നും കേട്ട് നിൽക്കാനുള്ള സമയമില്ല ചോറ് പൊതിഞ്ഞെങ്കിൽ ഇങ്ങോട്ട് എടുക്ക് ഇല്ലെങ്കിൽ വേണ്ട ഞാൻ ഉച്ചക്ക് കഴിക്കുന്നില്ല അയ്യോ ഡി അങ്ങനെ ഇപ്പോൾ എന്റെ മോള് പട്ടിനൊന്നും ഇരിക്കേണ്ട അതും ഞാൻ ജീവനോടെ ഇരിക്കുമ്പോൾ സുധാമണി അകത്തേക്ക് പോയി കൊണ്ടുവന്ന് അച്ഛനോട് കയ്യിൽ കൊടുത്തു. ദൈവമേ സമയം പൊരിക്കും സ്കൂട്ടിയിലേക്ക് കയറി സ്റ്റാറ്റസ് ചെയ്ത് ഓടിച്ചു പോയി സത്യൻ സാറിൻറെ കമ്പ്യൂട്ടർ ഇൻസ്പെക്ടറാണ് അർച്ചന കമ്പ്യൂട്ടർ മാത്രമല്ല ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ഓർണമെൻസ് മേക്കിങ് എല്ലാം വഴങ്ങും അർച്ചനയ്ക്ക് ഡിഗ്രി ചെയ്തിട്ട് നിൽക്കുമ്പോഴാണ്.

   

ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ കോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ സത്യൻ സാറിന്റെ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ ചേർന്നത് പിന്നെ അവൾ അവിടെത്തന്നെ ജോലിയും ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി ഒരു ചെറിയ വരുമാനം അമ്മയും മകളും അടങ്ങുന്ന ആ കുഞ്ഞു കുടുംബത്തിന് കഴിയാൻ അത് ധാരാളം. എന്നാലും സുധാമണിക്ക് വേവലാതിയാണ് മോളെ നല്ലൊരു ചെറുപ്പക്കാരന്റെ കയ്യിൽ പിടിച്ചേൽപ്പിക്കണം എന്നിട്ട് വേണം തനിക്ക് സമാധാനത്തോടെ കണ്ണടയ്ക്കാൻ.കുഞ്ഞു പ്രായത്തിൽ മരിച്ചുപോയതാണ് ആരുടെ അച്ഛൻ മോഹനൻ തയ്യൽ ജോലി ചെയ്തും പശുവിനെ വളർത്തിയും ഒക്കെ മോളെ ഇത്രയും വളർത്തി. ആരുമില്ല ബന്ധുക്കൾ ഒക്കെ ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല.

ഒരു ഗവൺമെൻറ് ജോലിക്കാരൻ കെട്ടിയാൽ തന്റെ മോളുടെ ജീവിതം ശോഭനമായി അങ്ങനെ ഇപ്പോൾ ഒരെണ്ണം വന്നിട്ടുണ്ട് ചോദിക്കുന്നത് കൂടുതലാണ് പെണ്ണിനെ അവർക്ക് ഇഷ്ടമായി പക്ഷേ അതുകൊണ്ടായില്ലല്ലോ പിന്നീട് അറിയിക്കണമെന്നാണ് അവർ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് ഈ വീടും സ്ഥലവും കിട്ടിയാൽ ഈ കല്യാണം നടത്തണം സ്ത്രീധനം ചോദിക്കുന്ന ഒരുവനെ തനിക്ക് വേണ്ട എന്ന നിലപാടാണ് അർച്ചന അവൾ അങ്ങനെയാണ് സ്വന്തമായി നിലപാടുകൾ ഉള്ളവൾ അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരുപാട്.

ആലോചനകൾ നുള്ളിക്കളഞ്ഞു സുധാമണിയുടെ സഹോദരനായ സുരേന്ദ്രൻ അയാളുടെ ഭാര്യ സഹോദരന്റെ മകൻ രാജുവിന് വേണ്ടി അർജൻറീന ചോദിച്ചതാണ് അവന് അർച്ചനയെ കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഒരുപാട് ഇഷ്ടമായി അവളെ അഞ്ചു പൈസ പോലും സ്ത്രീധനം വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞു മാത്രമല്ല അവൾക്ക് തുടർന്ന് പഠിക്കണമെങ്കിൽ വിവാഹശേഷം പഠിപ്പിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *