ഭർത്താവ് ഭാര്യയോട് ഞാൻ നിന്നെ അവോയ്ഡ് ചെയ്യുന്നതായി തോന്നുന്നുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

എന്താണ് സ്നേഹം എല്ലാത്തിരുക്കും കഴിഞ്ഞ് രാത്രിയിൽ ഒന്ന് ചേർത്തുപിടിച്ച് വിശേഷങ്ങൾ ചോദിച്ചാൽ ആ കുറച്ചുനേരം മാത്രം മതി എനിക്ക് എത്ര സന്തോഷമാകുന്നോ പക്ഷേ അതുണ്ടാവാറില്ല ലൈറ്റ് ഓഫ് ചെയ്താൽ എന്തോ ഒരു പരാക്രമം തിരിഞ്ഞു കിടന്നുറങ്ങുന്ന ഭർത്താവ് അതല്ലാതെ എന്താ ചെയ്യുന്നേ ഏട്ടൻ നിന്റെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും നോക്കുന്നില്ലേ നിനക്ക് ഒരുപാട് ഫ്രീഡം തരുന്നില്ല അല്ല അല്ല ഇങ്ങനെ വന്നിരുന്നു എന്നോട് ഒരു അഞ്ചുമിനിറ്റ് മനസ്സ് തുറന്ന് സംസാരിച്ചാൽ മാത്രം മതി അഞ്ച് മിനിറ്റ് ചിലപ്പോൾ 500 മണിക്കൂറിന്റെ സന്തോഷം തരും എന്നും വേണ്ട ഇടക്ക് മാത്രം ഒന്ന് ചേർത്ത് പിടിച്ച് എന്തെടീ സ്നേഹത്തോടെ ചോദിച്ചാൽ മതി ഒരുമിച്ച് കുറച്ചുനേരം പുറത്ത് എവിടെയെങ്കിലും അങ്ങ് നടക്കണം അതുപോലെതന്നെ കുറെ സംസാരിക്കണം.

ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കണം തല്ലുകൂടണം എല്ലാം എല്ലാം വേണം ജോലി അതെല്ലാവർക്കും ഉണ്ട് അതിൻറെ ഭാരവും ടെൻഷനും എല്ലാവർക്കും ഉണ്ട് പക്ഷേ അത് ഈ പടിപ്പുര കയറിയാൽ ഇറക്കി വെക്കണം എന്നിട്ട് നല്ലൊരു ചിരിയോടെ കയറി വരണം എന്നിട്ടു വരാം ഏട്ടൻ ചായ കുടിച്ചോ നവ്യ ചോദിച്ചു മേല് കഴുകിയിട്ട് വരാം. ബാത്റൂമിൽ കയറി കൊണ്ട് മുഖം പൊത്തി പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു ശബ്ദം പുറത്തു കേൾക്കാതിരിക്കാൻ പൈപ്പ് തുറന്നിട്ടു അൽപനേരത്തിന് മേല് കഴിയുന്ന പുറത്തേ വന്നതും സായ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അമ്മേ ചായ അടുക്കളയിലെ സ്ലാവിൽ കയറിയിരുന്നു പ്രഭാവതിയെ നോക്കി ചോദിച്ചു.

   

കരഞ്ഞോ നീ ചായക്കപ്പ് നവ്യയുടെ നേർക്ക് നീട്ടി നവ്യയെ സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി പ്രഭാവതി ചോദിച്ചു അമ്മയുടെ മോൻ എന്നോട് ചോദിക്കുക എന്നെ അവോയ്ഡ് ചെയ്യുന്നതായി ഫീലുണ്ടോ എന്ന് ശബ്ദം എനിക്ക് തോന്നി എന്നോട് അങ്ങനെ ചോദിച്ചു എന്താ കാരണം എന്നറിയില്ല കുറെനേരം സംസാരിച്ചിരുന്നു അതുപോട്ടെ എന്താ കയറി വന്നപ്പോൾ അങ്ങനെ ഒരു സംസാരം അമ്മയ്ക്ക് അതോ തൊഴിലുറപ്പ് സ്ഥലത്തു എന്ന് ചർച്ച അതായിരുന്നു ഇവിടെ അതിന് അമ്മ തൊഴിലുറപ്പിന് പോണുണ്ടോ പെണ്ണിൻറെ കയ്യിൽ പൈസ വന്നാൽ പിന്നെ താഴോന്നും നിൽക്കില്ല എന്നിട്ട് അമ്മ എന്തു പറഞ്ഞു ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല ഒന്നും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ടാവും ചിലപ്പോൾ മക്കൾ രണ്ടാളും ഇപ്പോൾ തിരിഞ്ഞു നോക്കാത്തത് എന്ന് പറഞ്ഞു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *