മക്കളുടെയും നഗ്ന.വീഡിയോ എടുത്ത ആ അമ്മയ്ക്ക് കിട്ടിയ ഏറ്റവും വലിയ തിരിച്ചടി

ഇരുട്ടിൻറെ മുറിച്ചുകൊണ്ട് റോഡിൻറെ നടുവിലോട്ട് കയറി നിന്നോ കൈകാണിച്ച സുന്ദരിയെ കണ്ടപ്പോഴേ കാറിന്റെ ബ്രേക്കിൽ അറിയാതെ കാലം മറന്നു അവരുടെ അടുത്ത് എപ്പോൾ സുധീഷ് തന്നെ കാറിന്റെ ഗ്ലാസ് താഴ്ത്തി ഇരുട്ടിൽ കാറിന്റെ വെളിച്ചത്തിൽ അവളുടെ സാരി അവളുടെ ഭംഗിയെ വിളിച്ചോതുന്നുണ്ടായിരുന്നു. രാജസ്ഥാനിൽ ലുക്ക് അകത്തേക്ക് ഒരു ലിഫ്റ്റ് തരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ ആ മായാ ശിൽപത്തിന് നോക്കി കയറിക്കോളൂ എന്നാണ് പറഞ്ഞത് കാറിൽ കയറിയ ഉടനെ അവൾ ഫോൺ എടുത്തു എന്തു ടൈപ്പ് ചെയ്തു ഫോണ് തിരികെ ബാഗിലേക്ക് വച്ച്.

അവളുടെ എങ്ങോട്ടാ പോകേണ്ടത് എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല പിന്നീട് അവൾക്ക് എത്തേണ്ട സ്ഥലം എത്തി അവിടെന്ന് ഒരു താങ്ക്സ് പോലും ഇറങ്ങാതെ അവൾ വേറെ കാര്യം പോവുകയും ചെയ്തു പക്ഷേ അവളുടെ കാര്യം എന്റെ മനസ്സിൽ കയറി എന്തോ ഒരു വല്ലായ്മ തോന്നിക്കൊണ്ടിരുന്നു. കാലത്ത് മോളുടെ സ്കൂൾ വാൻ വന്നപ്പോഴാണ് ഞാൻ എണീച്ചത്പക്ഷേ ആരെയും അവിടെ കണ്ടില്ല അനുജ ഒച്ചവെച്ചു വഴക്കു പറയുന്ന കേട്ടുകൊണ്ട് മോളുടെ ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കയറിച്ചെന്ന് എന്താണ് മോൾക്ക് അഹങ്കാരം കൂടുതലാണ് ഒന്നും പറയുന്നില്ല കയ്യിലിരുന്ന് യൂണിഫോം ചുരിട്ടി ദേഷ്യത്തോടെ കട്ടിലേക്ക് എറിഞ്ഞുകൊണ്ട് അനുജ മുറിവിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിപ്പോയി. സുധി മോളുടെ വീട്ടിലേക്ക് ആയിരുന്നു മുടികളിൽ മെല്ലെ.

   

തലോടി എന്താ മോളെ സ്കൂളിൽ പോകുന്നില്ല അവൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അച്ഛനെ കൈപിടിച്ച് കവിളിനോട് ചേർത്തുപിടിച്ചു അവളുടെ കണ്ണീർന്ന കവിളിലെ തണുപ്പ് അയാളുടെ ഹൃദയത്തെ വേദനിപ്പിച്ചു അവൾ അച്ഛനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കരഞ്ഞു സാരമില്ല പോവണ്ട അച്ഛൻ വിളിച്ചു പറഞ്ഞോളാം. പക്ഷേ അച്ഛൻ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്ന് വരുമ്പോൾ മോള് നല്ല സുന്ദരി കുട്ടിയായിരിക്കണം കേട്ടോ കണ്ണുകൾ രണ്ടും തുടച്ചുകൊണ്ട് ഒരു ചുംബനം നൽകി കൃത്യനിഷ്ഠയുടെ കാര്യത്തിൽ വിട്ടുവീഴ്ച ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് രാവിലെ 9 മണിക്ക് സുധി ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് പോകാൻ ഇറങ്ങും.

പ്രമുഖ ഹോസ്പിറ്റലിലെ സർജനാണ് സുധീഷ് ഇറങ്ങാൻ നേരം ബാക്ക് സെക്കന്റ് സീറ്റിൽ വച്ചപ്പോൾ കണ്ടപോലെ തോന്നി ആണോ എന്നറിയാൻ ഒന്നുകൂടി തിരിഞ്ഞു നോക്കി അതൊരു വിസിറ്റിംഗ് കാർഡ് ആയിരുന്നു അയാൾ ഒരു മിനിറ്റ് നോക്കിയ ശേഷം പോക്കറ്റിലേക്ക് തിരികി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *