ഭാര്യയെ കൊന്നത് ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞ് ഭർത്താവ് ഞെട്ടി

പതിവില്ലാതെ അമ്മയുടെ ഉച്ചത്തിലുള്ള നിലവിളിയും കരച്ചിലും കേട്ടാണ് ആദിത്യൻ ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് ഞെട്ടി ഉണർന്നത് അമ്മയുടെ നിലവിളിയും കരച്ചിലും പരിഭ്രമത്തോടെ നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ടത് തൂങ്ങിയാൽ നിൽക്കുന്ന തന്റെ ഭാര്യ അശ്വതിയുടെ ശരീരമാണ്. പാവാട മുഴുവൻ ചോര നിറമായിരുന്നു കാലിൽ കൂടി ചോര ഏൽപ്പിച്ച നിലത്ത് ഉണ്ടായിരുന്നു കണ്ണുകൾ തുറിച്ചു തൊണ്ടവരണ്ട് പൊട്ടുന്നതായി തോന്നി അവനെ തറയിലേക്ക് അവൻ ഇരുന്നു പോയി അമ്മയുടെ ഒച്ചപ്പാടും ബഹളവും കേട്ട് വീട്ടിലെ മറ്റ് അംഗങ്ങളും ഓടി അടുത്തു.മംഗലത്ത് തറവാട്ടിലെ പുതു പെണ്ണിൻറെ ആത്മഹത്യ നിമിഷം നേരം കൊണ്ട് നാടും മുഴുവൻ അറിഞ്ഞു കേട്ടവർ കേട്ടവർ മൂക്കത്ത് പ്രകടിപ്പിച്ചു എന്നാലും ആ കുട്ടിക്ക് എന്തിന് കേടാണ്.

നിങ്ങളുടെ വിവാഹം നടന്നിട്ടേ എത്ര നാളായി രണ്ടുമാസം ആകുന്നതേയുള്ളൂ ലൗമാരേജ് ആയിരുന്നു വീട്ടുകാർ തമ്മിൽ കണ്ട് ഉറപ്പിച്ചതാണ് തനിക്കും അശ്വതിക്കും ഈ വിവാഹത്തിന് സമ്മതമായിരുന്നു പരസ്പരം കണ്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ട വിവാഹം നടന്നത്. ഞങ്ങൾ നല്ല സ്നേഹത്തോടെയാണ് കഴിഞ്ഞുവന്നത് ഈ വീട്ടിലും അവൾ വളരെ സന്തോഷവതി ആയിട്ടാണ് കണ്ടിട്ടുള്ളത് യാതൊരു പ്രശ്നങ്ങളും ഇല്ലായിരുന്നു. ഞങ്ങൾക്കിടയിലും അങ്ങനെ വഴക്കുണ്ടാകാൻ മാത്രം ഒന്നുമില്ലായിരുന്നു മാനസികമായി താങ്കളുടെ ഭാര്യക്ക് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുള്ളതായി സംശയം.

   

തോന്നിയിട്ടുണ്ടോ രാവിലെ അമ്മയുടെ കരച്ചിലും ബഹളം കേട്ട് ഞെട്ടി ഉണർന്ന് അടുക്കളയിൽ പോയി നോക്കിയപ്പോഴാണ് ഞാൻ അവളെ അങ്ങനെ കാണുന്നത് എപ്പോഴാണ് അശ്വതി എഴുന്നേൽക്കാറുള്ളത് പിരീസിന്റെ സമയത്ത് നേരത്തെ എഴുന്നേൽക്കാറുള്ളതാണ് അമ്മയ്ക്ക് നിർബന്ധമാണ്. സമയങ്ങളിൽ വെളുപ്പിന് നാലുമണിക്ക് എണീറ്റ് കുളിക്കണം എന്നത് അല്ലാത്ത ആറുമണിക്ക് ആകുമ്പോൾ എണീക്കും പോലീസ് പിന്നെ അച്ഛനെ അച്ഛനെ ചോദ്യം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *