പ്രവാസിയായ ഭർത്താവ് വീട്ടിൽ സർപ്രൈസ് ആയി വന്നു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

നിലം തുടക്കുകയായിരുന്ന അവളെ അച്ഛൻ വഴക്കു പറയുന്നത് കണ്ടുകൊണ്ടാണ് രണ്ടുവർഷം കഴിഞ്ഞ് ഉള്ള തന്റെ തിരിച്ചുവരവ് കണ്ട് തൻറെ അടുത്ത് ഓടിവരുമ്പോഴും ആ കണ്ണിൽ കണ്ണുനീർ നിറഞ്ഞുനിന്നിരുന്നു. അവളെയും ചേർത്ത് പിടിച്ചുകൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴും നിനക്ക് സുഖമല്ലേ എന്ന് ചോദിക്കുവാൻ മടി കാണിച്ചിരുന്നു നേരിട്ട് കണ്ടിട്ടും തന്റെ ചോദ്യം ചിലപ്പോൾ അവൾക്ക് ഒരു പരിഹാസമായി തോന്നിപ്പോയെങ്കിൽ തന്നെ കണ്ണുകൾ അവളുടെ പുഞ്ചിരി മാത്രമേ മുഖത്ത് വരുന്നുള്ളൂ. താൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞത് തന്നെ മുഖത്ത് നിന്ന് അവൾ വായിച്ചിരിക്കാം വീണ്ടും തന്നെ കൈകൾ അവളുടെ കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് എന്നോട് ചോദിച്ചു സ്നേഹം മാത്രം മതി എനിക്ക് ഈ ഭൂമിയിൽ ജീവിക്കാൻ മറ്റൊന്നും എനിക്ക് വേണ്ട.

അവളെ രണ്ടു കയ്യിലും ചേർത്ത് തൻറെ നെഞ്ചോട് ചേർത്തപ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണിൽ നിന്നും മുതിർന്ന കണ്ണുനീരിനെ വല്ലാത്തൊരു ചൂടായിരുന്നു എവിടെയോ ചുട്ടു നീറുന്നു അച്ഛൻ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞപ്പോൾ എന്റെ മോൾക്ക് വിഷമമായോ ഇല്ല ചേട്ടാ എൻറെ കൂടെ എൻറെ ഏട്ടനില്ലേ. അച്ഛനും അമ്മയും ഉണ്ടായിരുന്നു ഈ വീട്ടിൽ അവൾ ഒറ്റക്കാണെന്ന് അവളുടെ വാക്കുകൾ നിന്ന് സാജൻ മനസ്സിലാക്കിയിരുന്നു ദിവസവും ഫോൺ ചെയ്യുമ്പോൾ പോലും പറയാറില്ല.

   

അവളുടെ കണ്ണുനീരിൽ അവനു വ്യക്തമായിരുന്നു. അല്ലെങ്കിലും അവൻ എന്നാണ് സ്വന്തം വേദനകൾ തന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ആ പാവത്തിന് ഉടുക്കാൻ നല്ല ഒരു സാരി പോലും ഇല്ല നരച്ചുനിറം മങ്ങിയ ജാക്കറ്റ് കളർ ഏതാണെന്നും പോലും തനിക്ക് കണ്ടുപിടിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല. എന്തുകൊണ്ടാണ് തനിക്ക് അവരുടെ ഒരു ചെറിയ ചോദ്യം പോലും ചോദിക്കാൻ കഴിയാത്തത് ഭാര്യയാണ് അപ്പോൾ അമ്മയ്ക്കും അച്ഛനും എന്നെ പോലെയല്ലേ ഇവളും അച്ഛനെയും കൂടപ്പിറപ്പുകളെയും അകറ്റിനിർത്താതിരുന്നത് അവരോടുള്ള സ്നേഹം കൂടുതൽ കൊണ്ടാണെന്ന് എന്തുകൊണ്ട് അവർ മനസ്സിലാക്കുന്നില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *