സ്ത്രീധനത്തിന്റെ പേരും പറഞ്ഞ് വരൻ്റെ അച്ഛൻ ശബ്ദമുയർത്തിയപ്പോൾ വധു ചെയ്തത്

ഈ കല്യാണം നടക്കില്ലെന്ന് മലയാളത്തിലല്ലേ ഞാൻ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെയൊന്നും പറയരുത് ആകെയുള്ള ഒരു മോളാണ്. പറഞ്ഞ വാക്കിന് ആദ്യം വില വേണമെടോ പറഞ്ഞ സമയത്ത് സ്ത്രീധനം തന്നോ നിങ്ങൾ നിങ്ങൾ ഇല്ലല്ലോ അപ്പോൾ ഈ കല്യാണം നടക്കില്ല അയ്യോ അങ്ങനെ പറയരുത് വിവാഹം കഴിഞ്ഞാലും ഞങ്ങൾ ബാക്കി എങ്ങനെയെങ്കിലും തരാം എല്ലാവരുംകൂടി നിൽക്കുന്ന കല്യാണമണ്ഡപത്തിൽ വെച്ച് വരൻ്റെ അച്ഛൻ എൻറെ അച്ഛനെആക്ഷേപിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ വിവാഹ മണ്ഡപത്തിൽ നിന്ന് ഞാൻ ചാടി എഴുന്നേറ്റു അച്ഛൻറെ അടുക്കൽ ഓടിയെത്തി. ഞാൻ അന്നേ പറഞ്ഞതല്ലേ ഇത്രയും സ്ത്രീധനം ചോദിക്കുന്ന ഒരാളെ ഞാൻ കല്യാണം കഴിക്കുന്നില്ല എന്ന് അത് പിന്നെ മോളെ നിൻറെ പ്രായത്തിലുള്ള വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് കുട്ടികളുമായി പോകുന്നതൊക്കെ കാണുമ്പോൾ ഏത് അച്ഛനെയും നെഞ്ചു പിടക്കക്കാറുണ്ട്.

എൻറെ കുട്ടിയുടെ കണ്ണ് നിറയുന്നത് പറയുമ്പോൾ കൊണ്ട് തന്നെ ഹൃദയത്തിലാണ് എനിക്ക് മനസ്സിലാകും അച്ഛനെ എന്നാലും അച്ഛൻ കാലു പിടിച്ചിട്ടാലും ഈ വിവാഹം നടത്തും. അതിന്റെ ആവശ്യമൊന്നുമില്ല എനിക്കറിയാം എന്തുവേണമെന്ന് അച്ഛനെ നെഞ്ചിലെ കനലുകൾ എന്നിലേക്ക് ആവാഹിച്ച് വരൻ്റെ പിതാവിന്റെ നേർക്ക് തിരിഞ്ഞു വിവാഹ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കാൻ വന്നവരെല്ലാം തന്നെ ഞെട്ടി തരിച്ചു നിൽക്കുകയാണ്. നിങ്ങൾക്കൊക്കെ പെണ്ണിൻറെ വീട്ടുകാരുടെ അവസ്ഥ മനസ്സിലാക്കേണ്ട കാര്യമില്ലല്ലോ പറഞ്ഞത് അത്രയും തുക കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ വിവാഹം വേണ്ടെന്ന് വെക്കാൻ.

   

നിങ്ങൾക്ക് എളുപ്പത്തിൽ കഴിയും കഴുത്തിൽ താലി അണിയുമ്പോൾ തലകുനിച്ചു നിൽക്കുന്ന ആ ഒരു പെണ്ണിൻറെ അവസ്ഥ നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ? അവളുടെ വീട്ടുകാരുടെ ധർമ്മസങ്കടം കണ്ടിട്ടുള്ളൂ ഹൃദയത്തിൽ നിന്ന് കണ്ണിന് ഉറവകൾ ആയിട്ടാണ് എന്റെ വാക്കുകൾ പുറത്തേക്കൊഴുകിയത് അപ്പോഴും ഇതൊന്നും ഞങ്ങളെ ബാധിക്കുന്ന പ്രശ്നമേയല്ലന്നായിരുന്നു കഴിവില്ലെങ്കിൽ വിവാഹം നടത്താൻ ഒരുങ്ങരുത് ആർക്കാ കഴിവില്ലാത്തത് എൻ്റെ അച്ഛനാണോ ആൺമക്കൾ ഉണ്ട് എന്ന് കരുതി പെണ്ണിനെ വീട്ടുകാർക്കും വില പേശി തന്നെപ്പോലുള്ളവരുടെ തന്തമാടോ ശരിക്കും അപമാനം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *