അമ്മയുടെ മരണത്തിനുശേഷം അമ്മയുടെ ഫോൺ എടുത്തു നോക്കിയ മക്കൾ അത്ഭുതപ്പെട്ടു

എൻറെ രുഗ്മണി നിങ്ങൾ ഈ പറയുന്നത് അവൾ മരിച്ചിട്ട് ദിവസമൊന്നുമല്ല അത് ഓർമ വേണം ചേച്ചിക്ക് അങ്ങനെയൊരു ബന്ധവുമില്ല ഇനി കുറവാ നിങ്ങൾ പോയി അയാളാണെന്ന് അന്വേഷിക്കും അച്ഛൻറെ മുഖത്തുനോക്കാൻ വയ്യ കണ്ണുതുറച്ചു എനിക്ക് സുജിത്തേട്ടനെ കാണുമ്പോൾ വിഷമം ഷീബ താടിയിൽ കൈകോർത്തിരുന്നു. പുറത്താക്കി റോഡിലേക്ക് അതുകൊണ്ട് ഇല്ലെങ്കിൽ അയാളുടെ അമ്മയുടെ അടുത്തിരുന്ന കരഞ്ഞേനെ അയാൾ എന്തോ പറയാൻ ശ്രമിച്ചല്ലോ എനിക്കൊന്നും മനസ്സിലായില്ല അയാൾ കീശയിൽ നിന്നും എന്തോ എടുക്കാൻ തുനിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു കണ്ണ് നിറഞ്ഞൊഴുകുകയായിരുന്നു അയാൾ ആരാ അമ്മ മരിച്ചു കിടക്കുന്ന ഇത്രക്ക് സങ്കടപ്പെടാൻ നമുക്ക് ആർക്കും അറിയാത്ത ഒരാൾ ദീപ അമ്മയുടെ ഫോൺ ഇവിടെ അതിൽ നമുക്ക് അറിയാത്ത ആരുടെയൊക്കെ നമ്പറുണ്ട് എന്ന് നോക്കാം.

വേണ്ട ദീപ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു ഒന്ന് നിർത്തിക്കേ ഇതെല്ലാം കേട്ട് സതീശൻ തൻ്റെ അപ്പുറത്ത് ഇരിക്കുന്നു. എപ്പോഴും ഓടി നടന്ന് ജോലി ചെയ്യും ആര് വന്നാലും വീട്ടിൽ ഭക്ഷണം റെഡിയായിരിക്കും എന്ത് അസുഖം വന്നാലും അടുക്കളേ കയറി എല്ലാം വെച്ചുണ്ടാക്കും. പെൺമക്കളുടെ ഭർത്താക്കന്മാർ വന്നാൽ അവൾ കിടക്കുകയായിരിക്കില്ല അടുക്കളയിലെ ഓടി നടക്കുകയായിരുന്നു താനിതുവരെ വിഷമങ്ങൾ ഒന്നും അറിഞ്ഞിട്ടില്ല ഇന്നലെ രാത്രി ഒന്ന് കിടന്നതാണ്.

   

പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും പറയുകയുമുണ്ടായില്ല രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് കണ്ടില്ല തട്ടി പിടിച്ചപ്പോൾ ദേഹമാകെ തണുത്തിരിക്കുന്നു താനാകെ അമ്പരന്നു. ആദ്യമായി ശരീരം തളരുന്നത് പോലെ അവളില്ലാതെ ഞാൻ എങ്ങനെ കഴിയും അകത്തു തകൃതിയായി ഫോൺ ചെക്ക് ചെയ്യുകയാണ് മക്കള്‍ ദീപയും ഷീബയും സുദീപും ശിവരാമൻ വല്യച്ഛൻ കൃഷ്ണൻ ചെറിയയച്ചനോട് സ്വകാര്യം പറഞ്ഞു എനിക്ക് കുറിച്ച് അങ്ങനെ ഒരു സംശയവുമില്ല അവൾ അങ്ങനെയൊരു സ്ത്രീയല്ല അത് എനിക്കും തോന്നിയിട്ടില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *