യുവാവ് മുലയൂട്ടുന്ന വധുവിനെ ആവശ്യമുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

മുലയൂട്ടുന്ന വധുവിനെ ആവശ്യമുണ്ട് അമേരിക്കയിൽ പൗരത്വം ഉള്ള ഓഫ് യുവാവ് 38 വയസ്സ് അമേരിക്കയുടെ കൺസ്ട്രക്ഷൻ സ്ഥാപകൻ. കേരളത്തിലുണ്ട് മുലയൂട്ടുന്ന 25 വയസ്സിനു 35 വയസ്സിനും ഇടയിലുള്ള യുവതികളുടെ ആലോചനകൾ ക്ഷണിക്കുന്നു ജോസഫ് കുരിയൻ ജിമെയിൽ ഡോട്ട് കോം മൊബൈൽ നമ്പർ പത്രത്തിൽ വന്ന വിചിത്രമായ പരസ്യം കണ്ടു ആൾക്കാർ മൂക്കത്ത് വിരൽ വെച്ചു. അനാഥൻ അല്ലെ പാല് കുടിക്കാത്തതുകൊണ്ട് കിടക്കാൻ പെണ്ണുമായി എന്തായാലും ഇവന്റെയൊക്കെ ബുദ്ധി കൊള്ളാം വേദനിക്കുന്ന കോടീശ്വരന്റെ ഓരോ പൂതി കണ്ടില്ലേ വെറുതെയല്ല ആനാധനായത് ഇവനൊക്കെ തന്തയും ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കി.

അവരെയും ഇവൻ വല്ല പാൽ സൊസൈറ്റിയും തുടങ്ങാൻ ആകുമോ? പാലായിലെ പ്രമാണിയായ തോമസ് ചാക്കോയുടെ ഭാര്യ ഏലിയാമ്മ പിറു പിരുത്തൂ ആ കൊച്ചിൻ അമേരിക്കയിലെ ബിൽഡർ അല്ലേ നാട്ടിലോട്ട് വന്നപ്പോൾ പബ്ലിസിറ്റി വേണമെന്ന് തോന്നിക്കാണും അതിനു വേണ്ടിയുള്ള നമ്പർ ആകും ഇതൊക്കെ. തോമസ് ചാരിയിരുന്ന തല ചൊറിഞ്ഞു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു പക്ഷേ ഇത്തരം ചർച്ചകൾ തീരുന്നത് മാത്രമായിരുന്നില്ല പത്രത്തിലെ ആ പരസ്യം ഫോണിൽ പകർത്തി പല ഫേസ്ബുക്ക് ട്രോളന്മാർ വിവിധങ്ങളായ രീതിയിൽ ട്രോളൻ തുടങ്ങി. ചിലവിരുദ്ധന്മാർ ജോസഫ് കുര്യൻറെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജും കണ്ടെത്തി ഫേസ്ബുക്ക് പേജിൽ പത്ര പരസ്യത്തിന്റെ ഫോട്ടോയിട്ട് കൂട്ട തെറിവിളിയായിരുന്നു പിന്നീട് അരങ്ങേറിയത് വാട്സാപ്പിലും ഫേസ്ബുക്കിലും.

   

തുടങ്ങിയ സോഷ്യൽ മീഡിയകളിലൊക്കെ തന്നെ ജോസഫ് കുര്യൻറെ ഫോട്ടോയും മൊബൈൽ നമ്പറും പരസ്യത്തിന്റെ ഫോട്ടോ ചേർന്ന ട്രോളൻ തുടങ്ങി. ജോസഫ് കുര്യൻറെ വിചിത്രമായ പരസ്യം എന്തായാലും വൈറൽ ആയിരുന്നു മലയാളികൾക്കിടയിൽ അയാളുടെ പരസ്യമുഖം കോമാളിയെ പോലെ നിറഞ്ഞുനിന്നു പലരും ജോസഫ് കുര്യൻറെ നമ്പറിലേക്ക് വിളിച്ചു. മൊബൈൽ വന്നപ്പോൾ അറ്റൻഡ് ചെയ്തു ജോസഫ് കുര്യൻ തന്നെ മൂന്നാറിലെ എസ്റ്റേറ്റിലെ തേയില തോട്ടത്തിലൂടെ നടന്നു. നീ എവിടുത്തെ കുരുവിളെ ഇങ്ങനെയൊക്കെ നൽകാൻ നാണമില്ലേ മറുതലത്തിൽ നിന്നും ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനെ ശബ്ദം അവൻ്റേ ചെവിയിൽ എത്തി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *