അമ്മ മരിച്ചപ്പോൾ ടീച്ചറെ കൊണ്ട് അച്ഛനെ കല്യാണം കഴിക്കുമോ എന്ന് ചോദിച്ച എൽകെജി കാരൻറെ കഥ അറിയാം

ഇനി ഞാൻ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് സാർ നിറഞ്ഞ വന്ന മിഴികൾ തുടച്ചു കൊണ്ട് മഹാൻ തനിക്കു മുൻപിൽ ഇരിക്കുന്ന യുവാവിനെ നോക്കി കുറച്ചധികം നാളുകളായി അവൻറെ പ്രിയപ്പെട്ട ടീച്ചറിനെ കുറിച്ച് പറയാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് ഉമ്മയോട് ഇങ്ങനെ വാതോരാതെ പറയുന്നത് ആദ്യം വെറുതെ കേട്ടിരിക്കും എന്നല്ലാതെ അതിന് വലിയ പ്രാധാന്യം നൽകിയിരുന്നില്ല. ഓരോ ദിവസം കഴിയുമ്പോഴും വീട്ടിലില്ലാത്ത ടീച്ചറിന്റെ പേരാണ് എൻറെ വീടിൻറെ ഏതൊരു ഭാഗത്തുനിന്നും ഉയർന്നു കേൾക്കുന്നത് എന്ന് തോന്നി ടീച്ചർ എന്ന് വിളിച്ചിരുന്ന അവൻ പിന്നെ ടീച്ചറുമ്മെ എന്നായി വിളി അപ്പോൾ തൊട്ട് എനിക്ക് ചില സംശയങ്ങൾ തോന്നിയെങ്കിലും വിട്ടുകളഞ്ഞു.

കുറച്ചുദിവസം മുൻപാണ് എൻറെ മടിയിൽ കയറി ഒരു ചോദ്യം ടീച്ചറുമ്മയെ അവനെ സ്വന്തം അമ്മയാക്കി കൊടുക്കുമോ എന്ന് എൽകെജിയിൽ പഠിക്കുന്ന എന്റെ മോന്റെ മനസ്സിൽ അങ്ങനെ ഒരു ചിന്ത എങ്ങനെ വന്നു എന്നായി പിന്നെ എൻറെ മനസ്സിൽ. അതേപോലെയുള്ള ഉമ്മ എന്നൊരു വ്യക്തിയുടെ അഭാവം അവൻറെ ഉള്ളിൽ ഇത്രയും വലിയ ഒരു വിടവ് ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു എന്ന് എനിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു ബിസിനസ് തിരക്കുകൾ പെട്ടപ്പോൾ അവരെ അധികം ശ്രദ്ധിക്കാൻ സാധിച്ചിരുന്നില്ല. ദേഷ്യം ആ കുഞ്ഞിൻറെ ഉള്ളിൽ ഇങ്ങനെ ഒരു ചിന്ത വരുവാൻ ടീച്ചർ ആണല്ലോ എന്നുള്ളതായിരുന്നു.

   

ടീച്ചറിനെ അവൻ ഉമ്മ എന്ന് വിളിച്ചപ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങൾ എന്തുകൊണ്ട് അവനെ തടഞ്ഞില്ല എന്ന് തോന്നി പിന്നെ അവനു മുമ്പിൽ ഒരു വാപ്പാ എന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടല്ലോ എന്നോർത്തപ്പോൾ സങ്കടവും അതായിരുന്നു കഴിഞ്ഞദിവസം ഞാൻ ടീച്ചറിനോട് അങ്ങനെയെല്ലാം പറയുവാൻ കാരണം കേൾക്കുമെന്ന് ഞാൻ അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല. അത് അവനിൽ ഉണ്ടാക്കിയ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ അതെല്ലാം ഹൈദർ വീണ്ടും മൗനം വളരെ ശക്തിയോടെ അവനെ കേട്ടിരുന്നു മരിച്ചു ജീവിച്ചതാണ് ഒരിക്കൽ ഞാൻ അതിൽ പ്രാണനായ എനിക്ക് നഷ്ടപ്പെട്ടു തിരികെ ലഭിച്ചത് പിന്നെ എൻറെ കുഞ്ഞിനെയുമാണ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *