കൂലിപ്പണിക്കാരനായ ഭർത്താവിനോട് ഭാര്യ ചെയ്തത് അറിയണോ

മുരുകൻ തൊഴിലാളിയാണ് മീന കോളനിക്കപ്പുറത്തിലെ വലിയ മതിൽക്കെട്ടിനുള്ളിലെ ഫ്ലാറ്റിലാണ് ചെയ്യുന്നത്. മക്കളെയും പോറ്റാനുള്ള വിശ്വാസമുള്ളത് കൊണ്ട് ജോലിക്ക് പോകുന്നത് മുരുകന് അത്ര താല്പര്യം ഇല്ലായിരുന്നു. പിന്നെ കുട്ടികൾക്ക് കുറച്ചുകൂടെ മെച്ചപ്പെട്ട ഒരു ജീവിതം കിട്ടുമെന്ന് മീനയുടെ വാക്കുകൾ അയാൾ തള്ളിക്കളഞ്ഞില്ല കുട്ടികൾ രണ്ടായാലും പണ്ട് മാരിയമ്മൻകോവിൽ വച്ച് കണ്ട എണ്ണമയമില്ലാത്ത മുടിയിൽ നിറയെ കനകാംബരവും മല്ലിയും 19 കാരിയോട് തോന്നിയ പ്രണയം ഇപ്പോഴും അതേപടി തന്നെ നിലനിൽക്കുന്നുണ്ട് മുരുകന്റെ മനസ്സിൽ തന്റെ കുടുംബത്തെയും ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് മുരുകന്റെ ജീവിതം അതിനുപുറത്തൊരു ലോകത്തെപ്പറ്റി അയാളെ ചിന്തിച്ചിട്ടില്ല എന്നതാണ് സത്യം ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് മീന അയാളുടെ കട്ടൻചായ നീട്ടിയത്. അയാൾ അത് വാങ്ങിയതും മുഖത്തേക്ക് പോലും നോക്കാതെ മീന അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.

ഈ പെണ്ണിന് എന്തുപറ്റി അല്ലെങ്കിൽ അണ്ണാ വിളിച്ചു പുറകിന്ന് മാറില്ല കുറച്ചുദിവസമായി തുടങ്ങിയിട്ട് കാണാം. പറഞ്ഞത് 7 മണിയാവുന്നതിനു മുന്നേ മീന് ഒരുങ്ങി ഇറങ്ങി സാരിയുടെ കുത്തിക്കൊണ്ട് അവൾ മുരുകനെ നോക്കി എല്ലാം റെഡിയാക്കി വച്ചിട്ടുണ്ട് മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ അവൾ ഇറങ്ങിപ്പോയി മുരുകിന്റെയും മനസ്സിൽ ഒരു സങ്കടം ഉണ്ടായിരുന്നു അവൾ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് ചേർത്തു നിന്ന് യാത്ര പറയാറുണ്ടായിരുന്നു. പതിവുകളൊക്കെ തെറ്റിയിരിക്കുന്നു ഫ്ലാറ്റിന്റെ വലിയ മതിൽക്കെട്ടിനുള്ളിലേക്ക് കടന്നപ്പോൾ തന്നെ മീനയുടെ മുഖം തെളിഞ്ഞു ഇവിടെ വേറൊരു ലോകമാണ്. ജോലിക്കാരെ വരുന്നത് വരെ ഇങ്ങനെയും ജീവിതങ്ങൾ ഉണ്ടെന്ന് അവൾക്ക് വെറും കേട്ട കേൾവികൾ മാത്രമായിരുന്നു.

   

രാധിക മേടം വഴക്കൊന്നും പറയില്ല ഇവിടെ മൂന്നുനാലെടുത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിലും നിനക്ക് ഏറെ ഇഷ്ടം രാധിക മേടത്തിനെയും അനിൻ സാറിനെയും ആണ്. അനിൽ സാർ ബിസിനസ്സുകാരനാണ് ഫാഷൻ ഡിസൈനറും രണ്ടു കുട്ടികളുള്ളത് സുന്ദരിയാണ് പക്ഷേ സാർ അതിലും സുന്ദരനാണ്. സൂര്യയുടെ ഛായയും തിളങ്ങുന്ന കണ്ണുകൾ എല്ലാം മീനയെ അയാളുടെ ആരാധികയാക്കി മാറ്റിയിരുന്നു സാറിൻറെ തന്നെ നേരെ ആ നോട്ടം എത്തുമ്പോൾ തന്നെ ഒരു വെപ്രാളമാണ്. മുനിയമ്മയോടൊപ്പം ആണ് മീന ഇവിടെ ആദ്യമായി എത്തുന്നത് വാതിൽ തുറന്ന രാധിക മുഖത്തേക്കും ഡ്രസ്സിലേക്കും മാറിമാറി നോക്കിയപ്പോഴാണ് മുനിയമ്മ കൈ ഒന്ന് അമർത്തിയത്. ആ ഫ്ലാറ്റിനുള്ളിലേക്ക് കയറിയപ്പോൾ അത്ഭുതം ലോകത്തിൽ അകപ്പെട്ട ആലീസിന്റെ അവസ്ഥയായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *