ആരെയും കരയിക്കുന്ന ഒരു സംഭവം

രഞ്ജു രഞ്ജിനി അവൾക്ക് വയസ്സ് 18 അവളും ക്ലാസ്മേറ്റ് ആയ രാഹുലും തമ്മിൽ പ്രണയമായിരുന്നു ദിവസം ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞ് അവർ ഒഴിഞ്ഞ ക്ലാസ് മുറിയിൽ അവയുടെ പ്രണയം പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. അങ്ങനെ പങ്കുവെക്കുന്ന സമയത്താണ് ഇന്ന് ഒരുപാട് അവനോടൊപ്പം തൊട്ടും ഒരുമയും ഇരുന്ന് ഇന്ന് അവനെ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിച്ചത്. ഇന്ന് രാത്രി അച്ഛനും അമ്മയും വീട്ടിലുണ്ടാവില്ല എന്ന് അവൾ അവനെ വിളിച്ച് അറിയിക്കുകയും അനിയത്തിയും മുത്തശ്ശിയും മാത്രമേ വീടിനുള്ളിൽ എന്ന് പറഞ്ഞ് അവനെ വീട്ടിലേക്ക് വിളിക്കുകയും ചെയ്തു. അവൻ അവളുടെ നിർദ്ദേശപ്രകാരം രാത്രി എല്ലാവരും ഉറങ്ങിയതിനു ശേഷം അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് വരുകയും ഡോർ തുറന്ന് അവളുടെ മുറിയിലേക്ക് പോവുകയും ചെയ്തു. രഞ്ജുവിന്റെ അനിയത്തി അവർ നിൽക്കുന്ന റൂമിലെ കട്ടിലിൽ കിടന്നുറങ്ങുന്നു.

അവൻ ആകെ ഞെട്ടിത്തരിച്ചു അവളെങ്ങാനും ഉണർന്നാൽ എന്ന രഞ്ജുവിന്റെ കാമകേളില്‍ പിന്തിരിയാൻ അവനെ തോന്നിയില്ല ഒരുമുറിയിൽ മുത്തശ്ശി തുടങ്ങുന്നു അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെ ലോക്ക് ചെയ്താണ് അവര് പോയത് വേറെ റൂമിൽ നിന്നും അനിയത്തി ചെറിയ കുട്ടിയല്ലേ അവൾ കട്ടിൽ കിടക്കട്ടെ നമുക്ക് നിലത്തുറങ്ങാനും പറഞ്ഞു അവൾ അവനെ ധൈര്യം നൽകി അവനെ ചേർത്തുനിർത്തി കവിളിൽ ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തപ്പോൾ ഫ്ലാറ്റായി ടെൻഷൻ ഉണ്ടെങ്കിലും കാമസക്തി അവർക്ക് ധൈര്യം നൽകി നിലത്തുമായി വിരിച്ച് അവർ മെല്ലെ കിടന്നു. ആദ്യമായി എന്തൊക്കെ കിട്ടാൻ പോകുന്ന ആവേശത്തിലാണ് രണ്ടുപേരും അവളുടെ മേലിൽ മെല്ലെ കൈവെച്ചു പടപട അടിക്കുന്നുണ്ട്. അപ്പോഴേക്കും നെഞ്ചിൽ നിന്നും സാരി അഴിഞ്ഞുവീണു.

   

ആലിലപ്പോലെ ഇളകി കളിക്കുന്ന വയലിലും പൊക്കിളിലും അവൻ വിരലോടിച്ചു കാലുകൾ പരസ്പരം കെട്ടുപുണയുന്നതിനിടെ കാൽ തട്ടി ഉണ്ടായ ശബ്ദത്തിൽ അനിയത്തി റാഗി ഞെട്ടി ഉണർന്നു. എണീറ്റ് നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ ചേച്ചിയുടെ ഏതൊരു ആളിന്റെ കൂടെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടക്കുന്നു ചേച്ചി എന്നെ വിളിക്കൂ എന്തുപറയണമെന്ന് അറിയാതെ അവർ കുഴങ്ങി എന്തൊക്കെ കാരണങ്ങൾ പറഞ്ഞു അവളെ സോപ്പിടാനും ആരോടും പറയരുതെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തി ആറാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്നതെന്ന് മനസ്സിലായില്ല അവൾ മുത്തശ്ശിയെ വിളിക്കാനായി തുനിഞ്ഞു പെട്ടെന്ന് സാഹചര്യങ്ങൾ നമ്മളെ മൃഗതുല്യമാക്കുമെന്ന് പറയും പോലെ മൃഗീയത പുറത്തുവന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *