ആറു വയസ്സുള്ള ഒരു മകനുള്ള യുവതിയെ മകൻ കല്യാണം കഴിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

കതിർ മണ്ഡപം വലം വെക്കുമ്പോഴും താലികെട്ടുന്ന നേരത്തും അവളോടൊപ്പം ആറു വയസ്സുകാരനും ഉണ്ടായിരുന്നു. കാരണവന്മാർ ആരെല്ലാമോ അവനെ ദേഷ്യത്തിൽ നോക്കുമ്പോൾ അയാൾ അവനെ ചേർത്തുപിടിച്ചു അതിൻറെ ആശ്വാസം അവർക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു മധുരം വെക്കാനും സദ്യ കഴിക്കാനും ഒക്കെ അവർക്കൊപ്പം കുഞ്ഞുണ്ടായിരുന്നു അവനെയും അവർക്കൊപ്പം കൂട്ടി. ശിവന്റെയും രമ്യയുടെയും കയ്യിൽ തൂങ്ങി ആറു വയസ്സുകാരൻ ആര്യൻ അമ്മ നൽകിയ നിലവിളക്കുമായി രമ്യ വലതുകാൽ വച്ച് കയറി.

രമ്യ നിലവിളക്ക് പൂജയിൽ കൊണ്ടു വച്ചു എന്നാലും ഭാമയുടെ മോനെ രണ്ടാം കെട്ടുക്കാരിയെ കിട്ടിയുള്ളൂ ആരും ചോദിക്കുമ്പോൾ ഉടനടി ഭാമയുടെ മറുപടി അവന് ഇഷ്ടം മാത്രമേ നോക്കിയുള്ളൂ ആ കൊച്ചിനെ കുറിച്ച് അന്വേഷിച്ചു തന്നെയാണ് ഞങ്ങൾ ഈ ബന്ധം എടുത്തത് അവർ ആദ്യമേ പറഞ്ഞു നിങ്ങൾക്കൊന്നും വേറെ ഒരു പണിയുമില്ലേ ആദ്യം നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലെ കാര്യം നോക്ക് പിന്നീട് മതി ബാക്കിയെല്ലാം. വെളുത്ത കോലനെ കുഞ്ഞി അവന്റെ മുഖത്ത് നിന്ന് ശരിക്കും കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നില്ല മോൾക്ക് 27 വയസ്സ് ആയി കണ്ടാൽ അത്ര പോലും പറയില്ല പിന്നെ വിവാഹം എന്ന് പറയുന്നത്.

   

വിധി മൂലം നടക്കുന്ന ഒന്നാണ് അവന് ചിലപ്പോൾ ഇതായിരിക്കും വിധിച്ചത്. ശിവനും രമ്യയും ഇരിക്കുന്നത് തന്നെ ശിവൻറെ മടിയിൽ അവനും ഉണ്ട് ആൾക്കാർ അവനെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നതൊന്നും അവനറിയുന്നില്ല മോനെ പോയി ഡ്രസ്സ് മാറിയിട്ട് വാ കുറച്ചു വാങ്ങി അലമാരയിൽ വച്ചിട്ടുണ്ട് പാകമാവുന്ന അറിയില്ല മോന്റെ കയ്യിൽ പിടിച്ചതും ശിവൻ അവനെ എടുത്ത് മുറിയിലേക്ക് പോയി. മൂന്നുപേരും ഫ്രഷ് ഒരുമിച്ചു ഇറങ്ങിവന്നു. സത്യമാമ അവർക്ക് ഭക്ഷണം നൽകി വൈകുന്നേരം ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് ബന്ധുക്കൾ ഏറെയുമായി പോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *