ഈ കാര്യങ്ങൾ സൗദിയിലെ ഒരു സ്ഥലത്ത് നടന്നതാണ് അറിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾ ഞെട്ടിപ്പോകും

അയാളുടെ ആദ്യത്തെ വിദേശയാത്ര തൻറെ ഗാഥകനെ കാണുക കഴിയുമെങ്കിൽ ജയിലിൽ കിടക്കുന്ന ആ മനുഷ്യൻറെ മുഖം ഒന്ന് കാണണം ഇതൊക്കെയാണ് അയാളുടെ യാത്രയുടെ ഉദ്ദേശം ഒരു നിസ്സാര കാര്യത്തിനാണ് ആ മനുഷ്യൻ തന്നെ ഉപ്പയെ കൊന്നത് ആ മനുഷ്യനും റൂമിൽ ഒന്നിച്ചായിരുന്നു താമസം രാത്രി വളരെ വൈകിക്കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ആ മനുഷ്യൻ ടിവി ശബ്ദത്തിൽ വച്ചു ഓഫ് ചെയ്യാൻ പല പ്രാവശ്യം ഒപ്പം പറഞ്ഞിട്ടും അയാൾ കേട്ടില്ല ടിവി ഓഫ് ചെയ്തു ഉടനെ ആ വ്യക്തി അടുത്തുണ്ടായിരുന്ന ഒരു കത്തിയെടുത്ത് ഉപ്പാനേ വെട്ടി ആശുപത്രിയിൽ കൊണ്ടുപോയെങ്കിലും ഉപ്പ മരണപ്പെട്ടു ആദ്യമായാണ് വിമാനയാത്ര നടത്തുന്നത് ആദ്യമായി പോകുന്നത് പേടി അയാൾക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. മനസ്സിൽ ഒരേയൊരു ചിന്ത മാത്രം കഷ്ടപ്പെട്ട് ജീവിച്ചു.

ഗൾഫിൽ പോയി ജീവിതം പച്ചപിടിച്ചു വരുന്ന ഉപ്പാനെ കൊന്ന ആ മനുഷ്യനോടുള്ള അടങ്ങാത്ത വിദ്വേഷം മാത്രമായിരുന്നു മനസ്സിൽ തന്റെ എതിർ ഒരു സ്ത്രീയും പൂമ്പാറ്റയെ പോലെ നടക്കുന്ന നാലോ അഞ്ചോ വയസ്സ് തോന്നിക്കുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിയും വിമാനം പറന്നുയര്‍ന്ന കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആ കുട്ടി എല്ലാവരുടെയും അടുത്ത് ചെന്ന് സ്നേഹം കൂടുന്നുണ്ടായിരുന്നു കൂട്ടത്തിൽ അയാളുടെ അടുത്ത് ആ കുട്ടിയെത്തി ചേട്ടൻ എവിടെ പോകുകയാണ് ആ കുട്ടിയുടെ ചോദ്യം അയാൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല അയാളുടെ ചിന്ത മുഴുവൻ മറ്റൊന്നായിരുന്നല്ലോ എങ്കിലും അയാൾ പറഞ്ഞു എവിടെയാ ആ കുട്ടിയുടെ ചോദ്യം അയാളെ അലോസരപ്പെടുത്തി. അയാൾക്ക് ചിന്തിക്കാൻ ഏകാന്തത വേണം ഈ ചേട്ടനോട് ദേഷ്യമാ അല്ലേ ഞാൻ പോണു.

   

മോൾ ഇവിടെ വന്ന് ആ സ്ത്രീയുടെ വിളി ചേട്ടനും ഒരു വിഷമവുമില്ല. അല്ലെങ്കിലും അയാൾക്ക് കുട്ടികളെ വളരെ ഇഷ്ടമാണ് കുട്ടികളുമായി ഇടപഴുകുമ്പോൾ അയാൾ ഒരു കുട്ടിയായി മാറും എങ്ങോട്ട് പോകുകയാണ് എന്തെങ്കിലും ചോദിക്കണമല്ലോ എന്ന് ഉദ്ദേശിച്ചത് അയാൾ ചോദിച്ചു എൻറെ അച്ഛനെ കാണാൻ ആ കുട്ടി ഭാഗ്യവതിയാണ് കുറച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അച്ഛനെ കാണാം. എന്ത് സന്തോഷമായിരിക്കും തൻറെ കാര്യമോ 26 വയസ്സിൽ ഉപ്പാനെ നഷ്ടപ്പെട്ട വേണ്ട ആലോചിക്കാൻ വയ്യ ഒരുനിലക്ക് ഈ കുട്ടി അടുത്തുണ്ടായത് നന്നായി മനസ്സിന്റെയുള്ളിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന അഗ്നിപർവ്വതം പൊട്ടാതെ സൂക്ഷിക്കാമല്ലോ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *