ജയിലിൽ കിടക്കുന്ന സ്ത്രീയുടെ കഥ കേട്ട് അവിടത്തെ വാർഡൻ വരെ കരഞ്ഞു പോയി

സുഖം മൂലം ഉറങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല യുവതി 12 വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞിനെ വിഷം കൊടുത്ത് കൊലപ്പെടുത്തി അന്നത്തെ പത്രത്തിന്റെ മുൻപേ വാർത്തയുടെ തലക്കെട്ട് അതായിരുന്നു മൊബൈൽ സ്ക്രീനിൽ സ്ക്രോൾ ചെയ്യുമ്പോൾ ഫേസ്ബുക്കിലെ മിക്ക പ്രമുഖരുടെയും പോസ്റ്റു ഇതുതന്നെയായിരുന്നു ഒരു അമ്മയ്ക്ക് ഇത്ര ക്രൂര ആവാൻ കഴിയുമോ എന്നാണ് പ്രധാന ചോദ്യം. അതിനിടയിലെ കമന്റുകൾ നിറയെ സ്ത്രീയോടുള്ള പ്രതിഷേധവും വെറുപ്പും പ്രകടമായിരുന്നു മക്കൾക്ക് വേണ്ടി സ്വന്തം ജീവൻ പോലും കൊടുക്കുന്ന അമ്മമാരുടെ വില കളയാൻ ഇതുപോലുള്ള ഒന്നോ രണ്ടോ കാണുമല്ലോ ആ പെണ്ണിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തല്ലോ റിമാൻഡ് ചെയ്താൽ നിന്റെ സബ് ജയിലിൽ ആണ് കൊണ്ടുവരുന്നത് അല്ലേ അമ്മയാണ് ഉള്ളത് എന്റെ ഡിവിഷൻ ആണല്ലോ മറുപടി പറഞ്ഞു കരികാലം.

എന്നല്ലാതെ എന്തു പറയാൻ എങ്ങനെ കഴിയുന്നു ഈ പെണ്ണുങ്ങൾക്കൊക്കെ നൊന്തു പച്ച കുഞ്ഞിനെ കൊന്നു കളയാൻ ഇവർക്കൊന്നും വേണ്ടെങ്കിൽ വല്ല അനാഥാലയത്തിലും ആക്കിക്കൂടെ. അമ്മ അമർഷത്തോടെ പറഞ്ഞു അമ്മയുടെ ജയിലിൽ കൊണ്ടുവന്നാൽ നല്ല ഇടി കൊടുക്കണേ അമ്മേ. പത്തു വയസ്സുകാരനായ എന്റെ മോനാണ് അവനു പോലും സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല ഞാനൊന്നും മിണ്ടാതെ അകത്തേക്ക് നടന്നു 16 വർഷമായി സർവീസിൽ കയറിയിട്ട് എറണാകുളം രണ്ടുവർഷം ഇതിനിടയിൽ അനേകം കുറ്റവാളികളെ കണ്ടിട്ടുള്ള എനിക്ക് ഇതിൽ പുതുമ ഒന്നും തോന്നിയില്ല പക്ഷേ എന്തോ കാഴ്ചയിൽ നിഷ്കളങ്കമായ ആ മുഖം മനസ്സിനെ കൊളുത്തി വലിക്കുന്നുണ്ട്. അവളെപ്പോലൊരു പെണ്ണിന് എങ്ങനെയാവും ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാവുക.

   

സ്വന്തം അമ്മ നൽകുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ വിഷമുണ്ടെന്ന് ഒരു മക്കളും പ്രതീക്ഷിക്കില്ലല്ലോ വീണ്ടും മനസ്സ് കലങ്ങി എന്തായാലും ഡ്യൂട്ടിക്ക് കയറുമ്പോഴേക്കും അവള് റിമാൻഡിൽ ആയിരുന്നു സ്വന്തം മകളുടെ സംസ്കാര ചടങ്ങിൽ ഒരു തുള്ളി കണ്ണീരുപോലും വാർക്കാതെ വാർത്തകളിൽ കേട്ടു. ഞാൻ ചെന്ന് കയറിയപ്പോഴേക്കും സ്റ്റാഫിന് പറയാനുണ്ടായിരുന്നു അവളെ കുറിച്ചായിരുന്നു കോടതിയിൽ അവളും മൗനമായിരുന്നു ഇവിടെ എത്തിയ വഴി പറ്റാവുന്ന വിധത്തിൽ സ്റ്റാഫ് മറ്റ് പ്രതികളും കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട് പുറമേ മുറിവുണ്ടാകുന്ന തരത്തിലുള്ള പണികളൊക്കെ മിക്കവർക്കും അറിയാം. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുവാൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *