തൻറെ അമ്മയുടെ പ്രായമുള്ള ചേച്ചിയോട് 17 വയസ് പ്രായമുള്ള പയ്യൻ പറഞ്ഞത് അറിയണോ

ഭർത്താവ് ഗൾഫിലായിരുന്ന ആ ഒരു ചേച്ചിയെ ദിനേശൻ എന്നും കൊടുക്കടവിൽ കാണാൻ വരുകയും അവരെ വായിനോക്കി നിൽക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു. അവർ എപ്പോഴും കുളിക്കാൻ വരുന്ന സമയം നോക്കി അവൻ വരുകയും അവളെ നോക്കി ദഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു. പക്ഷേ അവൾ അതൊന്നും കാര്യമാക്കിയില്ല നമ്മൾ നമ്മളെ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതിയല്ലോ എന്നൊരു വിചാരമായിരുന്നു അവൾക്കുണ്ടായിരുന്നത് ദിവസവും അവനവളെ കാണാൻ വരുകയും അവളെ നോക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു 17 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള ആ കൊച്ചു പയ്യൻറെ കാണിച്ചു കൂട്ടലുകളാണ് ഇത്. ഒരു ദിവസം അവൾ പതിവുപോലെ കുളിക്കാൻ വന്ന് അലക്കി കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു പോകാൻ നേരം അവൻ വിളിച്ചു ചേച്ചി എന്താണ് എന്തെങ്കിലും പറയാനുണ്ടെങ്കിൽ പറഞ്ഞോ? പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ ഉടനെ ചോദിച്ചു കേട്ട് ഒരു നിമിഷം ഞെട്ടിപ്പോയി ശാലിനി ചേച്ചി നിങ്ങളെ എനിക്ക് ഒത്തിരി ഇഷ്ടമാണ് സത്യത്തിൽ പലതിനും ആഗ്രഹമുണ്ട് ചേട്ടൻ ഗൾഫിലായതുകൊണ്ട് മഴ കൊതിക്കുന്ന വേഴാമ്പൽ ആണ് ചേച്ചി എന്ന് എനിക്കറിയാം.

ആ മരുഭൂമിയിൽ ഞാനൊരു മഴയായി പെയ്തിറങ്ങി നിമിഷം സ്ഥലകാലബോധം നഷ്ടമായ അവൾ ഒന്ന് രൂക്ഷമായി നോക്കി. ദിനേശാ ഇത്ര ദിവസം ഒക്കെ ഞാൻ എല്ലാം നിന്റെ കുട്ടികളെ അയാൾ കണ്ടത് പക്ഷേ ഇത് നിൻറെ അമ്മയുടെ പ്രായമുള്ള എന്നോടാണോ നിനക്ക് ഇല്ലാതായപ്പോൾ നല്ല സമീപനത്തോടെ തന്നെയായിരുന്നു കാര്യങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചത് ചേച്ചി ഈ കാര്യത്തിൽ വയസ് ഒന്നുമില്ല ഇതുപോലെ ചെറിയ ചെക്കന്മാരെ വിളിച്ചു ഒരുപാട് ആൻറിമാരെ എനിക്കറിയാം എന്തായാലും എനിക്ക് ചേച്ചിയെ ഇഷ്ടമാണ്. സൗന്ദര്യം ആസ്വദിക്കാൻ നല്ല ആഗ്രഹമുണ്ട് ചേച്ചി വച്ചാൽ അവന്റെ വാക്കുകൾ നിന്നും ശാലിനിക്ക് മനസ്സിലായിരുന്നു ഇവനെ അങ്ങനെ പിന്തിരിപ്പിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് അങ്ങനെ ശ്രമിച്ചാൽ ചിലപ്പോൾ അതൊരു വാശിയിലേക്ക് എത്തുമെന്നും ഇന്നത്തെ ചെറുപ്പക്കാർക്ക് അതിനുള്ള വിവരങ്ങൾ നൽകുന്നത്.

   

സോഷ്യൽ മീഡിയ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ അതിൽ കാണുന്ന പലതുമാണ് അവരുടെ മനസ്സിലുള്ളത് അതുപോലെ ചെയ്യാൻ അവർ എന്തും ചെയ്യുമെന്ന് അവൾക്ക് തോന്നിയപ്പോൾ നിനക്കെന്നെ അത്രയ്ക്ക് ഇഷ്ടമാണോ അവൾ പുഞ്ചിരിയോടെ ചോദിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണുകളിലേക്കും മാറിടത്തിലേക്കും തന്നെ നോട്ടം പായിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. അത് പുറത്തു കാണിക്കാതെ അവൾ അലക്കിയ തുണികൾ എടുത്ത് കുളത്തിന്റെ പടവുകൾ വരുമ്പോൾ തിരിഞ്ഞുനോക്കിക്കൊണ്ട് അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ ഇന്ന് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് എന്നും പറഞ്ഞ് വേഗം നടന്നു വീട്ടിലേക്ക്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *