അച്ഛൻ വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ചു കൊണ്ടു വന്ന പെണ്ണിനെ കണ്ടു മക്കൾ ഞെട്ടി

ഭാര്യ മരിച്ചപ്പോൾ ആയാൽ കുറച്ചുകാലം തനിയെ ജീവിച്ചു അതിൽനിന്നും ഉരുൾ അഴിഞ്ഞ സത്യമായിരുന്നു മക്കൾക്ക് അവരുടേതായ ലോകമുണ്ടെന്ന് അതിൽ അയാൾക്ക് സ്ഥാനമില്ല അതാണ് വീണ്ടും ഒരു വിവാഹം എന്നതിൽ അയാളെ കൊണ്ടെത്തിച്ചത് വിവാഹമോചനം തേടി സ്വന്തം വീട്ടിൽ ഒരു അധികപ്പറ്റായി ജീവിക്കുന്ന ഭാര്യയുടെ അനിയത്തി ശുഭ അന്നേരം അയാളുടെ മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞു ആട്ടുംതുപ്പും ഇടയിൽ ജീവിതം നരകിച്ചു തീർക്കുന്നത് ഒരു മനുഷ്യജീവി യോടുള്ള പരിഗണനയിൽ കൂടുതൽ ആ തീരുമാനത്തിന് അർത്ഥവും ഇല്ലായിരുന്നു എത്രയോ തവണ കണ്ടതാണ് അവളുടെ നരകം ആങ്ങളമാരുടെ ഭാര്യമാർ ശരിക്കും മാടിനെ പോലെ പണിയെടുപ്പിച്ച് ഇരുന്നു അവളെ ആദ്യം വിവാഹം ചെയ്തത് ഒരു ഗൾഫുകാരൻ ആയിരുന്നു അയാൾ ആദ്യത്തെ തവണ തിരികെ പോകുമ്പോൾ അവൾ ഗർഭിണിയായിരുന്നു പക്ഷേ എന്തുകൊണ്ട് അബോഷൻ ആയിപ്പോയി അതിനുശേഷം.

അയാളുടെ വീട്ടിൽ നരകയാതന യായിരുന്നു മനഃപൂർവം ചെയ്തതാണ് എന്നമട്ടിൽ ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞ് അയാൾ തിരികെ എത്തി പക്ഷേ ഭാര്യ എന്ന പരിഗണന പിന്നെ അയാൾ അവൾക്ക് കൊടുത്തിരുന്നില്ല അവിടെ ഒരു കാരണവും കൂടാതെ ഉപദ്രവിച്ചു സഹിക്കാനാവാതെ മാക്സിമം അവൾ സഹിച്ചു കാരണം അച്ഛനില്ലാത്ത ഇപ്പൊ അമ്മയും ഇല്ലാത്ത ആ വീട്ടിൽ ചെന്നാൽ എന്താകും എന്ന് അവൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു മറ്റൊരു വിവാഹം കഴിക്കാൻ വേണ്ടി അയാൾ അവളെ ഉപേക്ഷിച്ചു അതോടെ ആങ്ങളമാരുടെ ഭാര്യമാർക്ക് തടിക്കാനുള്ള പാവയായി തീർന്നു അവൾ അന്ന് ശോഭക്ക് ക്യാൻസറാണെന്ന് അറിഞ്ഞ നിമിഷം മുതൽ തകർന്നതായിരുന്നു താൻ അത്രമേൽ സ്നേഹമായിരുന്നു അവൾക്ക് തന്നോട് എല്ലാം വിറ്റു അവളെ ചികിത്സിച്ചു താൻ ഒരുക്കമായിരുന്നു.

   

പക്ഷേ അപ്പോഴേക്കും വൈകിപ്പോയിരുന്നു അവളെ നോക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ശുഭ ആദ്യമായി തന്നെ വീട്ടിൽ വന്നത് തെറ്റായ ഒരു രീതിയിലും അവളെ ഒന്നു നോക്കിയിട്ട് പോലുമില്ല അവൾ എൻറെ ശോഭയെ പൊന്നുപോലെ നോക്കി അവസാനകാലത്ത് അവളുടെ മലമൂത്ര വരെ മടിയില്ലാതെ വൃത്തിയാക്കി തീർത്താൽ തീരാത്ത നന്ദിയും കടപ്പാടും ആയിരുന്നു അവളോട് ശോഭ ഞങ്ങളെ വിട്ടു പോയ വീടിൻറെ താളംതെറ്റി ശുഭ അവളും പടിയിറങ്ങി മൂന്നുമക്കളെ തന്നിട്ടാണ് ശോഭ പോയത് രണ്ട് ആൺകുട്ടികൾ ഒരു പെണ്ണും അവർക്ക് പ്രായപൂർത്തിയായി അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവർ അവരുടെ കാര്യം മാത്രം ശ്രദ്ധിച്ചു മക്കൾ അവരുടെ ഇഷ്ട പ്രകാരം തോന്നിയ നേരത്തെ വീട്ടിൽ വന്നു പോയി മകളുടെ കല്യാണം കൂടി കഴിഞ്ഞതോടുകൂടി തീർത്തും ആ വീട്ടിൽ ഒറ്റപ്പെട്ടു ശോഭ പോയതിനെ നഷ്ടം ശരിക്കും അറിഞ്ഞത് അപ്പോൾ ആയിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയുവാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *