അച്ഛൻ മകൻറെ മുറിയിലെ ശബ്ദങ്ങൾ കേട്ട് തുറന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ചെറുപ്പകാലത്ത് എല്ലാവരെയും പോലെ മികച്ച ജീവിതമായിരുന്നു എന്റേതും പക്ഷേ ഞാൻ ഇപ്പോൾ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്ള മാനസിക രോഗിയാണ് എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു റിസൾട്ട് കാത്തിരിക്കുമ്പോഴാണ് വല്ലാത്തൊരു അനുഭവപ്പെടുന്നത് എല്ലാവരിൽ നിന്നും സ്വയം മാറിനിൽക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചു പരീക്ഷയുടെ ഫലം വന്നപ്പോൾ തരക്കേടില്ലാത്ത മാറിപ്പോടെ പാസായി പക്ഷേ തുടർന്നു പഠിക്കാൻ മനസ്സോട്ടും വന്നില്ല ആരെങ്കിലും സംസാരിക്കാൻ വന്നാൽ ഒന്നോ രണ്ടോ വാക്കിൽ മറുപടി പറയും വീട്ടിൽ നിന്നും പേരിൽ വഴക്കായി ഉറക്കം പതിയെ കുറയാൻ തുടങ്ങി കണ്ണടച്ചാൽ പേടിപ്പെടുത്തുന്ന സ്വപ്നങ്ങൾ പലപ്പോഴും അലറി കരഞ്ഞു വീട്ടിലുള്ളവർ എഴുന്നേറ്റ് വന്ന് കാര്യങ്ങൾ ചോദിച്ചറി ഞ്ഞിരുന്നു. കരച്ചിൽ പതിവായപ്പോൾ ആരും വന്ന് നോക്കാതെയായി ചിലപ്പോൾ ഉറക്കെ ചിരിക്കാൻ തോന്നും അപ്പോൾ പൊട്ടിച്ചിരിക്കും ഇതെല്ലാം അഭിനയമാണെന്ന് അനിയന്മാരും കുടുംബക്കാരും പറയാൻ തുടങ്ങി. ഇത് കേൾക്കുമ്പോൾ സങ്കടപ്പെട്ട് കരയും ഉമ്മ വന്നു സമാധാനിപ്പിക്കും ഉമ്മയുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി ഡോക്ടറെ കാണിച്ചു ഒരുപാട് സംസാരിച്ചു.

പക്ഷേ എനിക്ക് കൂടുതൽ ഒന്നും ഡോക്ടറോട് പറയാനില്ലായിരുന്നു എന്ന് പറയുകയും ചെയ്തപ്പോൾ ഉമ്മയുടെ കണ്ണ് സന്തോഷത്താൽ നിറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു മരുന്നുവാങ്ങി വീട്ടിലെത്തിയ ഉടനെ ഉമ്മ കൂടുതൽ ഞാൻ അസ്വസ്ഥനായി പെട്ടെന്ന് ഉറങ്ങി പിന്നെ ഉണരുമ്പോൾ സമയം രാത്രി 9 മണി ഏകദേശം 7:00റോളം ഉറങ്ങി ഭക്ഷണം കഴിച്ചു വീണ്ടും കിടന്നുറങ്ങിയത് ഓർമയില്ല രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ പത്തുമണി ആകെ ഉറക്കം മാത്രം ശരീരം തളരാൻ തുടങ്ങി ഭക്ഷണത്തോട് താൽപര്യം കുറഞ്ഞു ജീവിതം കൂടുതൽ ഇരുട്ട് നിറഞ്ഞതായി എല്ലാവരോടും ദേഷ്യം ആദ്യമായിട്ട് ഉമ്മയോട് പോലും കയർത്തു സംസാരിച്ചു സംസാരത്തിനിടയിൽ ഉമ്മയെ പിടിച്ച് ഉമ്മയുടെ നെറ്റി ചുമരിൽ തട്ടി മുറിഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുവാൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *