പൈസ മോഷിച്ചു എന്ന് പറഞ്ഞ മാഷിനോട് യുവാവ് പ്രതികാരം ചെയ്തത് എങ്ങനെ…

സിസിടിവിയിലെ ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിക്കുമ്പോഴാണ് ആ കുടുംബത്തെ അഷ്കർഷിച്ചത് ആഭരണം എടുക്കാൻ വന്നതാണ് അവർക്ക് 20 പവന്റെ ആഭരണം വേണമെന്ന് പറഞ്ഞു. അടുത്ത കുട്ടിയുടെ നിക്കാഹ് എന്നിട്ട് ആഭരണങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും എടുത്തു ഇല്ല ആ സ്ത്രീയും പെൺകുട്ടിയും ചില ആഭരണങ്ങളൊക്കെ നോക്കുന്നത് സംശയിക്കേണ്ട രീതിയിലൊന്നും കാണുന്നില്ല. ആഭരണം എടുക്കാതെ പോയത് അവരുടെ അടുത്ത് ഒരു ലക്ഷം ബാക്കി ഒരു ലക്ഷം കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് തരാമെന്നും ആറുമാസം അവധിയുമാണ് ചോദിച്ചത് ആറുമാസം അവധി ശരിയാവില്ല എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു നഷ്ടപ്പെട്ട വളയെക്കുറിച്ച് യാതൊരു സൂചനയും കിട്ടാതെ വന്നപ്പോൾ വീണ്ടും ആ ഫാമിലിയുടെ ദൃശ്യങ്ങൾ റിവൈഡ് ചെയ്തു നോക്കിയ ശേഷം കുറച്ചുനേരം ആലോചനയിലിരുന്നു. അവര് എവിടെയാണ് താമസിക്കുന്നത് എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞോ ആ സമയത്ത് ഞാൻ സാറിനെ വിളിച്ചിരുന്നു പക്ഷേ സാറിൻറെ ഫോണിൽ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ട് സാറിനോട് ചോദിച്ചിട്ട് വിളിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു നമ്പർ വാങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

എന്താ സാറിന് ഒരു സംശയമുണ്ടോ ഉണ്ട് നീ അവരെ വിളിച്ച് നാളെ മൂന്നു പേരോടും കടയിൽ വരാൻ പറ. സർ അതിനവര് വള എടുക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ ഒന്നും ക്യാമറയിൽ പറഞ്ഞിട്ടില്ല പിന്നെങ്ങനെ നീ പറയുന്നത് കേൾക്കാനും മൂന്നാമത്തെ ക്യാമറയിലെ ദൃശ്യങ്ങളിൽ ചില സംശയമുണ്ട് ബാക്കി നാളെ അവർ വന്നിട്ട് സംസാരിക്കാം. പിന്നെ ആ സ്റ്റോക്ക് ഒന്നുകൂടി പരിശോധിച്ചാൽ ഞാൻ പറയാം പത്തുമണിയോടെ ആ ഫാമിലി കടയിലേക്ക് വന്നു മോളെ നീ എന്തെങ്കിലും ബുദ്ധിമോക്ഷം എന്നോട് പറ എന്നുപറഞ്ഞാൽ ഉത്തരമായി ബാപ്പ എന്ന് നിറഞ്ഞു തുടച്ചുകൊണ്ട് ഉമ്മയുടെ ചുമലിലേക്ക് കുറച്ചു കഴിഞ്ഞ് മാനേജർ വന്ന് അയാളെ മാത്രം ഓഫീസിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി വിറക്കുന്ന കാലുകളും ചോര വാർന്ന മുഖവും ആയിരുന്നു. ഓഫീസിലേക്ക് കയറി വന്നപ്പോൾ അസ്കർ സീറ്റിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റ് അയാളുടെ ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു എതിരെയുള്ള കസേരയിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു അങ്ങനെ വിളിക്കാം എന്ന് തോന്നുന്നു ഞാനൊരു അധ്യാപകനാണ് സർവീസിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചിട്ട് 15 വർഷമായി എന്റെ ഭാര്യയും മക്കളും ആണ് പുറത്തുള്ളത് എനിക്ക് ഓർമ്മവച്ച നാൾ മുതൽ ഞാൻ ആരുടെയും ഒന്നും മോഷ്ടിച്ചിട്ടില്ല. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുവാൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *