പെണ്ണ് ചോദിച്ചു വന്ന ആളെ അപമാനിച്ച വീട്ടുകാർക്ക് സംഭവിച്ചത്

ചെറുക്കനും പെണ്ണിനും എന്തെങ്കിലും സംസാരിക്കാൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർ സംസാരിക്കട്ടെ നമുക്ക് മറ്റുകാര്യങ്ങൾ തീരുമാനിക്കാം കൃഷ്ണേട്ടൻ പറയുന്നത് കേട്ടപ്പോൾ ചായ വെച്ചിട്ട് കയ്യിൽ ഡ്രൈയുമായി ഹാളിലേക്കുള്ള വാതിൽ നിന്ന് യാന്ത്രികമായി പുറകോട്ട് നീങ്ങി വേറൊരു പെണ്ണിനെ കാണാൻ വന്നതാണ് ഇവിടെ വന്നപ്പോഴാണ് ടെസ്സിയുടെ കാര്യം ഓർത്തത് ഒന്നും കണ്ടു എന്ന് അമ്മയോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞതാണ് തന്നെ കാണാനായി വന്നതല്ലല്ലോ ആ ചിന്തയുടെ കൂടെ ബ്രോക്കർ കൃഷ്ണന്റെ കൂടെ വന്ന ആളെ കണ്ടതും ആകെ ഷോക്കായി ജോഷ്യ അവൻ അറിയില്ലേ ഡൈനിങ് ടേബിളിൽ ആഹാരം നിരക്കിൽ വെക്കുന്ന അമ്മയെ ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് അവൾ തന്നെ മുറിയുടെ മുന്നിലെത്തി തിരിഞ്ഞ് വരുന്നുണ്ടെന്ന് നോക്കിയിട്ട് ജോഷ്വ അകത്തേക്ക് നടന്നു.

അയാൾക്കും പിടിച്ചില്ലേ ചേച്ചിയെ എന്നാ പറ്റിയേ പെട്ടെന്ന് ഇങ്ങ് പൊന്നെ അകത്ത് കുഞ്ഞിന് പാല് കൊടുക്കുകയായിരുന്ന അനിയത്തിയുടെ ചോദ്യം ടെസയുടെ പുറകിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ജോഷിയുടെ തലവെട്ടം കണ്ടതും മുറിഞ്ഞു അനിഷ്ടത്തോടെ മുഖത്ത് ഒരു ചിരി വരുത്തി കുഞ്ഞിന് മെടുത്ത് പുറത്ത് കടന്നപ്പോൾ ജോഷ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി ജോ ഇത് വേണ്ടായിരുന്നു അവൻ അകത്ത് കയറിയതും ടെസി പറഞ്ഞു എന്താണ് മേടം എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടാഞ്ഞിട്ടാണോ അതോ ഒരു വെറും വില്ലേജ് ഓഫീസറെ പെണ്ണുകാണാൻ വന്നത് ഇഷ്ടമായില്ല കേട്ടോ നോക്ക് നിൻറെ സംസാരത്തിൽ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഒരുതരം അവകർശ ബോധം മേടം എന്നുള്ള വിളി കേട്ടാണോ പരസ്പരം ടീച്ചർ സാർ എന്ന് വിളിക്കുന്ന എത്രയോ ടീച്ചേഴ്സ് ഫാമിലി ഉണ്ടെന്ന് മാഡത്തിനെ അറിയാമോ.

എനിക്കൊരു അപകർഷതയും ഇല്ല കാരണം മേടമാണ് പെണ്ണ് എന്ന് അറിഞ്ഞിട്ട് തന്നെയാണ് ഞാൻ ഇങ്ങോട്ട് വന്നത് ടെസ്സയൂടെ കണ്ണുകളിൽ ചെറിയൊരു തിളക്കം മിന്നി മറഞ്ഞു മേടമാണ് കൂടപ്പിറപ്പുകളെ ഒരു കരക്ക് എത്തിച്ചത് കൃഷ്ണേട്ടൻ പറഞ്ഞു അമ്മയും എന്നെ കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് പഠിപ്പിച്ചത് ആ കഷ്ടപ്പാട് എനിക്കും അറിയാം അപ്പോൾ എന്നെപ്പോലെ ഒരാൾ അങ്ങനെ ഞാൻ കരുതിയിട്ടുള്ളൂ ചേരും പടി ആണല്ലൊ ചേരേണ്ടത് പക്ഷേ ജോ പിയുണ് കാപ്പിയെടുത്ത് മോളെ അമ്മയുട ശബ്ദ പുറത്ത് കേട്ടതും ടെസി പറയാൻ വന്നത് നിർത്തിയിട്ട് ജോ യേ നോക്കിയപ്പോഴേക്കും വെളിയിലേക്ക് നടന്നിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയുവാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *