ഭർത്താവ് അബോഷൻ ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞു ശേഷം സ്ത്രീ ചെയ്തത്

തിരക്കിലൂടെ ഹോണ്ട സിറ്റി കാറിൽ യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ ഹൻസിക ആകാശിനെ കുറിച്ച് ആലോചിക്ക് ഒന്നരവർഷമായി ഇരുശരീരവും ഒരു മനസ്സുമായിരുന്ന അവർ എത്ര പെട്ടെന്നാണ് മനസ്സുകൊണ്ട് ആക്കുന്നത് വിവാഹവാർഷികത്തിൽ വച്ച് ആൻറിയാണ് ഹൻസിക ആകാശിനെ പരിചയപ്പെടുത്തിക്കൊടുത്തത് കണ്ടമാത്രമേ തന്നെ ഇഷ്ടമായി സുന്ദരൻ സുമുഖൻ വിജയിച്ച യുവ സംരംഭകൻ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ആളെ ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ ഇഷ്ടമായി ഗുജറാത്തി കുടുംബം പരിചയപ്പെട്ടു വിവാഹം കഴിച്ചു. ആരോടും പറഞ്ഞറിയിക്കാൻ വയ്യ ബിസിനസിനെ അത്രമേൽ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആകാശം അതിൽ മാത്രം ശ്രദ്ധിക്കുന്നതാണെന്ന് കരുതി മുംബൈയിലെ മികച്ച 10 യുവ വ്യവസായികളെ എടുത്താൽ അതിലൊന്ന് ആകാശാണ് റാങ്കിങ്ങിൽ ഒന്ന് താഴെ പോയാൽ പിന്നെ ഉറക്കമില്ലാത്ത രാത്രികളാകും.

ആകാശമേ വിജയത്തിനായി എത്ര വേണമെങ്കിലും പരിശ്രമിക്കും 24 മണിക്കൂറും മൊബൈലും ലാപ്ടോപ്പും കൂടെയുണ്ട് ഉറക്കത്തിൽ പലപ്പോഴും ലാപ്ടോപ്പും ഫോണും അവളാണ് മാറ്റിവയ്ക്കുന്നത്.കുറച്ചു ദിവസമായി ചെറിയ അനുഭവപ്പെട്ടു ഗൂഗിൾ ചെയ്തപ്പോഴാണ് പ്രെഗ്നൻസി കാരണം അങ്ങനെ സംഭവിച്ചേക്കാം എന്ന് കണ്ടത്. ആകാശയാണ് ഒരു ടെസ്റ്റ് വാങ്ങി നോക്കിയത് അതിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട രണ്ട് ചുവന്ന വരകൾ അവളെ സന്തോഷവതിയായി എങ്ങനെ ആകാശമേ അറിയിക്കും അറിയുമ്പോൾ അവന്റെ പ്രതികരണം എങ്ങനെയാകും അവൻ ശരിക്കും സർപ്രൈസ് ആകുമോ സിനിമയിലേക്ക് കാണുന്ന പോലെ അവളെ വട്ടം.

ചുറ്റുമോ അവളുടെ വയറിൽ മൃദുവായി ചുംബിക്കുമോ കുട്ടി എങ്ങനെയാകും ആകാശിനെ പോലെ ചുവന്ന തുടുത്ത ഒരു ആകുമോ എന്നേക്കുള്ള വിചാരങ്ങൾ അവളുടെ മനസ്സിലൂടെ കടന്നുപോയി അപ്പോൾ തന്നെ ആകാശിനെ വാട്സാപ്പിൽ മെസ്സേജ് അയച്ചു ഇനിമുതൽ നമ്മൾ രണ്ടുപേരെല്ലാം മൂന്നുപേരാണ് എൻറെ കൊച്ചിൻ അച്ഛാ അവൾ പണ്ടും തമാശയാണ് അവനെ മെസ്സേജ് അയക്കാനുള്ളത് ഇതും ഇങ്ങനെ തന്നെ വൈകിട്ട് ആകാശ വരാൻ താമസിച്ചപ്പോൾ അവൾ സന്തോഷിച്ചു ഇന്ന് തനിക്കെങ്കിലും സർപ്രൈസ് കാണും. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *