തൻ്റെ സ്വത്തുക്കൾ ആഗ്രഹിച്ച കല്യാണം കഴിക്കാൻ വന്ന യുവാവിന്റെ കുടുംബത്തോട് പെൺകുട്ടി ചെയ്തത് അറിയണോ

നാളെ നിന്നെ ഒരു കൂട്ടർ പെണ്ണുകാണാൻ വരുന്നുണ്ട് നിനക്ക് നാളെ വേറെ തിരക്കൊന്നുമില്ലല്ലോ രാഘവൻ മാഷ് ചോദിച്ചു. ഇപ്പോ പ്രായമെത്രയെന്ന ഇനി നീ ഇങ്ങനെ ആദ്യമൊക്കെ നിൻറെ പഠനം കഴിഞ്ഞിട്ട് ആവാം എന്ന് വെച്ചപ്പോൾ അച്ഛനും മോൾക്കും നിർബന്ധം ജോലി കിട്ടിയിട്ട് മതി വിവാഹം എന്ന് ഇപ്പോൾ ജോലി കിട്ടിയിട്ട് വർഷം രണ്ടായി പറഞ്ഞു കൊച്ചുമോളെ കൊണ്ട് കൊഞ്ചിച്ച് വളർത്തിയത് അല്ലേ നല്ല നിലയിൽ ആവാൻ എനിക്ക് ആഗ്രഹമുണ്ടാകില്ലേ പക്ഷേ അവളുടെ ജീവിതം അവൾ തന്നെ തിരഞ്ഞെടുക്കണം. ഇതിപ്പോ കേശവൻ നായർ കൊണ്ടുവന്ന ആലോചനയാണ് അയാളുടെ വേണ്ടെന്ന് പറയാൻ വയ്യ എന്തായാലും വന്ന പോട്ടെ തമ്മിൽ സംസാരിച്ചു മാത്രം നടത്തിയാൽ മതി. എഴുന്നേറ്റ് പറമ്പിലേക്ക് പോയി കിടക്കുന്ന മാവിന്റെ കൊമ്പിൽ കയറി മാങ്ങ പറിച്ച് തിന്നാൻ തുടങ്ങി കണ്ടോ മരം കേറി പെണ്ണ് ഇതൊക്കെ മാഷ് അനുകരിച്ചു കൊടുക്കണം അതുകൊണ്ടാണ് മരം കേറിയിട്ട് ആകാശം താഴെയും ഭൂമി മേലെയുമായോ അതുമല്ല മാങ്ങ പറിക്കാൻ കഴിയാതെയായി ഈ കാണുന്ന പറമ്പിലെ മാങ്ങ എല്ലാം തന്നെ അവളുടെ കാൽപാദം തട്ടി മിനുസം ആയി കഴിഞ്ഞു.

മായമ്മ തെറിവിച്ച് അകത്തേക്ക് പിറ്റേദിവസം പെണ്ണുകാണാൻ ഉള്ളവരെ സുമുഖൻ സുന്ദരൻ സർവ്വോപരി പണക്കാരൻ സംസാരിക്കാനുള്ള അവസരത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങി വീടിനകത്ത് എന്തൊക്കെയോ ചർച്ചകൾ നടക്കുന്നുണ്ട്. എൻറെ പേര് അനു ശാലുവിനെ എനിക്കിഷ്ടമായി അഭിപ്രായം അറിഞ്ഞാൽ ഇത്ര പെട്ടെന്നോ ഒരു നോക്കു കണ്ടപ്പോഴേക്കും അങ്ങനെയല്ല എല്ലാം കൊണ്ട് നല്ലതാണെന്ന് തോന്നി ശരിയാ നല്ല വീട് പഠിപ്പിക്കുന്ന മാഷിനെ ഒറ്റമോള് വാനാളം സ്ഥലം അല്ലേ ഞാൻ ഇനി പറയുന്ന കാര്യം ശ്രദ്ധയോടെ കേൾക്കണം അവൾ പറഞ്ഞു.എന്നിട്ട് മറുപടി പറയാവൂ ഈ കാണുന്ന സ്വത്തുക്കളെല്ലാം എൻറെ അമ്മയുടേതാണ് പക്ഷേ എൻറെ വിവാഹത്തിന് അവരിൽ നിന്നും ഒന്നും ഞാൻ പണമായോ സ്വത്തായി സ്വീകരിക്കില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *