നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞ് ഗൾഫിൽ പോയ ആളുടെ വധുവിന് ആറുമാസം കഴിഞ്ഞ് ഗർഭം സംഭവിച്ചത്

ജസ്ന പേർഗൻ്റ് ആണ് നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞ് ദുബായിൽ പോയ ചെക്കൻ ആഘോഷമായി കല്യാണം നടത്താനായി വരാൻ ആയപ്പോൾ പെണ്ണ് ഗർഭിണിയാണെന്ന് അറിഞ്ഞാൽ ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാർ അന്തംവിട്ട് പിറു പിറുത്തു. മുനീർ നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞു പോയതാണ് അടുത്തമാസം അവൻ ദുബായിൽ നിന്ന് വരും കല്യാണത്തിനായി എൻറെ റബ്ബേ അവരുടെ എന്താ പറയാ നമ്മളെ നീയും അവനും കൂടിയല്ലേ ആ സുന്ദരിയെ വേറെ ആർക്കും കിട്ടാതിരിക്കാൻ പെട്ടെന്ന് തന്നെ നടത്തിയത് ഉമ്മയും മോനും അനുഭവിക്ക് അവൾ അവൻറെ പെണ്ണായി ലീവ് കുറവായതുകൊണ്ട് ആഘോഷമായി കല്യാണം നടത്താനുള്ള സമയമില്ല അതുകൊണ്ട് പോകുന്നതിനു മുമ്പ് പള്ളിയിൽ വെച്ച് നിക്കാഹ് നടത്തിയത് കൈവിട്ടു പോകാതിരിക്കാൻ ദുബായിലേക്ക് പോകുന്നു മുമ്പേ ആരും അറിയാതെ ഒന്നോ രണ്ടോ.

അവർ നേരിൽ കണ്ടു നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞാൽ അവളിൽ അവനെ അവകാശമുണ്ട് ആർക്കും എതിർക്കാൻ കഴിയില്ലെങ്കിലും കല്യാണം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ സ്വാതന്ത്ര്യം കിട്ടും അവൾ അവനിലേക്ക് ചേർന്നിരുന്നു. പുഞ്ചിരി തൂകി ഇണക്കുഴികളെ പോലെ പറഞ്ഞു ഞാൻ കാത്തിരുന്ന പോലെ ഒരാളെയാണ് എനിക്ക് റബ് തന്നത്. മുനീറിന്റെ പതുക്കെ അങ്ങനെ പറഞ്ഞത് നിമിഷം മുനീറിനെ തോന്നി ഈ ലോകത്ത് ഏറ്റവും വലിയ ഭാഗ്യവാൻ അവനാണെന്ന് പ്രണയവും കഴിഞ്ഞു ആറുമാസം കഴിഞ്ഞ് കല്യാണം ആഘോഷമായി നടത്താൻ വരാമെന്ന് പറഞ്ഞ് അവൻ യാത്ര പറഞ്ഞു ഇപ്പോൾ എല്ലായിടത്തും ഉണ്ട് ഇഷ്ടമായ നിക്കാഹ് നടത്തി വെക്കും. കല്യാണം വേറെ നടത്തും കല്യാണം വരെ അവൾ അവളെ വീട്ടിൽ അവളെ സ്വപ്നം കണ്ടു അവനെ പെണ്ണായി കാത്തിരിക്കും ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞ സ്വന്തമായിട്ടും സ്വന്തമാവാത്ത അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ എറണാകുളത്തുള്ള.

ഒരു സ്കൂളിൽ അവനെ സമ്മതത്തോടെ ടീച്ചറുടെ താൽക്കാലിക പോസ്റ്റിൽ ജോലിയിൽ കയറി ജസ്‌ന ഹോസ്റ്റലിൽ ഇന്ന് രാവിലെ ക്ലാസ് എടുത്തുകൊണ്ടിരുന്ന നേരത്ത് കുട്ടികളുമായി സംസാരിച്ചിരുന്ന പെട്ടെന്ന് കുട്ടികളുടെ മുമ്പിൽ അപ്പോൾ തന്നെ പൊക്കിയെടുത്ത് സ്കൂൾ വണ്ടിയിൽ ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ചു നടത്തി ബോധം തിരിച്ചു കിട്ടിയ മനസ്സിൽ ആ സമയം പടച്ചോനെ കുറേ ദിവസങ്ങൾ ബോധം പോയിരുന്നെങ്കിൽ എന്നായിരിക്കും ഡോക്ടർ മുമ്പേ അവൾക്കറിയാം അവൾ പെർഗൻ്റ് ആണെന്ന്. ആ കുട്ടി പെർഗൻ്റ് ആണ് കൂടെ വന്ന ടീച്ചറോട് ഡോക്ടർ കാര്യം പറഞ്ഞു. ചെറുതായിട്ട് ഒന്ന് ഞെട്ടി ജസ്നയുടെ ഉമ്മയെ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *