പെൺകുട്ടിയെ പീഡിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ച ഗുണ്ടയെ കൊന്ന പെൺകുട്ടി പിന്നീട് അവൾക്ക് സംഭവിച്ചത്

സീതാലക്ഷ്മിക്ക് കിടന്നിട്ട് ഉറക്കം വന്നില്ല നാളെത്തന്നെ ശിക്ഷയുടെ കാലാവധി കഴിയുന്ന ദിവസം ഒൻപതു വർഷമായി ഇവിടെ ഈ ജയിലിൽ ഇത്രയും വർഷത്തിനിടക്ക് അച്ഛനും അമ്മയും കൂടപ്പിറപ്പുകളും ഒരിക്കൽപോലും എന്നെ കാണാൻ വന്നില്ല ഞാനിവിടെ വന്ന് ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ദേവേട്ടൻ എന്നെ കാണാൻ വന്നു ഒരുപാട് സന്തോഷം തോന്നി ആരു വന്നില്ലെങ്കിലും ദേവേട്ടൻ വന്നില്ലേ വന്ന കാര്യം അറിഞ്ഞപ്പോൾ അതിലേറെ സങ്കടം തോന്നി നെഞ്ചുഉടയുന്ന വേദനയോടെ ഞാൻ കേട്ടോ എൻറെ സ്വന്തം അനുജത്തിയായ ഉണ്ണിമായയുടെ കഴുത്തിൽ ദേവേട്ടൻ താലികെട്ട വിവരം പറയാനാ വന്നത് സീതയെ മറക്കാൻ ഈ ജന്മം എനിക്കാവില്ല പക്ഷേ അമ്മയുടെ സങ്കടത്തിനു മുന്നിൽ എനിക്ക് പിടിച്ചുനിൽക്കാനായില്ല രണ്ടുമൂന്നു വർഷമായില്ലേ അമ്മയുടെ സങ്കടങ്ങൾക്ക് കേൾക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് 18 വയസ്സ് പൂർത്തിയായ അമ്മ പറഞ്ഞതനുസരിച്ച് കല്യാണം കഴിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ജീവിതം ഇങ്ങനെയൊന്നും ആകുമായിരുന്നില്ല സീതയുടെ സ്ഥാനത്ത് മറ്റൊരു പെണ്ണിനെ കാണാൻ എന്നെക്കൊണ്ട് ആവില്ല.

അമ്മയുടെ കണ്ണീര് കണ്ടപ്പോൾ സമ്മതിച്ചെന്നേയുള്ളു. കഴിഞ്ഞമാസം അറ്റാക്ക് വന്ന് അമ്മ ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റ് ആയി അമ്മയ്ക്ക് എന്തെങ്കിലും പറ്റിയാൽ ഈ ലോകത്ത് ഞാൻ ഒറ്റക്കായി പോകും എന്ന പേടിയാ അമ്മയ്ക്ക് ഉണ്ണി മായ തന്നെ വിവാഹം കഴിക്കണമെന്ന് അമ്മാവനായിരുന്നു നിർബന്ധം പിന്നെ ഞാനും കരുതി ഉണ്ണിമായ ആകുമ്പോൾ അമ്മയെ നല്ലപോലെ നോക്കുമല്ലോ എനിക്ക് ജോലി കിട്ടി നാട്ടിലെ സ്കൂളിൽ തന്നെ അപ്പോയിൻമെന്റ് ലെറ്റർ ഇന്ന് കിട്ടി തന്നോടാ ആദ്യം പറയുന്നത് എത്ര ദിവസം എനിക്ക് അവളോട് കൂടി ജീവിക്കാൻ പറ്റുമെന്ന് അറിയില്ല എന്നും പറഞ്ഞു കണ്ണ് തുറിച്ചുകൊണ്ട് ഇവിടെ നിന്നു പോയത് ഞാൻ ജനിച്ചപ്പോഴേ മുത്തശ്ശി പറഞ്ഞതാ ഈ കുഞ്ഞ് എൻറെ ഗൗരിയുടെ മോൻ ദേവനുള്ളതാണെന്ന് മുത്തശ്ശിയുടെ കാലം കഴിഞ്ഞാലും മക്കളായ അച്ഛനും അപ്പച്ചിയും സ്നേഹത്തോടെ കഴിയാനോ അവരുടെ ബന്ധം ഊട്ടിയുറപ്പിക്കാനും കൂടിയ ഞങ്ങളുടെ കല്യാണക്കാര്യം ചെറുപ്പത്തിലെ പറഞ്ഞുവെച്ചത് അതിനെ മുത്തശ്ശി ഒരു സൂത്രം ഒപ്പിച്ചു വെച്ചു മുത്തശ്ശിയുടെ പേരിലുള്ള സ്വത്ത് ഭാര്യക്കും ആയിട്ട് എഴുതിവെച്ചു അപ്പോൾ പിന്നെ അച്ഛൻ എന്തായാലും കല്യാണം കഴിച്ചു കൊടുക്കുമല്ലോ സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *