സർപ്രൈസ് ആയി അമ്മാമ്മയെ കാണാൻ വരാൻ നിന്ന കൊച്ചു മകന് സംഭവിച്ചത്

അമ്മമേ ശ്രീഹരി അമ്മമ്മയുടെ മടിയിൽ ഒന്നുകൂടി അമർന്ന് കിടന്നു നാളെ ഞാൻ കൂടി പോയാൽ പിന്നെ അമ്മമ്മ ഒറ്റക്കാവിലെ എന്നാ ഇനി ഇതുപോലെ ഒന്ന് അമ്മമ്മയുടെ മടിയിൽ എനിക്ക് പോകാൻ തോന്നുന്നില്ല അമ്മമ്മയുടെ നിറുകയിൽ വല്ല തലോടി കടലിനക്കരെ അയക്കാൻ അമ്മയ്ക്ക് ഇഷ്ടമുണ്ടായിട്ടല്ല മോനെ കേട്ടപ്പോൾ ഒരുപാട് പ്രയാസം തോന്നി എങ്കിലും എൻറെ കുട്ടിയുടെ നല്ലതിനു വേണ്ടിയല്ലേ തേക്കിലെ രാമേട്ടൻ ഇങ്ങനെ ഒരു അഭിപ്രായം പറഞ്ഞപ്പോൾ എതിരെ പറയാൻ തോന്നിയില്ല എത്രാമത്തെ ആലോചനയാണ് ഒരു നല്ല ജോലിയില്ലാത്ത മുടങ്ങി പോകുന്നത് പണത്തിന് പണം തന്നെ വേണം കുഞ്ഞേ സാരമില്ല എന്റെ മോന് പോയി വാ എനിക്ക് കൂട്ടിന് സുഭദ്ര ഉണ്ടല്ലോ എല്ലാം ശരിയാവും വിഷമിക്കേണ്ട പോയി കിടന്നു നാളെ നേരത്തെ ഉണരാനുള്ളതല്ലേ എൻറെ ഹരിക്കുട്ടൻ്റെ കല്യാണം കൂടി കണ്ടിട്ട് കണ്ണടഞ്ഞാലും വേണ്ടില്ലായിരുന്നു നിറഞ്ഞവന്നാ കണ്ണുനീർ തുടച്ച് അമ്മമ്മ മെല്ലെ അകത്തേക്ക് പോകുന്നത്.

ഹരി നോക്കി നിന്നു വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ ആക്സിഡന്റിന്റെ രൂപത്തിൽ വിധി അച്ഛനെയും അമ്മയെയും നഷ്ടപ്പെടുത്തിയതിൽ പിന്നെ അമ്മമ്മ മാത്രമായിരുന്നു ഹരിക്ക് കൂട്ട് ഒരു കൈ സഹായത്തിന് അകന്ന ബന്ധത്തിൽ നിന്ന് വരുന്ന സുഭദ്ര സ്വന്തം എന്ന് പറയാൻ പോലും മറ്റാരും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ദിവസവും സന്ധ്യകഴിഞ്ഞ് അൽപനേരം അമ്മമ്മയുടെ മടിയിൽ കിടന്ന് സ്നേഹം നിറഞ്ഞ തലോടലേൽക്കാതെ ഉറങ്ങിയിട്ടില്ല നാളിതുവരെ നാളെ മുതൽ എല്ലാം മറ്റൊരു രാജ്യത്ത് മറ്റൊരു വേഷത്തിൽ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുപോലുമില്ലാത്ത കുറച്ചു പേരോടൊപ്പം ഓരോ ഓർത്ത് കിടന്ന് എപ്പോഴാണ് ഉറങ്ങിയത് എന്ന് അറിയില്ല അലാറം കേട്ട് ഹരി മെല്ലെ കണ്ണുകൾ തിരുമി എഴുന്നേറ്റു കുളി കഴിഞ്ഞ് ടിക്ക്റ്റും പാസ്പോർട്ടും ഹാൻഡ് ബാഗിലേക്ക് എടുത്തു വെക്കുമ്പോഴും മനസ്സിൽ വല്ലാത്തൊരു ഭാരം പോലെ പെട്ടെന്നൊരു ദിവസം കൊണ്ട് എന്തൊക്കെയോ നഷ്ടപ്പെടുന്നതുപോലെ എല്ലാം വിധിയാണ് പഠിക്കാനുള്ള സമയത്ത് നല്ലതുപോലെ പഠിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ ഞാനും ഇന്നൊരു നല്ല നിലയിൽ എത്തിയേനെ നഷ്ടപ്പെടുത്തിയ നിമിഷങ്ങളെ ഓർത്ത് ഒരു നിമിഷം ഹരിക്ക് വിഷമം തോന്നി സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *