മറന്നുവെച്ച ഫോൺ എടുക്കാനായി ഭാര്യയുടെ അമ്മ തിരികെ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ മരുമകൻ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു ഞെട്ടി

വിജയമ്മ വീടും പൂട്ടി ഇറങ്ങുമ്പോൾ തൊടിയിലെ മൂവാണ്ടൻ മാവിന്റെ അരികിലേക്ക് നോക്കി തന്റെ പ്രാണൻ പട്ടണയിൽ എറിഞ്ഞമർന്നെങ്കിലും വേലി തിരിച്ച് അത്രയും മണ്ണ് നിധി പോലെ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട് മനസ്സുകൊണ്ട് അവർ വിളിച്ചു രാമേട്ടാ നമ്മുടെ അമ്മൂട്ടിയും ഇന്നലെ സ്വപ്നം കണ്ടുകുട്ടിക്ക് എന്തോ മനോവിഷമം പോലെ തോന്നിച്ചു പിന്നെ നിനക്ക് സമാധാനമായിട്ട് ഇരിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല രാമേട്ടാ ഞാൻ മോളെ കണ്ടേച്ചു വരാം കേശൂട്ടനേയും കാണാൻ കൊതിയായി ഭർത്താവിനോട് അനുവാദത്തിന് എന്ന വണ്ണം പറഞ്ഞിട്ട് ഒരു നിമിഷം കൂടി നിന്നിട്ട് അവർ നടന്നു ബസ്റ്റോപ്പിൽ എത്തിയത് അവർക്ക് മനസ്സിലായി ടൗണിലേക്ക് ബസ് ഒന്നും പോയിട്ടില്ല എന്ന് വിദ്യാർത്ഥികളും യാത്രക്കാരും എല്ലാം ഉണ്ട് രണ്ടു ബസ്സിലേക്ക് പോകാനുള്ള ആൾക്കാരുണ്ട് പരിചയത്തിലുള്ള ഒരു കുട്ടി നിൽക്കുന്ന കണ്ടതും വിജയം ആ കുട്ടിയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു ചേച്ചി ജോലിക്ക് പോകുന്നില്ല തന്നെ നോക്കി അവൾ ചോദിച്ചു വിജയമ്മ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഇല്ല മോളെ എൻറെ മോളെ കാണാൻ കാണാൻ അവളുടെ വീട് വരെ പോകുവാ.

അവർ സംസാരിച്ചു നിന്നത് ബസ് വന്നു കുറെ പേർ അതിൽ കയറി വിജയമ്മയും വണ്ടിയിലേക്ക് കയറി ബസ്സിനകത്തേക്ക് കയറിയതും കണ്ട് തന്നെ കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്നവരെ വിജയമ്മ അവർക്കരികിലേക്ക് ഒരു വിധം ചെന്ന് നീ പറഞ്ഞിരുന്നോ സുസമ്മയോട് കൂട്ടുകാരി ജനുമ്മയോട് ജനുമ്മ ചൊതിച്ച് ആ പറഞ്ഞു രണ്ടുമൂന്നു കേസുണ്ട് നിങ്ങളൊന്ന് തിയേറ്ററിൽ ആണോ വിജയമ്മ ചോദിച്ചത് ജയ നമ അതെ മറുപടി പറഞ്ഞു വിജയമ്മ വിഷയം ഹോസ്പിറ്റലിൽ ക്ലീനിങ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിലെ സ്റ്റാഫാണ് വിജയമ്മ ബസ്സിറങ്ങി ചെമ്മൺ പാതയിലൂടെ മുന്നോട്ടുപോകുമ്പോൾ ചെറിയൊരു ബേക്കറി കണ്ടത് അവർ അവിടേക്ക് കയറി കൊച്ചുമോന് വേണ്ടി കുറച്ച് ചിപ്സും കിട്കറ് ഒക്കെ വാങ്ങി.

പതിയെ മകളുടെ വീട്ടിലേക്ക് നടന്നു ഒറ്റ നിലയിൽ മനോഹരം ആയ വീട് മുറ്റം നിര നിര ആയിഞ്ചെടികൾ മുറ്റം തിരിച്ചുള്ള പറമ്പിൽ ചെറിയ രീതിയിൽ കൃഷിയുമുണ്ട് മുറ്റത്തിരിക്കുന്ന ബൈക്ക് കണ്ടപ്പോഴേ മനസ്സിലായി മരുമകൻ അനീഷ് വീട്ടിലുണ്ടെന്ന് അവർ മുറ്റത്തേക്ക് നടന്നു സിറ്റ് ഔട്ട് കേറിയത്തും കണ്ട് സെറ്റിയിൽ ഇരുന്ന് ടിവി കാണുന്ന മരുമകനെ വിജയമ കണ്ടതും മരുമകൻ ബഹുമാനത്തോടെ എഴുന്നേറ്റ് അകത്തേക്ക് നോക്കി വിളിച്ചു അമ്മു ഇതാ അമ്മ വന്ന് അയാള് വിളിച്ച് പറഞ്ഞതും അകത്തുനിന്ന് മകൾ ഓടി ഇറങ്ങി വന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *