പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ കുട്ടിയെ കളിയാക്കി ടീച്ചർ പിന്നീട് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആ കുട്ടിയെ കണ്ടപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ടീച്ചറെ ഈ വർഷം ആശ ടീച്ചർ പോകല്ലേ ആനിവേഴ്സറിക്ക് പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥികൾ ആരെങ്കിലും ടീച്ചർക്ക് നന്ദി പറയണം ഇനിയിപ്പോൾ ഒരു മാസമേ ഉള്ളൂ ശരിയാണല്ലോ ഞാനത് മറന്നുപോയി പെട്ടെന്ന് ഹേമ ടീച്ചർ പറഞ്ഞു ഞാൻ ടീച്ചറെയാണ് ഉദ്ദേശിച്ചത് മനസ്സിൽ ടീച്ചർ ആശ ടീച്ചറുടെ പൂർവവിദ്യാർത്ഥി അല്ലേ പെട്ടെന്ന് മനസ്സു പറഞ്ഞു അത് വേണ്ട ടീച്ചറെ അത് ചെയ്യേണ്ട ആൾ ഞാനല്ല സലീമാണ് അത് അവൻ പറഞ്ഞാലേ ഈ കഥ പൂർത്തിയാകു സലീമോ അത് ആരാ ടീച്ചറെ ടീച്ചർ എന്താ ഉദ്ദേശിച്ചത് ഒന്നുമില്ല ടീച്ചറെ സലിം എൻറെ ക്ലാസ്മേറ്റ് ആണ് ഒരുമിച്ചാണ് ആശ ക്ലാസ്സിൽ ഇരുന്നിരുന്നത് പ്രിയപ്പെട്ട വിദ്യാർത്ഥിയാണ് അതു പറയുമ്പോൾ മനസ്സിൽ പുച്ഛം ആയിരുന്നു ഞാൻ തുടർന്നു ഇന്ത്യയിലെത്തന്നെ അറിയപ്പെടുന്ന ഇഡലി കച്ചവടക്കാരൻ സലീമിനെ ടീച്ചർ അറിയുമോ അയാളെ തന്നെയാണ് ഞാൻ ഉദ്ദേശിച്ചത് ആ സലീമോ അദ്ദേഹം ഒക്കെ നമ്മുടെ ചെറിയ ചടങ്ങിന് വരുമോ ഹേമ ടീച്ചർ അത്ഭുതപ്പെട്ടു വരും ആ ചടങ്ങിൽ അവനാണ് പ്രസംഗിക്കേണ്ടത് അവനെ ഞാൻ വരുത്തും ഇതെന്റെ വാശിയായിരുന്നു മനസ്സ് പതിയെ ഓർമ്മകളിലേക്ക് പറന്നു.

അവിടെ അവൻ ഉണ്ടായിരുന്നു ഒന്നും പഠിക്കാത്ത കുട്ടി എന്ന ചീത്തപ്പേരുള്ള മറ്റുള്ളവർക്ക് എല്ലാം അവനോട് പുച്ഛമായിരുന്നു എന്നും എനിക്ക് അവനോട് സഹതാപവും പൊറോട്ടയും ബോട്ടിയും വിൽക്കുന്ന മമ്മദ്ക്കാന്റെ മകൻ പറയുവാൻ വലിയ കുല ഒന്നുമില്ല സ്കൂൾ വിട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാവരും കളിക്കുവാൻ പോകും അവൻ പോകുന്നത് ഉപ്പയെ സഹായിക്കുവാനാണ് ആ തട്ടുകടയിലെ പാത്രങ്ങളാണ് അവൻറെ കൂട്ടുകാർ അവൻറെ ഉമ്മ രണ്ടുവർഷം മുമ്പാണ് സർക്കസ് കളിക്കുവാൻ നാട്ടിൽ വന്ന ആളുടെ കൂടെ ഒളിച്ചോടി പോയത് സർക്കസുകാർ കൂടാരം അടിച്ചിരുന്നത് അവൻറെ വീടിനടുത്തായിരുന്നു ഉപ്പയോടൊപ്പം ഉള്ള കഷ്ടപ്പാട് ജീവിതം വേണ്ടെന്നുവെച്ച് അവൻറെ ഉമ്മ ഒളിച്ചോടിപ്പോയി അന്ന് തുടങ്ങിയത് ആണ് അവൻറെ കഷ്ടപ്പാട് ഉപ്പ വേറെ പെണ്ണിനെ കൊണ്ടുവന്നു അവർക്ക് അവനെ വേണ്ട അവൻറെ വസ്ത്രങ്ങൾ അലക്കുവാനും അവനെ പഠിപ്പിക്കുവാനോ അവർക്ക് ഇഷ്ടമല്ല ഉപ്പ ഒളിച്ചോടിപ്പോയ ഉമ്മയുടെ ദേഷ്യം തീർക്കുന്നത് അവനോട് ആയിരുന്നു തട്ടുകടയുടെ മുന്നിലൂടെയാണ് ഞാൻ എന്നും സ്കൂളിൽ പോകുന്നത് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *