നിങ്ങളെ കരയിപ്പിക്കുന്ന അമ്മയുടെയും മകനെയും കഥ

എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ ജില്ലയിൽ ഉന്നത വിജയം കരസ്ഥമാക്കിയ കുട്ടികളെ അനുമോദിക്കാനും ഉപഹാരം നൽകാൻ സംഘടിപ്പിച്ച വേദി ജില്ലയിലെ ഉയർന്ന പണകരും പ്രമുഖ രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടിയുടെ നേതാവ് വ്യവസായിയുമായ ഒരാളാണ് ചീഫ് ഗസ്റ്റ് പിന്നെ സമൂഹത്തിലെ ഉന്നതരും രാഷ്ട്രീയക്കാരും മറ്റു പ്രമുഖരെയും കൊണ്ട് സ്റ്റേറ്റു പ്രൗഢോജ്വലമായ സദസ്സും അനുമോദന ചടങ്ങിന് പ്രത്യേകത അവസാന റാങ്കുകാരൻ ആദ്യം വിളിക്കുകയും അതുപോലെതന്നെ അവസാനമാണ് സമ്മാനം കൊടുക്കുന്നത് ജില്ലയിൽ മികച്ച വിജയം നേടിയ 10 കുട്ടിയാണ് തെരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നത് സംസ്ഥാനത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ മാർക്കോടെ പാസായതാണ് അരുൺ കൃഷ്ണൻ ആദ്യമായി സമ്മാനം സ്വീകരിക്കാൻ ദീപാ മേനോന് ക്ഷണിച്ചു അവതാരിക ചോദിച്ചു നിങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് ഇത്രയും നല്ലൊരു വിജയം കരസ്ഥമാക്കിയത് നിങ്ങൾ ആർക്കാണ് നന്ദി പറയുന്നത് എന്താണ്.

നിങ്ങൾക്ക് പറയാനുള്ളത് ജീവിതത്തിൽ ഞാൻ ഏറ്റവും കൂടുതൽ നന്ദി പറയരുത് എന്നെ പഠിപ്പിച്ച അധ്യാപകർക്കാണ് പിന്നെ സ്കൂൾ അമ്മ പ്രൊഫസറാണ് അച്ഛൻ ബാങ്കിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു അതെല്ലാം തന്നെ എന്നെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട് സമ്മാനം ഏറ്റുവാങ്ങിയ 9 കുട്ടികളുടെ അച്ഛനും അമ്മമാരും സമൂഹത്തിൽ ഉന്നതനും ഉയർന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥരും ആയിരുന്നു അവരെല്ലാവരും തന്നെ സദസ്സിനു മുന്നിൽ തന്നെ ഇരിപ്പുണ്ട് അവസാനമായി ഫസ്റ്റ് റാങ്കോടെ പാസായ അരുൺ കൃഷ്ണനെ ഉപഹാരം സ്വീകരിക്കാൻ ക്ഷണിച്ചുകൊണ്ട് അവതാരിക ചോദിച്ചു എന്താണ് ഈ വിജയത്തിൻറെ രഹസ്യം എന്താണ് നിങ്ങൾക്ക് പറയാനുള്ളത് ഇത്രയും.

വലിയ ഒരു വിജയം നിങ്ങൾ നേടി അരുൺ മൈക്ക് കയ്യിലെടുത്ത് കുറച്ചുനേരം മൗനമായി നിന്നു പിന്നെ സദസ്സിന് ഓരോ മുക്കും മൂലയും അരിച്ചു പെറുക്കി മകനുള്ള സമ്മാനദാനം കാണാനെത്തിയ അമ്മയെ അവൻ കണ്ടു അമ്മയുടെ മുഖത്തെ സന്തോഷവും തിളങ്ങുന്ന കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു എനിക്ക് ഒരു അപേക്ഷ ഉണ്ട് ഉപഹാരം എനിക്ക് അമ്മയിൽനിന്നും ഏറ്റുവാങ്ങണം എന്നുണ്ട് അതിനുള്ള അവസരം നല്കി ഈ സ്റ്റേജിൽ ഇരിക്കുന്ന ബഹുമാനപ്പെട്ട മാന്യ വ്യക്തിത്വങ്ങളോടും ഞാൻ അപേക്ഷിക്കുന്നു അവർ പരസ്പരം നോക്കി ഫസ്റ്റ് റാങ്ക് നേടിയ കുട്ടിക്ക് ഉപഹാരം നൽകാൻ എത്തിയ ചീഫ് ഗസ്റ്റും അൽഭുതപ്പെട്ടു പിന്നെ അവതാരകയെ വിളിച്ച് അമ്മയെ വിളിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *