പ്രവാസിയുടെ ഭാര്യയെ വളച്ച രാത്രിയിൽ വീട്ടിൽ എത്തിയ കാമുകൻ

പലപ്പോഴും അവൻറെ മെസ്സേജുകൾ ശല്യമായിരുന്നു ഒരു ഹായ് മെസ്സേജിലൂടെ പരിചയപ്പെടുമ്പോൾ കരുതിയില്ല അവൻ പിന്നീട് അവൾക്കൊരു തലവേദനയാകും എന്ന് ഇത്രയൊക്കെ മെസ്സേജ് അയച്ചാലും ഇതുവരെ അവരുടെ ഭാഗത്തുനിന്ന് അശ്ലീലമായ വേണ്ടാത്ത മറ്റു രീതിയിൽ ഓരോ സംസാരം ഉണ്ടായിട്ടില്ല എന്നത് മാത്രം അവൾക്ക് ഒരു ആശയമായിരുന്നു അതിനിടക്ക് ഫേസ്ബുക്കിൽ ഓൺലൈനിൽ ആക്കാൻ മറന്ന് ഫോൺ നമ്പറിലേക്ക് പരിജയം ഇല്ലാത്ത നമ്പറിൽ നിന്ന് ഒരു കോൾ വന്നപ്പോൾ ആരെയും എന്ന ചിന്തയോടെ ഫോൺ എടുക്കുമ്പോൾ മറു ശബ്ദം ഒരു പയ്യൻറെ ആയിരുന്നു ചേച്ചി ഞാൻ അരുൺ മറന്നോ എന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തിയ ശബ്ദം കേട്ട് ആദ്യമൊന്ന് ഞെട്ടി എൻറെ നമ്പർ എങ്ങനെ കിട്ടി എന്ന ചിന്തയായിരുന്നു അന്നേരം മനസ്സിൽ ഏത് അരുൺ എൻ്റെ നമ്പർ നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ കിട്ടി.

എന്നൊക്കെ ഒന്നുമറിയാത്തപോലെ ചോദിക്കുമ്പോഴും മറുപടി ചിരി മാത്രം മറുപടി എന്തായാലും ആരോൺ എന്ന പേര് ചേച്ചി അത്ര പെട്ടന്ന് മറക്കില്ല എന്ന് എനിക്കറിയാം കാരണം ദിവസേന ചേച്ചിക്ക് മാത്രം മെസ്സേജ് അയക്കാൻ ഞാൻ മറക്കാൻ ഇല്ലല്ലോ പിന്നെ നമ്പർ എവിടെ നിന്ന് കിട്ടി എന്ന് ചോദിച്ചാൽ അതിനുത്തരവാദി ചേച്ചി തന്നെയാണ് ഒരിക്കലും ഫേസ്ബുക്കിൽ നമ്പർ ഇടരുത് മൈൽ ഐഡി ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യുക അത് നമ്പറിലാണ് ഐഡി ഉണ്ടാക്കി എങ്കിൽ ആ നമ്പർ ഓൺലൈൻ ആക്കി വയ്ക്കുക അല്ലെങ്കിൽ എന്നെപ്പോലുള്ളവർക്ക് പെട്ടെന്ന് ഇതുപോലെ ശബ്ദം കേൾക്കാൻ അവസരം ഉണ്ടാകും എന്ന് പറഞ്ഞു ചിരിക്കുന്നത് ഇടയിൽ അവൻ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു ഒരു പരിചിതനായ ആളുടെ സംസാരിക്കുന്ന പോലെ വാതോരാതെ സംസാരിക്കുന്ന അവനോട് ആദ്യം ദേഷ്യമാണ് വന്നിരുന്നെങ്കിൽ എത്ര സംസാരിച്ചാലും അവരെ ചേച്ചി എന്ന് വിളി നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന ബഹുമാനം.

അവളെ വല്ലാതെ ആകർഷിച്ചു അതുപോലെതന്നെ സംസാരത്തിൽ ചീത്തയായി ഒന്നും പറയാതിരുന്ന അവൻറെ ഡീസൻ്റ സ്വഭാവം ആരൊക്കെ വല്ലാത്തൊരു അത്ഭുതമായിരുന്നു പതിയെ ആ ദേശം അവനോട് മുറതെറ്റാതെ സംസാരിക്കുന്നത് ദിശമാറി ഒഴുകാൻ സമയം വേണ്ടിവന്നില്ല പിന്നീട് പലപ്പോഴും അവൻറെ വിളി കാണാതാകുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ മെസ്സേജ് കാണാതാകുമ്പോൾ എന്തുപറ്റി എന്ന് ചോദിച്ചു കൊണ്ട് അവനെ അങ്ങോട്ട് വിളിക്കുന്നതിനു തീർന്നു അവരുടെ അ സൗഹൃതം ചേച്ചിയുടെ ഹസ്ബണ്ട് ഗൾഫിൽ ആണല്ലേ ചേച്ചിയെ കൊണ്ടുപോകാതെ പലവട്ടം അവൻ ചോദിച്ച കാര്യമാണെങ്കിലും അന്നൊന്നും അവനോട് ഇത്രയേറെ ഒരു മാനസിക ബന്ധം ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് ഒന്നും പറയാനില്ല ആയിരുന്നു പക്ഷേ എപ്പോൾ എല്ലാം തുറന്നു സംസാരിക്കുന്ന അതിലേക്ക് എത്തിയിരിക്കുന്നു പോണം എന്നൊക്കെ ആഗ്രഹമുണ്ട് അരുൺ പക്ഷേ ചേട്ടൻ താമസിക്കുന്ന റൂമിൽ തന്നെ 10 12 പേരാണത്രേ, സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *