പെട്രോൾ പമ്പിൽ ജോലിക്ക് പോയ പാവപ്പെട്ട യുവതിയോട് യുവാവ് ചെയ്തത്

മോളെ ഏഴുമണി കഴിഞ്ഞു എഴുന്നേൽക്കൂ ഇന്ന്അല്ലെ പറമ്പിലേക്ക് ജോലിക്ക് പോകാൻ ചെല്ലാൻ പറഞ്ഞ ദിവസം അമ്മേ ഇപ്പോൾ എഴുന്നേൽക്കാം വയറു വേദന സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല എല്ലാമാസവും ആൾക്ക് അസഹ്യമായ വയറുവേദന അനുഭവിക്കരുണ്ട് പക്ഷേ അതിനേക്കാൾ വേദന അവളുടെ മനസ്സിലാണ് ആവണി 18 വയസ്സ് തികയുന്ന സമയം ആണ് അവളെ കണ്ടാൽ ആരും പറയില്ല ഷീറ്റ് വലിച്ചു കെട്ടിയ കുടിലിൽ നിന്നുള്ള കുട്ടിയാണെന്ന് ഏതെങ്കിലും കൊട്ടാരത്തിൽ എല്ലാ സൗകര്യത്തിലും ജനിച്ചു കുട്ടികൾക്ക് ഉണ്ടാവില്ല ആവണിയുടെ മാത്രയും സൗന്ദര്യം അവൾ ധരിക്കുന്ന വസ്ത്രം നോക്കിയാൽ വീട്ടിലെ ദാരിദ്ര്യം മനസ്സിലാവും പക്ഷേ അവളുടെ സൗന്ദര്യത്തിൽ മുമ്പിൽ വസ്ത്രങ്ങളും ആഭരണങ്ങളും തോറ്റുപോകും പത്തിൽ പഠിത്തം നിർത്തി വയ്യാതെ അമ്മയ്ക്ക് മരുന്നു വാങ്ങാനും പട്ടിണി മാറ്റാനും അടുത്ത വീടുകളിൽ പണിക്കുപോയി തുടങ്ങുകയായിരുന്നു അവൾ മാന്യന്മാരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കാൻ ഇല്ലായിരുന്നു നിറഞ്ഞുതുളുമ്പിയ മാറിടത്തിലേക്കുള്ള തുറിച്ചുനോട്ടം അവളെ അസ്വസ്ഥയാക്കി ആയിരുന്നു ഒരു ദിവസം പേടിച്ചത് പോലെ ആ കായ്കൾ നീണ്ടുവന്നു ഉടച്ച് അമർത്തിയ വേദനയിൽ അവൾ ഉറക്കെ കരഞ്ഞെങ്കിലും മനോധൈര്യം വീണ്ടെടുത്തു കയ്യിൽ.

കിട്ടിയ കട്ടിംഗ് കൊണ്ട് അയാളുടെ മൂക്ക് ചതച്ച് കളഞ്ഞു അതിനുശേഷം വീടുകളിൽ ജോലിക്ക് പോകുന്നത് അവസാനിപ്പിച്ചു വയറു വേദന കുറവില്ലെങ്കിൽ ഉം ഒരു കണക്കിന് എഴുന്നേറ്റു കുളിച്ചു വസ്ത്രം മാറി തലമുടി ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ കൈ ഉയർത്തിയപ്പോഴാണ് കണ്ണാടിയിൽ ചുരിദാർ കീറി ഇരിക്കുന്നത് കണ്ടത് ഉള്ളതിൽ പുറത്തിട്ട് പോകാൻ പറ്റിയ ഒരെണ്ണം അതേയുള്ളൂ കക്ഷത്തിലെ രോമങ്ങൾ കാണാം ചുരിദാര് ടോപ് ഒരു സൂചി എടുത്ത് തുന്നി അമ്മയ്ക്കുള്ള ഭക്ഷണം എടുത്തു വച്ച് ഓല കൊണ്ടുണ്ടാക്കിയ വാതിൽ ചാരി വെച്ച് പുറത്തേക്കിറങ്ങി 9 മണിയായി ജീവനക്കാർ അവർക്ക് യൂണിഫോം നൽകി എങ്ങനെ ഇന്ധനം വാഹനത്തിൽ നടക്കുന്ന പ്രവർത്തനങ്ങൾ എല്ലാം മനസ്സിലാക്കി കൊടുത്തു 40 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള രാധ യുടെ അരികിലാണ് അവൾ ജോലി മനസ്സിലാക്കിയെടുക്കാൻ നിന്നത് കുറച്ച് സമയം കഴിഞ്ഞ് രാധചേച്ചി അവളെ ഏൽപ്പിച്ചു ചായ കുടിക്കാൻ പോയി പെട്ടെന്ന് ഒരു ബൈക്ക് അവിടെ മുൻപിൽ വന്നു അവിടെ ആദ്യത്തെ കസ്റ്റംബർ 50 രൂപയ്ക്ക് അടിചോ മിഷനിൽ നമ്പർ ടൈപ്പ് ചെയ്ത് ടാങ്കിലേക്ക് വെച്ചു അയ്യോ എന്തായിത് നിർത്തുവാൻ 400 രൂപ കഴിഞ്ഞു വേഗം പമ്പ് ഓഫ് ചെയ്തു എന്ത് പണിയാ കാണിച്ച് അമ്പതു രൂപ അടിക്കാൻ പറഞ്ഞിട്ട് എന്ത് കഷ്ടാണ് എൻറെ കയ്യിൽ ആകെ 50 രൂപ ഉള്ളൂ സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക..

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *