ഒളിച്ചോടിപ്പോയ അമ്മയുടെ മകൾ ആരായി എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ എല്ലാവരും ഞെട്ടി

ഇന്നിവിടെ ഈ ഫംഗ്ഷൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ മുമ്പിൽ എത്തിയിരിക്കുന്നത് യുവ ഐഎഎസ് കാരിയായ ഊർമ്മിളയാണ് പ്രിൻസിപ്പാളാണ് പറഞ്ഞ കൈമാറി ഊർമ്മിള ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മയക്കുമായി മുന്നോട്ടുവന്നു വളരെ ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ ഈയൊരു പദവിയിൽ എത്തിച്ചേരാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞത് എന്റെ ഉള്ളിലെ അതിയായ ആഗ്രഹം കൊണ്ടാണ്. നിങ്ങൾ ഓരോരുത്തർക്കും അതിന് കഴിയും ഞാൻ ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് ഈ പോസ്റ്റിൽ എത്തിച്ചേർന്നത് ഞാൻ പിന്നീട് വഴികൾ ദുർഘടം പിടിച്ചതായിരുന്നു അമ്മയുടെ മകൾ എന്ന് എനിക്ക് കേൾക്കണ്ടായിരുന്നു ഒരുപാട് പേര് ഒരുപാട് വട്ടം എന്നെ അത് പറഞ്ഞ കളിയാക്കിയിട്ടുണ്ട് മുന്നിൽ എൻറെ ലക്ഷ്യം മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ എന്റെ ലക്ഷ്യത്തിൽ എത്തിച്ചേരാൻ ഞാൻ എൻറെ ഇന്നലെകളെ ഭയപ്പെട്ടില്ല പ്രസംഗം അവസാനിപ്പിച്ച് ഇറങ്ങി കാറിൽ കയറുമ്പോൾ ഓർമ്മകൾ അവളെ വല്ലാതെ കുത്തിനോവിച്ചു ഒരു നിമിഷം അവൾ ബോധ കാലത്തിലേക്ക് പോയി. നടന്നാൽ പറ്റില്ല സുഭദ്ര ഒരു പെണ്ണ് കെട്ടിക്കുമ്പോൾ കുറച്ച് ഉത്തരവാദിത്തം ഉണ്ടാകും എൻറെ കാർത്തു ചേച്ചി ഇനി ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ കണ്ണിൽ കൂടി കാണണ്ടല്ലോ ഇങ്ങനെ തന്നെയാണ് ജോലിക്ക് പോകുമെങ്കിലും ഇങ്ങനെ ഉത്തരവാദിത്വം.

ഇല്ലാതെ കളിച്ചു നടക്കും ഒരു പെണ്ണ് വന്ന് കയറുമ്പോൾ എല്ലാം ശരിയാകും സുഭദ്രയുടെയും രവിയുടെയും രണ്ടു മക്കൾ കൃഷ്ണനും കിരണം കൃഷ്ണവിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു കുഞ്ഞുണ്ട് ഭർത്താവിനെ ബിസിനസ് ആണ് കിരൺ നേരത്തെ പഠിപ്പ് നിർത്തി വർക്ക്ഷോപ്പ് പണി പഠിച്ചു ഒരു വർക്ക്ഷോപ്പിൽ ജോലിക്ക് കയറി വൈകുന്നേരം പണിയും കഴിഞ്ഞ് കൂട്ടുകാർക്കൊപ്പം സമയം ചിലവഴിച്ച് വീട്ടിലെത്തുമ്പോൾ നേരം വൈകും വർക്ക്ഷോപ്പിൽ അവധി ദിവസങ്ങൾ ഒന്നും അവൻ വീട്ടിൽ കാണില്ല ദിവസങ്ങൾ അങ്ങനെ ഓടി മാറി.കിരൺ പതിവുകളുമായി മുന്നോട്ടുപോയി വീട്ടുകാരും അവൻറെ ചേച്ചിയും ഒക്കെ തകൃതിയായി അവനെ പെണ്ണാണ് ഒടുവിൽ ചേച്ചിയുടെ പരിചയത്തിലുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിയുമായി വിവാഹം

. ഏകദേശം ഉറപ്പിച്ചു. കീർത്തി എന്നായിരുന്നു അവരുടെ പേര് ഡിഗ്രി കമ്പ്ലീറ്റ് ചെയ്തിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് അവർക്ക് വിവാഹാലോചന വന്നത് കിരൺ കീർത്തിയ പെണ്ണുകാണാൻ വന്നു രണ്ടുപേർക്കും ഇഷ്ടമായി വിവാഹം ഉറപ്പിച്ചു. ആർഭാടം ഒന്നുമില്ലാതെ വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടായിരുന്നു വിവാഹ ചടങ്ങുകൾ വളരെ നല്ല ഒരു പെൺകുട്ടിയായിരുന്നു കീർത്തി വന്നു കയറിയ വീടുമായി അവൾ വളരെ വേഗത്തിൽ പൊരുത്തപ്പെട്ടു ചെയ്യുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടി വിവാഹം കഴിഞ്ഞു ആദ്യമൊക്കെ കൃത്യമായി പണി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലെത്തും പക്ഷേ പിന്നെ പിന്നെ പതിവുകൾ എല്ലാം മാറി പഴയ പടിയായി. കിരൺ വരുമ്പോൾ മിക്കവാറും ദിവസങ്ങളിൽ കീർത്തി ഉറക്കമാവും അത്രയും വൈകിയായിരുന്നു അവൻറെ വരവ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *