കൂട്ടുകാരൻ സ്ത്രീകളെപ്പോലെ പെരുമാറി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ഇതാരാ സുകുവേട്ടാ കൂടെ? ജോലി കഴിഞ്ഞ് രാത്രി വൈകിയാ ഭർത്താവിനൊപ്പം അപരിചിതനായ മറ്റൊരു പുരുഷനെ കണ്ട് ലിസി ചോദിച്ചു ഞാൻ ചില ദിവസങ്ങളിൽ വൈകി വരാറുള്ളപ്പോൾ നിന്നോട് പറയാറില്ലേ കൂട്ടുകാരന്റെ ഒപ്പം ബീച്ചിൽ പോയിരുന്നു ഡിന്നർ കഴിക്കാൻ പോയിരുന്നു സിനിമക്ക് പോയിരുന്നു എന്നൊക്കെ ആ കൂട്ടുകാരനാണ് ഇത് പേര് സുമിത്രൻ. നമസ്തേ ചേച്ചി സുഖു പരിചയപ്പെടുത്തുന്നതിനിടയിൽ മുഖത്തെ ഭാവങ്ങളും കണ്ടപ്പോൾ അയാൾ ഒരു പൗരുഷം ഇല്ലാത്ത പുരുഷനാണെന്ന് ലിസിക്ക് മനസ്സിലായി എങ്കിൽ കൂട്ടുകാരനുമായി കൈ കഴുകി ഇരുന്നോളൂ ഞാൻ അത്താഴം വിളമ്പാം ഞങ്ങൾക്ക് കഴിക്കാൻ ഒന്നും വേണ്ട നല്ല ക്ഷീണമുണ്ട് ഒന്ന് കിടക്കണം നീ വാതിൽ അടച്ചു പോയി കിടന്നോ? ഞാനൊന്ന് സുമിത്രനോടൊപ്പം മുകളിലെ റൂമിലാ കിടക്കുന്നത് കൂട്ടുകാരൻറെ കൈപിടിച്ച് കേറി പോകുന്ന ഭർത്താവിനെ നോക്കി പകച്ചുനിന്നു സുകുവേട്ടൻ എന്തിനാ ഇങ്ങനെ ഒരാളുമായി സൗഹൃദം സ്ഥാപിച്ചത്.

തനിക്ക് അറിയാവുന്ന എത്രയോ പുരുഷന്മാരുണ്ട് അദ്ദേഹത്തിൻറെ കൂട്ടുകാരായിട്ട് എന്നിട്ട് ഇന്നേവരെ അവരെ ആരെയും വീട്ടിൽ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവന്നിട്ടില്ല. ആദ്യമായാണ് ഇത്തരമൊരു പ്രവർത്തി അദ്ദേഹത്തിൽനിന്നും ഉണ്ടാകുന്നത് ഭർത്താവിൻറെ അസാധാരണമായ പേര് മാറ്റത്തിൽ പകച്ചുപോയ തന്റെ ഉത്തരം കിട്ടാതെ ചോദ്യങ്ങളുമായി ഉറക്കം വരാതെ കടലിൽ തിരിഞ്ഞു മറിഞ്ഞും കിടന്നു. ഒടുവിൽ തന്നെ ഉദ്ഘാടനകള്‍ക്ക് ഒരു പരിഹാരം കാണുന്നതായി കൂട്ടുകാരെ തന്നെ ആശ്രയിക്കാൻ അവൾ തീരുമാനിച്ചു ഈ രാത്രിയിൽ പ്രോബ്ലം ഉറങ്ങാനായി കിടക്ക വിരിക്കുമ്പോൾ ആ സമയത്ത് വന്ന കൂട്ടുകാരുടെ നീരജ ആകാംഷയോടെ ചോദിച്ചു തൊട്ടുമുമ്പ് നടന്ന കാര്യങ്ങളൊക്കെ പറഞ്ഞു അത് ശരി അപ്പോൾ സുഖവും അത്തരമൊരു ഹാബിറ്റിലേക്ക് പോയിട്ടുണ്ടാവണം കൂട്ടുകാരുടെ മറുപടി കേട്ട് ലിസിക്ക് പരിഭ്രാന്തി ഉണ്ടായി.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *