50 വയസ്സുള്ള മുതലാളി ചെറുപ്പക്കാരിയായ വിധവയുടെ വീട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ

ഭർത്താവ് മരിച്ച ആറു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഹൗസ് ഓണർ പെട്ടെന്ന് വീട്ടിലേക്ക് കയറി വരുന്നത് അത് റസിയ കണ്ടിരുന്നു ഒന്നര വയസ്സുള്ള മകളെ പാലു കൊടുത്ത് കട്ടിലിൽ കിടത്തി ഉറക്കിയിട്ട് കുളിക്കാനായി തയ്യാറെടുക്കുമ്പോഴാണ് തീരെ നിനച്ചിരിക്കാതെ അബൂട്ടി മുതലാളിയുടെ കടന്നുവരവ് നൈറ്റി മാത്രം എടുത്തോണ്ട് നിന്ന് റസിയ കുഞ്ഞിനെ കിടത്തരുള്ള ഷാൾ എടുത്തു തലയും മാറും മറയുന്ന രീതിയിൽ പുതച്ച് വതിലിനെ അരികില് നിന്നു ഉമ്മയില്ലേ ഇവിടെ ചന്തയിൽ പോയിരിക്കുവാ വരുമ്പോൾ ഞാൻ പറയാം വാടക ചോദിക്കാൻ മുതലാളി വരുന്നെന്ന് അയ്യോ ഞാൻ വാടക ചോദിക്കാൻ വന്നത് അല്ലാ ഉമ്മയില്ല നിന്ന് അറിഞ്ഞോണ്ട് തന്നെയാ വന്നതും എനിക്ക് റസിയോട് മാത്രമായി ഒരു കാര്യം പറയാനുണ്ട് അത് കേട്ടപ്പോൾ ആരുടെ ചങ്കിടിപ്പാണ് തുടങ്ങി വിധവകളായ പെണ്ണ് വശികരിക്കാൻ ചില മുതലാളിമാർ തക്കംനോക്കി ചെല്ലാറുണ്ട് സിനിമയിലൊക്കെ കണ്ടിട്ടുള്ള അതുകൊണ്ട് അബുട്ടി മുതലാളിക്ക് അങ്ങനെ ഒരു ഉദേശം ഉണ്ടോ.

എന്ന് അവൾ സംശയിച്ചു ഉല്കടയോടെ അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് ഉറ്റു നോക്കി നിന്നു ഈ വീട്ടിൽ ആകെ ഉണ്ടായിരുന്ന ഒരു ആൺതുണ നിങ്ങൾക്ക് നഷ്ടമായിരിക്കുന്നത് രണ്ട് പെണ്ണുങ്ങൾ മാത്രം താമസിക്കുന്നത് അത്ര സുരക്ഷിതമല്ല മാത്രമല്ല ഇതുവരെയുള്ള നിങ്ങളുടെ ചിലവുകളൊക്കെ നാട്ടുകാരും നോക്കിയിരുന്നു എത്ര കാലം ഉണ്ടാകും എന്ന് പറയാൻ കഴിയില്ല വാ അപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞുവന്നത് നിങ്ങളുടെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും നോക്കി നിങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കാൻ പുരുഷൻറെ സാന്നിധ്യം അത്യാവശ്യമാണ് മുതലാളിയുടെ പോക്ക് വേറെ ലെവൽക്ക് ആണ് എന്ന് രസിയക്ക് മനസ്സിലായി അഞ്ചാറു കൊല്ലം മുമ്പ് അയാളുടെ ഭാര്യ എന്തോ അസുഖം വന്ന മരിച്ചിരുന്നു പിന്നെ രണ്ട് പെൺകുട്ടികൾ ഉണ്ടായിരുന്നതിന് എണ്ണത്തിനെ കെട്ടികൊടുക്കുകയും ചെയ്തു ഇപ്പോൾ മുതലാളിക്ക് 50 വയസ്സ് ആയെങ്കിലും നല്ല ആരോഗ്യവാനാണ് പക്ഷേ അയാളെക്കാൾ 10 25 വയസ്സ് കുറവുള്ള.

തനിക്ക് ഒരിക്കലും അയാളുടെ ബീവി ആക്കാൻ താൽപര്യമില്ല ചെറുപ്പം ആണെന്ന് തന്നെ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നും ബോധ്യമുള്ളതിനാൽ ഒരു പുനർ വിവാഹം ആവശ്യമാണ് എനിക്ക് നന്നായി അറിയാം കാരണം സ്ത്രീകളും ഒരു പിഞ്ചുകുഞ്ഞുമായി തനിക്കിത് സമൂഹത്തിലും ഒരുപാട് വെല്ലുവിളികളെ അതിജീവിക്കേണ്ടി വരും പക്ഷെ ഒരു പുനർവിവാഹ തീരുമാനിക്കാനുള്ള സമയം ആയിട്ടില്ല റസിയ എന്താ ആലോചിക്കുന്നത് മുതലാളിയുടെ ചോദ്യം അവളെ ചിന്തകളിൽ നിന്നും ഉണർത്തി അല്ല എന്താ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് വേറൊന്നുമല്ല ആമിന മരിച്ചിട്ടും ഒരു പുനർ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാൻ ഇരുന്നത് മക്കളുടെ ഭാവിയോർത്ത് ആയിരുന്നു ഇപ്പോൾ അവരുടെ കാര്യമൊക്കെ ഹയർ ആയിരുന്നു എനിക്കൊരു കൂട്ടു വേണമെന്ന് ദിവസമായിട്ട് ഒരു ആലോചന, സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *