ഭാര്യയെ നോക്കാൻ വെച്ചത് 13 വയസ്സുള്ള ചെക്കന് പിന്നീടുണ്ടായത്

പ്രസവം കഴിഞ്ഞ് കുഞ്ഞിനെ നോക്കാനും ഭാര്യയ്ക്ക് കഷായം മറ്റു മരുന്നുകളും തയ്യാറാക്കി കൊടുക്കുവാനും അറിവുള്ള ഒരു ചേച്ചി അന്വേഷിക്കുന്ന ഇടയിലാണ് അദ്ദേഹം അവനെ പരിചയപ്പെടുന്നത് 13 വയസു മാത്രം പ്രായം വരുന്ന ഈ പയ്യൻ എങ്ങനെയാണ് കുഞ്ഞിനെ നോക്കുന്നത് എന്ന് അദ്ദേഹം അത്ഭുതപ്പെട്ടു ഇവനെ കൊണ്ട് ഇതൊക്കെ പറ്റുമെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നില്ല തന്നെയുമല്ല ആകെ 13 വയസ്സ് ആയിട്ടുള്ളൂ വല്ലോരും അറിഞ്ഞു ബാലവേല ചെയ്യിപ്പിക്കുന്ന പറഞ്ഞു കേസുകൊടുക്കും വേറെ ആരെയെങ്കിലും നോക്കാം ബ്രോക്കറുടെ അദ്ദേഹം ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാവില്ല നല്ല പയ്യനാണ് സാറേ സാറേ ഒരു അവസരം കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ അവരുടെ കുടുംബത്തിന് ആശ്വാസമാകും ഒരു കുടുംബ പട്ടിണി ആവുന്നതിനു ഭേദമല്ലേ തന്നെയുമല്ല അവൻ 15,000 രൂപയും വാങ്ങുകയും ഉള്ളൂ ബ്രോക്കർ പറഞ്ഞത് കേട്ട് അദ്ദേഹത്തിന് അത്ഭുതമായി സാധാരണ പ്രസവം കഴിഞ്ഞ് ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതിന് സ്ത്രീകൾ അമ്പത് ഒരായിരം വരെ വായിക്കുന്നുണ്ട് ആ സമയത്താണ് 15000 രൂപ ഒരു പയ്യൻ ചെയ്യാം.

എന്ന് പറയുന്നത് കഴിഞ്ഞ രണ്ടു കുട്ടികളുടെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കുന്നത് സ്ത്രീ ഗൾഫിലേക്ക് മറ്റൊരു കുട്ടിയെ നോക്കാനായി പോയതുകൊണ്ടാണ് മറ്റൊരാളെ അന്വേഷിച്ച് അദ്ദേഹം ഇറങ്ങിയ തന്നെ മനസ്സില്ലാമനസ്സോടെ ആണെങ്കിലും അദ്ദേഹം അതിന് സമ്മതം മൂളുകയായിരുന്നു അവൻറെ അഡ്വാൻസ് ആയിരം രൂപ നൽകിയതിനു ശേഷം അദ്ദേഹം വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി ഭാര്യയുടെ കാര്യങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചതും അദ്ദേഹം പ്രതീക്ഷിച്ചപോലെ അവൾ അതിനെ എതിർക്കുകയാണ് ചെയ്തത് എന്തിനാ രമേശേട്ടാ ഇത്തരം മണ്ടത്തരം കാട്ടിയത് നമ്മൾ കണ്ടതല്ലേ എത്ര കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് അനുമോളെ ചുണ്ടു നോക്കിയത് എന്ന് അത് ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് സാധിക്കുക കുഞ്ഞാണ് നോക്കി ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ ആപത്താണ് വെറുതെ ഓരോ വയ്യാവേലികൾ എടുത്ത് തലയിൽ വയ്ക്കാതെ ആയിരം രൂപ പോണെങ്കിൽ പോട്ടെ അവനോട് വരണ്ട എന്ന് പറ അവൾ പറഞ്ഞത് കേട്ട് അദ്ദേഹത്തിനു സംശയം ആയി നീ പറഞ്ഞത് തന്നെ ഞാനും ബ്രോക്കറോട് പറഞ്ഞത് പക്ഷേ അയാൾ പറയുന്നത് അവൻ ഒരു വർഷമായി ഇങ്ങനെ പോകുന്നു.

ഉണ്ടത്രേ ഒരിടത്തുനിന്നും ഒരു പരാതിയും ഉണ്ടായിട്ടില്ല എന്ന് എല്ലാവരും അവനെ ജോലി ഇഷ്ടപ്പെട്ട റെക്കമെന്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ടത്രേ തന്നെയുമല്ല ഇതുമൂലം അവരുടെ കുടുംബത്തിന് ഒരു ആശ്വാസമാകും എന്ന് വിചാരിച്ച് ഞാനും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത് കേട്ടപ്പോൾ അവൾക്കും അത്ഭുതമായ എന്തായാലും നാളെ മുതൽ വരുമല്ലോ നമുക്ക് നോക്കാം പറ്റില്ലെങ്കിൽ നാളെ തന്നെ പറഞ്ഞുവിടും ട്ടോ വേറെ ഒരാളുടെ നോക്കി വെച്ചു അപ്പോഴേക്കും അവൾ പറഞ്ഞത് ശരി എന്ന അർത്ഥത്തിൽ അദ്ദേഹം തലകുലുക്കി പിറ്റേദിവസം അതിരാവിലെ തന്നെ കോളിംഗ്ബെൽ ഒറ്റ കേട്ടാണ് ഉണർന്നത് ഉറക്കച്ചടവോടെ വാതിൽ തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ അവനായിരുന്നു ആകാശ അതാണ് അവൻറെ പേര് സ്റ്റോറി മുഴുവൻ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *