ഭാര്യയുടെ സ്വർണാഭരണങ്ങൾ വിറ്റുതു തുലച്ച് ഭർത്താവ് കടംകയറി മുടിഞ്ഞുപോയി കുടുംബം

നിങ്ങൾ എപ്പോ വന്നു എന്തിനാണ് ഇവിടെ ഇരിക്കുന്നത് എനിക്ക് സാരി വാങ്ങിയോ ഇല്ലാ നിങ്ങൾ വാങ്ങില്ല എനിക്കറിയാം ഞാൻ ഉടുത്തൊരുങ്ങി നടക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമല്ലല്ലോ ഞാൻ ഇവിടുത്തെ അടുക്കളക്കാരി അല്ലേ നിങ്ങളുടെ ഉമ്മയും പെങ്ങന്മാരും എന്തുപറഞ്ഞാലും പറഞ്ഞു തീരുന്നതിനു മുമ്പ് നടത്തി കൊടുക്കുമല്ലോ ടി പോകുന്നുണ്ട് എൻറെ അടുത്തുനിന്ന് അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ എൻറെ തല പെരുത്തു നിൽക്കുകയാണ് എന്തെങ്കിലും പറയാൻ തുടങ്ങിയാൽ ആ അട്ടിപായിക്കുക എന്ന നിങ്ങൾ പഠിച്ചത് ആണല്ലോ എന്നാൽ പിന്നെ ചോദിക്കില്ലല്ലോ റംല നീ പോകുന്നുണ്ടോ എൻറെ കയ്യിൽ നിന്നും വാങ്ങിക്കാതെ തല്ലിൻ്റെ കുറവ് കൂടിയേ ഉള്ളൂ അതും കൂടി ആയിക്കോട്ടെ എല്ലാം സഹിക്കാൻ വിധിക്ക പെട്ടവൾ ആണല്ലോ പെണ്ണ് സ്വന്തം കൂടപ്പിറപ്പിനെ കല്യാണത്തിന് പോകാൻ ഒരു സാരി അത്രയേ ചോദിച്ചുള്ളു.

നിങ്ങൾക്ക് ഓരോ മാസത്തിനും ഓരോ വസ്ത്രങ്ങൾ എടുക്കുമ്പോൾ ഞാൻ എന്തെങ്കിലും പറയാറുണ്ടോ രണ്ട് വർഷമായി നിങ്ങൾ എനിക്കൊരു കർച്ചീഫ് പോലും വാങ്ങി തന്നിട്ട് ശരീരത്തിൽനിന്ന് സ്വർണവുമായി വീട്ടിൽ കയറി വന്ന ഞാനിപ്പോഴും കാതിലൊരു ഈർക്കലയുടെ കഷ്ടം കഴുത്തിൽ ഒരു ചരടും കെട്ടി ആണ് പുറത്തിറങ്ങുന്നത് ആളുകൾ കാണാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി എന്നെ കാതും കഴുത്തും അത് ഉള്ളിൽ ഒളിപ്പിച്ചു വെക്കാൻ ഞാൻ തൊടുന്ന പാട് നിങ്ങൾക്കറിയുമോ ഡാമിലെ കരഞ്ഞു തുടങ്ങിയിരുന്നു എല്ലാം നശിപ്പിച്ചു ഓരോ പഞ്ചാര വാക്കു പറഞ്ഞ് ഓരോന്ന് ഉരി വാങ്ങുമ്പോൾ ഞാൻ ഓർത്തില്ല ഇതോടൊപ്പം നഷ്ടപ്പെടുന്നത് എന്നോടുള്ള ഇഷ്ടം കൂടി ആണ് ഇത്രയും കാലം എന്നോട് കാണിച്ച സ്നേഹം ശരീരത്തിലുള്ള പെന്നിനോട് ആണെന്ന് നീ എന്താണ് പറഞ്ഞു വരുന്നത് ഞാൻ നിന്നെ പൊന്നിനുവേണ്ടി നിൻറെ പുറകെ വാലാട്ടി വന്നു എന്ന് അതെ നിങ്ങളുടെ കാര്യം നേടാൻ മാത്രമെൻ നിങ്ങളെന്നെ സ്നേഹിച്ചിട്ട് ഉള്ളൂ എന്ന് പറഞ്ഞു തീർന്നതും സലിമിനെ കൈ അവളുടെ കവിളിൽ പറഞ്ഞതും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു.

അകത്തേക്കോടി ഇതുവരെ കാണാത്ത ഉപ്പയുടെ പുതിയ മുഖം കണ്ട് മകൾ ഹസ്നയും അകത്തേക്ക് വലിഞ്ഞു ദ്ശത്തോടെ പുറത്തേക്കിറങ്ങിയ സലീമിനെ മനസ്സിലേക്ക് പെട്ടെന്നാണ് ടൗൺ കാത്തിരിക്കുന്ന ബഷീറിൻറെ ഭീകരമുഖം മനസ്സിലേക്ക് വന്നത് അവരെ പണം കൊടുക്കണം ഇല്ലെങ്കിൽ അവൻ വീട്ടിലേക്ക് വരുമെന്നാണ് അവസാന അവധി 25000 രൂപ പലിശക്ക് വാങ്ങി ഇപ്പോൾ വായ്പയും പലിശയും ചേർത്ത് 50,000 രൂപയായി എന്തുചെയ്യണമെന്നറിയാതെ വീട്ടിലേക്ക് തന്നെ തിരിച്ചു കയറി നേരെ ഉമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു ഉമ്മാ നിങ്ങളുടെ കഴുത്തുള്ള ആ മാല തരാമോ പണയം വെക്കാൻ ആ ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞാൽ തിരിച്ചു തരാം മോനെ സലീമേ നിന്നെ ഞാൻ ചെറുപ്പം മുതലേ കാണുന്നതല്ലേ ആ നമ്പർ ഉമ്മാൻറെ അടുത്ത് ചെലവാകില്ല നീ പോ അടുത്ത ഊഴം തന്നെ ആണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ പെങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നതിനു തന്നെ മുറിയിൽ കയറി വാതിലടച്ചു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *