അമ്മ മരിച്ചപ്പോൾ അച്ഛൻ കെട്ടിയ പുതിയ ഭാര്യയും മക്കളും ചെയ്തത് കണ്ടോ

ഗുഡ്മോർണിംഗ് സ്റ്റാഫ് റൂം കയറിയതും ദേവി എല്ലാ ടീച്ചർമാരുടെ പറഞ്ഞു പക്ഷേ ദേവിയുടെ കണ്ണുകൾ പോയത് ഒഴിഞ്ഞുകിടക്കുന്ന ഒരു കസേര യിലേക്കാണ് തൻറെ കസേരയിലേക്ക് വന്നിരുന്ന ശേഷം കണ്ടു അടുത്തിരിക്കുന്ന കളിയാക്കിയത് പോലെയുള്ള ചിരി തന്നെ നോട്ടം കണ്ടതു കൊണ്ടുള്ള ആകെ ചിരിയാണ് ഇതെന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി തൻ്റെ മനസ്സിൽ കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്ന രഹസ്യം അറിയാവുന്ന ഒരേയൊരാൾ ആണ് ടീച്ചർ അല്ല നമ്മുടെ പവിത്രൻ സാർ എന്താ ഇന്ന് വന്നില്ലേ രേവതി തീവ്രവാദിയാണ് ചോദ്യം അത് അവർ തനിക്ക് വേണ്ടി ചോദിക്കുന്നതാണ് എന്ന ദേവിക്ക് നന്നായിട്ടറിയാം ഇന്ന് വരില്ല ഇന്നലെ വിളിച്ചപ്പോൾ അവൻ ഒരു പെണ്ണ് ഉണ്ട് അതുകൊണ്ട് നാളെ വരില്ല എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു ദൈവം സാറിൻറെ വാക്കുകേട്ട് ദേവിയും രേവതിയും ഒരുപോലെ ഞെട്ടി ദൈവം സാർ പവിത്രം ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്താണ് അവർ തമ്മിലുള്ള സൗഹൃദം വളരെ തുടങ്ങിയതാണ് ദൈവം സാർ ഒരിക്കലും കള്ളം പറയേണ്ട കാര്യമില്ല എന്നും ദൈവം സാറിൻറെ വായിൽനിന്നും അത് കേട്ടോ എന്തോ വല്ലാത്ത വിഷമം തോന്നി.

അവൾ ദേവിയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി നിൽക്കുന്ന മേഘങ്ങൾ പോലെയുള്ള ദേവിയുടെ കണ്ണുകൾ ദേവകി ദേവി പറ്റി ചിന്തിക്കുകയായിരുന്നു ഒരു പഞ്ചപാവം അവൾക്ക് നാലു വയസ്സുള്ളപ്പോൾ അവളുടെ അമ്മ മരിച്ചു ഒരു പെൺകുഞ്ഞ് അവളുടെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കിക്കാണാൻ ഒരു അമ്മ അവൾക്ക് കൂടിയേ തീരൂ എന്ന് പലരും ദേവിയുടെ അച്ഛന് നിർബന്ധിച്ചു അവിടുന്നങ്ങോട്ട് അവളുടെ യാതന കളുടെ കാലമായിരുന്നു രണ്ടാനമ്മയുടെ കുത്തുവാക്കുകളും മർദ്ദനങ്ങളും ഒരുപാട് വർക്ക് ഏറ്റുവാങ്ങേണ്ടിവന്നു മക്കളെയും ഉപദ്രവിക്കുന്ന കണ്ട് അച്ഛൻ പ്രതികരിക്കാൻ തുടങ്ങിയത് ആ സ്ത്രീയുടെ ദേഹോപദ്രവം കുറഞ്ഞുവന്നു പകരം അച്ഛനില്ലാത്ത നേരത്തെ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിന് പോലും കണക്കുപറഞ്ഞ് അവളെ കുത്തി നോവിക്കുന്നത് ആയിരുന്നു അവരുടെ വിനോദം കാലം രണ്ടു കൂടപ്പിറപ്പുകളെ കൂടി അവൾക്ക് നൽകി താലോലിച്ച് നോക്കിയ അനിയത്തിമാരും വളരും തോറും അവളുടെ ചെറിയമ്മയുടെ പക്ഷത്തേക്ക് പോകുന്നത് വേദനയോടെ ആ പാവം നോക്കിയിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *