സർപ്രൈസായി അമ്മാമ്മയെ കാണാൻ വരാൻ നിന്നാ കൊച്ചുമകനെ സംഭവിച്ചത്

അമ്മമ്മേ ശ്രീഹരി അമ്മയുടെ മടിയിൽ ഒന്നുകൂടി അമർന്ന് കിടന്ന നാളെ ഞാൻ കൂടി പോയാൽ പിന്നെ അമ്മമ്മ ഒറ്റയ്ക്കാവില്ല എന്ന ഇനി ഇത് പോലെ അമ്മമ്മയുടെ മടിയിൽ എനിക്ക് പോകാൻ തോന്നുന്നില്ല അമ്മമ്മെ ഹരിയുടെ നെറുകയിൽ മെല്ലെ തലോടി കടലിനക്കരെ അയക്കാൻ അമ്മയ്ക്ക് ഇഷ്ടമുണ്ടായിട്ടല്ല മോനേ കേട്ടു ഒരുപാട് മനപ്രയാസം തോന്നി എങ്കിലും എൻറെ കുട്ടിയുടെ നല്ലതിനു വേണ്ടിയാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു അഭിപ്രായം പറഞ്ഞപ്പോ എതിര് പറയാൻ തോന്നിയില്ല ഇതിപ്പോ എത്രാമത്തെ ആലോചനയാണ് ഒരു നല്ല ജോലിയിൽ എന്ന പേരിലെ മടങ്ങിപ്പോ പണത്തിന് പണം തന്നെ വേണ്ട കുഞ്ഞെ സാരമില്ല എന്ന് മോനേ പോയി വാ എനിക്ക് കൂട്ടിന് സുഭദ്ര ഉണ്ടല്ലോ എല്ലാം ശരിയാകും മോൻ പോയി കിടന്നോ നാളെ നേരത്തെ ഉണരാൻ ഉള്ളതല്ലേ എൻറെ ഹരിക്കുട്ടൻ കല്യാണം കൂടി കണ്ടിട്ട് കണ്ണടച്ചാലും വേണ്ടില്ലയിരുന്നു എൻറെ ഭഗവതി കണ്ണുനീർ തുടച്ച് മെല്ലെ അകത്തേക്ക് പോകുന്നത് നോക്കി നിന്നോ വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഒരു ആക്സിഡൻറ് രൂപത്തിൽ അച്ഛനെയും അമ്മയെയും നഷ്ടപ്പെട്ട പിന്നെ അമ്മമ്മ മാത്രമായിരുന്നു

. ഹരിക്ക് കൂട്ട് ഒരു കൈ സഹായത്തിന് വരുന്ന അകന്ന ബന്ധത്തിൽ പെട്ട സുഭദ്ര ഒഴിച്ചാൽ മറ്റാരും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ദിവസം സന്ധ്യകഴിഞ്ഞ് അൽപനേരം അമ്മയുടെ മടിയിൽ കിടന്ന് സ്നേഹംനിറഞ്ഞ തലോടൽ ഏൽക്കാതെ ഉറങ്ങിട്ടില്ല നാളിതുവരെ നാളെ മുതൽ എല്ലാം വിട്ടകന്ന മറ്റൊരു രാജ്യത്ത് മറ്റൊരു വേഷത്തിൽ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുപോലുമില്ലാത്ത പേരോടൊപ്പം ഓരോന്നോർത്ത് കിടന്ന് എപ്പോഴാണ് ഉറങ്ങിയത് എന്നറിയില്ല ഉച്ചത്തിലുള്ള അലാറം കേട്ട് ആര് മെല്ലെ കണ്ണുകൾ തിരുമ്മി മെല്ലെ എഴുന്നേറ്റു ടിക്കറ്റും പാസ്പോർട്ട് ഹാൻഡ് ബാഗിൽ എടുത്തു വയ്ക്കുമ്പോൾ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ഭാരം പോലെ പെട്ടെന്ന് ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് എന്തൊക്കെയോ നഷ്ടപ്പെടുന്നത് പോലെ എല്ലാം വിധിയാണ് പഠിക്കാനുള്ള സമയത്ത് നല്ലതുപോലെ പഠിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ ഞാനുമിന്നൊരു നല്ല നിലയിൽ എത്തിയേനെ സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *