ആത്മാർത്ഥ കൂട്ടുകാരനെ വെല്ലുവിളിച്ച് ഉണ്ടായ സംഭവം

ഓട്ടോയിൽ നിന്നിറങ്ങി പാർക്കിനുള്ളിലെ നടക്കുമ്പോൾ ശാരിക ചുറ്റുപാടും നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു കുറച്ചു ദൂരെ ഒരു ചെമ്പകചോട്ടിൽ ഹരി ഇരിക്കുന്നത് അവള് കണ്ട് തനിക്കു നേരെ നടന്നുവരുന്ന ശാരികയെ നോക്കിയപ്പോൾ ഹരിയുടെ ചുണ്ടുകളിൽ ഒരു പുച്ഛഭാവം വന്നുനിറഞ്ഞു അവൻ പാർക്കിന് കുറിച്ച് അപ്പുറത്തായി നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ചുവന്ന കാറിലേക്കു നോക്കി അതിനുള്ളിൽ അവനുണ്ടായിരുന്നു നന്ദൻ ശാരിയുടെ ഭർത്താവ് കണ്ടോടാ നീ നീ അറിയാതെ എന്നെ തേടി വരുന്നത് ഇപ്പോൾ എങ്ങനെയുണ്ട് കയ്യിലിരുന്ന ഫോൺ ചുണ്ടോട് ചേർത്ത് ഹരിയേത് ചോദിക്കുമ്പോൾ തനിക്ക് മുന്നിലെ കാഴ്ച വിശ്വസിക്കാനാകാതെ ഹരിയുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്നിരുന്ന ഭാര്യയായിരുന്നു നന്ദൻറ കണ്ണ് ഇനി നീ കേട്ടോടാ നിൻറെ ഭാര്യയുടെ സ്നേഹ സംഭാഷണങ്ങൾ ഇതും പറഞ്ഞ് നീ ഫോൺ കട്ട് ആകാതെ ഷർട്ട് പോക്കറ്റിലേക്ക് വച്ച് ഹരിയുടെ പുച്ഛത്തേക്കാൾ അപ്പോൾ നന്ദനെ വേദനിപ്പിച്ചത് ശാരിക ആയിരുന്നൂ കുഞ്ഞു നാൾ മുതൽ തനിക്കൊപ്പം കളിച്ചുവളർന്ന തന്നെ കളി കൂട്ടുകാരിയാണ് ശാരീരിക പ്രായപൂർത്തിയായപ്പോൾ തങ്ങൾക്ക് ഒരിക്കലും സാധിക്കില്ല എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഇരുവീട്ടുകാരും സന്തോഷത്തോടെ വിവാഹം നടത്തി തരുകയായിരുന്നു.

അന്നുമുതൽ ഇന്നുവരെ പരസ്പരം മത്സരിച്ച് സ്നേഹിച്ച് രണ്ടുപേരും ഒന്നും പറയാത്ത ഒരു കാര്യവും തങ്ങൾക്കിടയിൽ ഇല്ലായിരുന്നു പക്ഷേ ഇപ്പോൾ തന്നെ ശാരി താനറിയാതെ തന്നെ കൂട്ടുകാരനെ തേടിയെന്നും പ്രശ്നങ്ങളാണ് ഹരിയുടെയും ശാരിയുടെ ജീവിതത്തിൽ നിസ്സാരകാര്യങ്ങൾ പോലും വലുതാക്കി ഉള്ള അവരുടെ കുടുംബം വഴക്കിനിടയിൽ പലപ്പോഴും ഒരു ഇടനിലക്കാരനായി മാറേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട് നന്ദനെ ഹരിക് എപ്പോഴോ എല്ലാവരും സ്ത്രീകളെയും സംശയമാണ് കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പാണ് ഹരിയോട് ശാരിയുടെ നന്ദയും സ്നേഹപൂർവ്വമായ കുടുംബ ജീവിതത്തെ പറ്റി പറഞ്ഞത് അപ്പോൾ നന്ദന് വെല്ലു വിളിച്ചുകൊണ്ടാണ് കാര്യം പറഞ്ഞത് എല്ലാ ഭാര്യമാരും ഭർത്താവിനു മുന്നിൽ പതിവ്രതകളും ഇല്ലാത്തപ്പോൾ ചീത്ത അന്യപുരുഷനെ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരും ആയിരിക്കുമെന്ന് എന്നാൽ താൻ അതിനെ എതിർത്തു വാദപ്രതിവാദങ്ങൾ ഒടുവിൽനിൻ്റെ സാരികായെ ഞാൻ എൻ്റെ കാമുകി ആക്കി കാണിച്ചു തരാം എന്ന് വെല്ലുവിളിച്ചപ്പോൾ മനസ്സിൽ തേഴിഞ്ഞത് പണ്ടെങ്ങോ കണ്ടുമറന്ന ഏതു സിനിമയുടെ രംഗങ്ങളായിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *