അമ്മ ആ നെഞ്ചിലേക്ക് ചേർത്ത് പിടിച്ച് കരഞ്ഞപ്പോൾ

എഴുന്നേൽക്കൂ നിമ എന്തൊരു ഉറക്കം എത്ര സമയമായി മണിക്കുട്ടിയും ശ്രീക്കുട്ടിയും ഒക്കെ എപ്പോഴോ എണീറ്റു എന്നിട്ടും അവരുടെ ഏറ്റത്തിയമ്മ ഇപ്പോഴും കൂർക്കം വലിച്ച് ഉറങ്ങാൻ പറഞ്ഞാൽ മോശം അരുൺ പ്ലീസ് എനിക്ക് ഉറങ്ങണം പതിയെ കണ്ണു തുറന്നു മുറിയിൽ ഇപ്പോഴും ഇരുട്ടാണ് എഴുന്നേൽക്കതേ തന്നെ ചുറ്റും നോക്കി ഇത് എൻറെ റൂം ആണല്ലോ അപ്പോൾ അരുൺ എവിടെ തോന്നിയതാണോ സ്വയം തലയിൽ ഒന്നുകോടി ഇന്നലെയുടെ ഒരുപാട് റൂൾസ് കൊണ്ട് ശ്വാസം മുട്ടിച്ച് അലൈക്കും ഞാൻ അവസാനം ഓർക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഒരു ഉന്മേഷം വന്നുനിറയുന്നു ക്ലോക്കിലേക്ക് നോക്കി ശല്യം ഇല്ലാതെ ഉറങ്ങാം ആയിരുന്നു വീണ്ടും കണ്ണടച്ചു പുതച്ചു മൂടി കിടന്നു ഉറക്കം തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ നോക്കി ഇല്ല പറ്റുന്നില്ല പപ്പയും മമ്മിയും ഒന്നും ഇപ്പോ എഴുന്നേറ്റ് ഇല്ല ടൈം പോകുന്നില്ലല്ലോ എന്ത് ചെയ്യും കിച്ചണിൽ കല്യാണി ആൻ്റി ഉണ്ടാകും അവരുടെ അടുത്ത് പോകാം ഫ്രഷായി താഴേക്ക് പോയി അവളുടെ അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കി.

എന്താ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നെ എന്നെ മുൻപ് കണ്ടിട്ടില്ല ആദ്യമായിട്ടല്ലേ ഈ നേരത്ത് മോളെ കാണുന്നേ അതും അടുക്കളയിൽ ഒക്കെ അരുൺ മണി അമ്മ പഠിപ്പിച്ചതും അവളുടെ മുഖം ഇരുണ്ടു കല്യാണ ആൻറി അയാളുടെ യും ഫാമിലിയും കാര്യം ഇവിടെ സംസാരിക്കരുത് ഞങ്ങളെ പിരിയാൻ തീരുമാനിച്ചു അവൾ പുറത്തേക്ക് നടന്നു ആറുമാസം മുൻപ് തുടങ്ങിയ വിവാഹജീവിതം ആണ് ഇത്രയും ലളിതമായി അവസാനിപ്പിച്ചു എന്ന് പറഞ്ഞ് പോയത് ഇന്നത്തെ കാലത്തെ കുട്ടികളല്ലേ ഇങ്ങനെയൊക്കെ ആവോ അവർ നെടുവീർപ്പോടെ ഓർത്തോ ഭക്ഷണം എടുക്കട്ടെ മോളെ വേണ്ട ആൻഡ് പപ്പയും അമ്മയും കൂടി വന്നിട്ട് മതി മോളെ എവിടെയോ പോണം പറഞ്ഞ് നേരത്തെ പോയി മോളോട് പറഞ്ഞില്ലേ ഞാൻ ഇന്നലെ നേരത്തെ കിടന്നോ അതാവും എന്നോട് പറയാൻ ആൻ്റി ഫുഡ് എടുത്തോളൂ സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *