പഠിക്കാത്ത അനിയനെ എല്ലാവരും കളിയാക്കി കുറ്റം പറഞ്ഞു പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്

പരീക്ഷ പേപ്പർ കിട്ടിയ ദിവസമാണ് ഞാൻ അറിഞ്ഞത് ചേട്ടനും ചേച്ചിയും നല്ലതും ഞാൻ ആ വീട്ടിലെ ഒന്നിനും കൊള്ളാത്തവൻ ആണെന്ന് പേര് വിളിച്ച് ക്ലാസിൽ പേപ്പർ തരുമ്പോൾ ആലിസ് ടീച്ചർ പറഞ്ഞു ചേട്ടൻ ചേച്ചിയുടെ പേര് കളയാൻ ഉള്ളതാണ് അതെങ്ങനെയാ നാട്ടിലെ കുളത്തിലും പറമ്പിലും കളിച്ചു നടന്നാൽ ഇതിൽ കൂടുതൽ മാർക്ക് കിട്ടും എന്ന് കരുതിയോ ഏട്ടൻറെ വാക്കുകൾ ആണ് ഇവൻ കാരണം ഞാൻ നാണം കെടുവാണ് അമ്മേ നിൻറെ അനിയനിന്നു ക്ലാസിനിന്നു പുറത്താണ് എന്നും പറഞ്ഞു കൂട്ടുകാരികൾ ചിരിക്കുമ്പോൾ ചമ്മി പോകുവാ പഠിപിസ്റ്റ് ചേച്ചിയുടെ വാക്കുകളാണ് കേട്ടുകേട്ടു മടക്കുമ്പോൾ അമ്മ നനച്ച് അവിൽ കഴിപ് നിർത്തി ഞാൻ വടക്കേ പറമ്പിൽ വേലിയോട് ചേർന്നിട്ടുള്ള പേരമരത്തിൽ പോയിരിക്കും ചീത്ത കേൾക്കുമ്പോൾ അവിടെ പോയിരിക്കുന്നത് എനിക്ക് വലിയ ആശ്വാസമായിരുന്നു ഞാൻ അവിടെ ഇരിക്കുന്നത്.

കണ്ടാൽ അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ രമേശിനും വരും പിന്നെ സങ്കടങ്ങൾ എല്ലാം കാറ്റിൽ പറക്കും പിന്നെ കളിയാണ് അവൻ കൂടിയുണ്ടെങ്കിൽ നേരം പോകുന്നത് അറിയില്ല പോകുന്നത് അറിയാതെ വിളക്ക് വെച്ചതിനുശേഷം ആവും വീട്ടിലെത്തുക അതിനും കിട്ടും കണക്കിന് പിന്നെ പിന്നെ അത് ശീലമായി അങ്ങനെ ഞാനും രമേശനും എട്ടാം ക്ലാസിലെ സെക്കൻഡ് ഇയർ പടിക്കേണ്ട അവസ്ഥ വരെയെത്തി ചേച്ചിയും ചേട്ടൻ ഉണ്ട് പഠിപ്പ് പഠിപ്പ് ആയ കാരണം നമ്മൾ പഠിക്കാത്ത നിന്നും അവരുടെ കണ്ണിൽ ഒന്നിനും കൊള്ളാത്തവൻ ആയിരുന്നു ക്ലാസിലെ ഇന്ദുവിനെ ലൗ ലെറ്റർ കൊടുത്തത് കൈയ്യോടെ അവൾ വീട്ടിൽ കൊടുത്തത് കാരണം വേറൊരു പേരുകൂടി വീണു.

തെമ്മാടി പോയിക്കൊണ്ടിരുന്നു ഏട്ടൻ പഠിച്ച സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എൻജിനീയറായി കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്ന ഒരുത്തിയെയും കെട്ടി ഫ്ലാറ്റ് എടുത്ത് ബാംഗ്ലൂര് ജീവിക്കുന്നു ചേച്ചിയുടെ കല്യാണവും അച്ഛൻ ആർഭാടമായി തന്നെ നടത്തി അവളിപ്പോൾ ഡോക്റ്റർ കെട്ടിയവനും ഡോക്ടർ മുംബൈയിൽ രണ്ടുപേരും നന്നായി ഇവൻ മാത്രം എന്താ ഇങ്ങനെ എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഉത്തരമില്ലായിരുന്നു അച്ഛൻ മരണത്തിന് വീട്ടിൽ വന്നപ്പോഴും ഏട്ടനോട് മിണ്ടുന്ന ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഒരിക്കലും എത്തിപ്പെടാത്ത തന്നെ പുച്ഛവും ആ മുഖത്തുണ്ടായിരുന്നു ചടങ്ങ് കഴിഞ്ഞു പോകുമ്പോൾ ചേച്ചി കുറ്റപ്പെടുത്താൻ മറന്നിട്ടു ഇല്ലയിരുന്ന് സ്റ്റോറി മുഴുവൻ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *