ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ നിന്നും കൊണ്ടുവന്നത് കണ്ടു ഭാര്യയുടെ കണ്ണുനിറഞ്ഞുപോയി

നേരം വെളുത്തപ്പോൾ മുതൽ സനു ഓരോ പരിപാടിയിലാണ് ബെഡ്ഷീറ്റ് പുതിയത് വിരിച്ചു സൈനക്ക ഇഷ്ടമുള്ള നിറം നീലയാണ് അതിനിടങ്ങിയ ജനൽ വിരികൾ കിടപ്പുമുറിയിലെ ഒരുക്കിയിട്ടും ഒരുക്കിയിട്ടും അവൾക്ക് മതിയാകുന്നില്ല ഇന്നാണ് ഇക്ക വരുന്നത് നീണ്ട മൂന്നു വർഷത്തെ കാത്തിരിപ്പ് ഇക്കയുടെ വരവിന് ഒരുങ്ങാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് ഒരാഴ്ച ആകുന്നു സനു എന്ന് നീട്ടി വിളിച്ചപ്പോഴാണ് അവൾ മുറിവിട്ട് പുറത്തിറങ്ങിയത് അത്രയും പ്രിയമാണ് ഇപ്പോൾ അവൾക്ക് അവളുടെ മുറി മക്കളെ കൂടി കയറ്റാതെ അവളത് അടച്ചുവെച്ച് പുറത്തേക്ക് വന്നു ഉമ്മ എന്നെ വിളിച്ചോ സനു നിനക്ക് പോകണ്ടേ സൈനു നെ വിളിക്കാൻ എന്നിട്ടാണോ അവിടെയിരുന്ന് പരുങ്ങുന്നത് മക്കളെ ഒരുക്കി വേഗം ഇറങ്ങാൻ നോക്കൂ അസ്ഹർ കാറുമായി ഇപ്പോൾ വരും ഉപ്പാക്ക് വയ്യ യാത്ര ചെയ്യാൻ അതുകൊണ്ട് ഞാൻ വരുന്നില്ല നീയും മക്കളും പൊയ്ക്കോ അസർ ഉണ്ട് അല്ലോ കൂടെ അസർ ആയിഷതയുടെ മോൻ ആണ് മാമ വരുന്നതും നോക്കി എണ്ണം പിടിച്ചു നിൽക്കുകയാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഇക്ക വിളിച്ചപ്പോൾ കൊണ്ടുവരാൻ പറഞ്ഞതൊക്കെ വാങ്ങിയത് എന്ന് ഓർമ്മിപ്പിച്ച ചോദിച്ച വനാണ്.

ഡീ നീ എന്താ ഇങ്ങനെ ആലോചിച്ച് നിൽക്കുന്നത് പോകാൻ നോക്ക് പണിയൊക്കെ കഴിഞ്ഞു ഭക്ഷണം നീ മക്കൾക്ക് കൊടുക്കു അവന് വന്നിട്ട് അല്ലെ നീ കഴിക്കൂ ഇങ്ങനെ കിനാവ് കാണുന്ന അവന് കാണണ്ട കളിയാക്കി കൊല്ലും ഉമ്മാൻറെ ചിരിയാണ് വീണ്ടുമെന്നെ ചിന്തയിൽ നിന്ന് ഉണർത്തിയത് ഉമ്മ അസ്ഹർ കാറുമായി വന്നു മക്കൾ രണ്ടുപേരും കൂടി മുൻസീറ്റിൽ സ്ഥാനംപിടിച്ചു ഉപ്പ ഉമ്മ ഞാൻ പോയി വരാം സലാം പറഞ്ഞ് പിന്ന് സീറ്റിൽ കയറി ഇരുന്ന് അൽഹംദുലില്ലാഹ് എൻറെ സൈനികനെ കാണാൻ പോകുവാ സന്തോഷം കൊണ്ട് കണ്ണ് നിറഞ്ഞു കാറിനേക്കാൾ വേഗത്തിൽ മനസ്സ് പാഞ്ഞു വിമാനം താഴെ പറക്കുമ്പോൾ മക്കൾ ആർത്തുവിളിച്ചു ഉപ്പാൻറെ കൈയിൽ മിഠായിപ്പൊതി കളും കളിപ്പാട്ടം കിട്ടുന്ന സന്തോഷമാണ് അവർക്കിടയിൽ മക്കളുടെ സന്തോഷം നോക്കി നിന്നു ഇക്കാ അടുത്ത് വന്നത് അറിഞ്ഞില്ല സനു എന്ന് പറഞ്ഞു സലാം പറഞ്ഞപ്പോളാണ് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയത് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *