ഭാര്യക്ക് സ്വന്തം ഫോൺ ഉണ്ടായിട്ടും വിളിക്കുന്നത് ചേട്ടൻറെ ഭാര്യയുടെ ഫോണിലേക്ക്

നിമ്മി അവളുടെ മുഖം കണ്ണാടിയിൽ ഒന്നുകൂടി നോക്കി ചുളിവുകൾ വീണു കവിളുകൾക്ക് പണ്ടത്തെ എത്ര ഭംഗിയില്ല കയ്യിൽ കരുതി വീണ്ടും മുഖത്ത് ഇട്ടു എന്തു മാറ്റം വന്നു എന്ന ആശ്വാസത്തിൽ വേഗം മുടി വാരികെട്ടി ബാഗ് എടുത്ത് തോളിലിട്ടു പോകാനായി ഇറങ്ങി അമ്മ കഴിക്കാൻ ഒന്നും എടുകുനില്ലെ മോനെ അലൻ വിളിച്ച് ചോദിച്ച് ഇന്ന് അമ്മ ഉച്ചകഴിയുമ്പോൾ ഇന്ന് വരില്ലേ അവൻ അകത്തേക്ക് കയറിപ്പോയി ബൈക്കിന് കി എടുത്ത് വന്ന് എന്നാൽ വാ പോകാം രണ്ടുപേരുംകൂടി കവലയിലൂടെ ബസ്റ്റോപ്പ് ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങി ആരൊക്കെയോ തന്നെ തിരിഞ്ഞു നോക്കുന്ന പോലെ അവൾക്ക് ഒരു തോന്നൽ അവൾ മകനോട് കുറെ ചേർന്നു ബസ് വന്നപ്പോൾ അലനെ കൈകാട്ടി ബൈ പറഞ്ഞ് ബസ്സിലേക്ക് കയറി ബസിൽ തിരക്ക് കുറവായതുകൊണ്ട് സൈഡ് സീറ്റിൽ തന്നെ ഇരുന്നു ബസിലെ ദേവ രാജൻ മാഷിൻറെ ഗാനങ്ങൾ മനസ്സിനെ തൻറെ ജീവിതത്തിലെ കണ്ണുകളിലേക്ക് എത്തിച്ചു ആദ്യമായി തോമസ് ജീവിതത്തിലേക്ക് വന്നത് തികച്ചും സ്വാഭാവികമായി ഒരു കല്യാണാലോചന തന്നെയായിരുന്നു വിദേശത്താണ് ജോലി ഉയർന്ന വിദ്യാഭ്യാസം.

വിവാഹശേഷം തന്നെയും കൂടെ കൊണ്ടുപോകാനാണ് ഒന്നും വേണ്ട നല്ലൊരു പെണ്ണിനെ മതി വീട്ടുകാർക്ക് പിന്നെ ഒന്നും കൂടുതൽ തിരക്കി അറിയേണ്ടി വന്നില്ല മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആ ചടങ്ങ് നടന്നു എൻറെ വിവാഹം കല്യാണതിനുമുമ്പ് പെണ്ണിന് ചെക്കൻ്റെ വീടു കാണാൻ പറ്റില്ലല്ലോ കയറിയ ആദ്യ പടി ചവിട്ടിയപ്പോൾ അമ്മയ്ക്ക് പകരം ചേട്ടത്തെയാണ് കൈപിടിച്ച് അകത്തു കേറ്റിയത് നല്ല സമാധാനവും സന്തോഷവും ഒക്കെ ദിവസങ്ങൾ ഓരോന്നായി അങ്ങനെ കടന്നുപോയി ആദ്യത്തെ മാസം ആയതുകൊണ്ട് പെട്ടെന്ന് ലീവ് തീർന്നത് അറിഞ്ഞില്ല ഒന്നരമാസം തോമസ് പോയി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ ആണ് ഞാൻ ആ വീട്ടിലെ കാഴ്ചകൾ ശരിക്കും കാണുന്നത് അമ്മ ഉണ്ടെങ്കിലും എല്ലാം ചേട്ടത്തിയുടെ കൈയിലാണ് ചേട്ടനും അനിയൻ സമ്പാദ്യം ഉൾപ്പെടെ നാട്ടിൽനിന്ന് വിളിക്കുന്നതല്ല എട്ടത്തിയാണ് തനിക്ക് ഫോൺ ഉണ്ടെങ്കിലും ചേട്ടത്തിയുടെ ഫോണിൽ വിളിച്ചാണ് തന്നോട് സംസാരിച്ചിരുന്നത് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *