കല്യാണത്തിന് സമ്മതിക്കാത്ത മകൾ കൗൺസിലറുടെ അടുത്ത് പറഞ്ഞ കാര്യം കേട്ട് ഞെട്ടി

എന്താടി നിനക്ക് ഇത്രയും ദേഷ്യം പെൺപിള്ളേർക്ക് ഇത്രയും ദേഷ്യം പാടില്ല അതെന്താ പെൺപിള്ളേരെ ദേഷ്യപ്പെട്ടാൽ നിനക്കു വഴിയേ മനസ്സിലാകും കെട്ടി കൊണ്ടു പോകും അവൻറെ കയ്യിൽ നിന്നും കിട്ടുമ്പോൾ പഠിക്കും കെട്ടിച്ചു വിട്ടില്ല അതിനു മുമ്പേ ഈ പെണ്ണിനെ പ്രകുവാണ് സുധ അയൽവീട്ടിലെ ജാനകി വിളിച്ചു ചോദിച്ചു പെണ്ണ് പെണ്ണ് തന്നെയാ ചേച്ചി അടുക്കളയിൽ വെച്ചുവിളമ്പി കെട്ടിയവനും മകൾക്കും കൊടുത്തു അവൻറെ തന്തയും തള്ളയും ഒക്കെ കാര്യങ്ങളൊക്കെ അടങ്ങിയൊതുങ്ങി കഴിഞ്ഞു പോണം എന്ന് ആരു പറഞ്ഞു ചിന്തയാണ് ആദ്യം മാറേണ്ടത് നിനക്ക് ദേഷ്യം വന്നു തുടങ്ങി അമ്മേ എനിക്ക് ഇതൊന്നും കേട്ട് നിൽക്കാനുള്ള സമയമില്ല ചോറുപൊതി എങ്കിൽ ഇങ്ങോട്ട് എടുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ വേണ്ട ഞാൻ ഉച്ചയ്ക്ക് കഴിക്കുന്നില്ല അയ്യോ ഡി അങ്ങനെ ഇപ്പോൾ എൻറെ മോള് പട്ടിനി ഒന്നും ഇരിക്കേണ്ട അത് ഞാൻ ജീവനോടെ ഇരിക്കുമ്പോൾ സുധാമണി അകത്തേക്ക് പോയി ചോറ് പൊതി കൊണ്ട് വന്നു അർച്ചന യുടെ കയ്യിൽ കൊടുത്തു ദൈവമേ സമയം വൈകി ഇന്ന സത്യൻ സാറേ പോരിക്കും അർച്ചന തിടുക്കത്തിൽ സ്കൂട്ടിയിലേക്ക് കയറി സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്തു ഓടിച്ചുപോയി.

സത്യൻ സാറിൻറെ കമ്പ്യൂട്ടർ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിലെ ഇൻസ്പെക്ടറാണ് അർച്ചന കമ്പ്യൂട്ടർ മാത്രമല്ല ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ഓർണമെൻസ് മേക്കിങ് എല്ലാം വാഴങ്ങും അർച്ചനയ്ക്ക് ഡിഗ്രി ചെയ്തിട്ട് നിൽക്കുമ്പോഴാണ് ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്സ് ചെയ്യാൻ സത്യം സാറിൻറെ ഇൻസ്റ്റ്യൂട്ട് ചേർന്നത് പിന്നെ അവൾ അവിടെത്തന്നെ ജോലിയും ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി ഒരു ചെറിയ വരും അമ്മയും മകളും അടങ്ങുന്ന ആ കുഞ്ഞു കുടുംബത്തിന് കഴിയാൻ അത് ധാരാളം എന്നാലും സുധാ മണിക്ക് വേവലാതിയാണ് മോളെ നല്ലൊരു ചെറുപ്പക്കാരനെ കയ്യിൽ പിടിച്ച് ഏൽപ്പിക്കണം എന്നിട്ട് വേണം എനിക്ക് സമാധാനത്തോടെ കണ്ണടയ്ക്കാൻ അർച്ചനയുടെ കുഞ്ഞുപ്രായത്തിൽ മരിച്ചുപോയ അതാണ് അവരുടെ അച്ഛൻ മോഹനൻ തയ്യൽ ജോലി ചെയ്തു പശു ഒക്കെ മോളെ ഇത്രയും വളർത്തി അത്യാവശ്യം പൊന്നു ഒക്കെ ഉണ്ടാക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ട് ആലോചനകൾ ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട് വരുന്നവരൊക്കെ ചോദിക്കുന്നത് കൊടുക്കാൻ ഗതിയില്ല സഹായിക്കാനും ആരുമില്ല ബന്ധുക്കളൊക്കെ ഉണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല ഒരു ഗവൺമെൻറ് ജോലിക്കാരൻ കെട്ടിയാൽ നമ്മുടെ ജീവിതം ശോഭനമായി സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *