ഹോസ്പിറ്റലിൽ വന്ന് ഉമ്മ ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞ ഡോക്ടർ ഞെട്ടിപ്പോയി

മുന്നിലുള്ള റിപ്പോർട്ടിലേക്ക് മുന്നിലിരിക്കുന്ന വ്യക്തികളിലേക്കും ഞാൻ മാറി മാറി നോക്കി രണ്ടു സ്ത്രീകൾ ഉമ്മയും മകളും ആണെന്ന് വ്യക്തം ഉമ്മയുടെ മുഖത്ത് വലിയ ഭാവ വ്യത്യാസങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ല എന്നാൽ മകൾ കരയുക ആണെന്ന് തോന്നി രോഗിയുടെ പേര് ആയിഷ ബീവി വയസ്സ് എഴുപത് പ്രതീക്ഷയോടെ എൻറെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി നിൽക്കുന്ന അവരോട് കാര്യങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ തന്നെ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു നിങ്ങൾ മകളാണ് സാജിത കൂടെ വേറെ ആരും വന്നില്ല ഇല്ല ഉമ്മാക്ക് ഞാൻ മാത്രമേ മകൾ ആയിട്ടുള്ളൂ നിൻറെ കെട്ടിയോൻ നാട്ടിൽ ഓട്ടോ ഓടിക്കാൻ ഒരു പുറത്തുണ്ട് ഉമ്മാക്ക് കുറച്ച് വേദന തുടങ്ങിയിട്ട് നാട്ടിലെ ആശുപത്രിയിലെ കാണിച്ചപ്പോൾ അവര് പറഞ്ഞ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ ടെസ്റ്റ് ചെയ്തപ്പോഴാണ് ഇതാണെന്ന് മനസ്സിലായത് അവരൊന്ന് വിതുമ്പി സങ്കടപ്പെടേണ്ട ഉമ്മയെ നോക്കിയില്ലേ നല്ല ഉഷാറായി ഇരിക്കുന്നത് ഉമ്മയെ കൂടി വിഷമിപ്പിക്കരുത് സാരമില്ല നമുക്ക് ശരിയാക്കാം.

എന്നേ എൻറെ സംസാരത്തിൽ അവർ വല്ലാതെ ആശ്വാസം കൊള്ളുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞു നിങ്ങളുടെ ഹസ്ബൻഡ് ഇങ്ങോട്ട് വിളിക്കൂ എന്നിട്ട് നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും വിസിറ്റ് റൂമിൽ പോയി ഇരിക്കൂ ഞാൻ വിളിക്കാം ഉമ്മയും കൂട്ടി അവർ പുറത്തേക്കു പോയി സാജിതയുടെ ഭർത്താവ് അകത്തേക്ക് വന്നു എനിക്കു ഞാൻ തുറന്നു പറയുന്നത് വ്യക്തമായി കേൾക്കണം ഉമ്മാക്ക് ബ്രസ്റ്റ് ക്യാൻസറാണ് കുറച്ചു പഴകിപ്പോയി ബ്രസ്റ്റ് നീക്കം ചെയ്യുക എന്നതാണ് ഏക പോംവഴി അതുതന്നെ ഫിഫ്റ്റി ഫിഫ്റ്റി ആണ് അയാളുടെ കണ്ണുകളിൽ കണ്ണുനീർ വന്നടിഞ്ഞു ഏതായാലും നമുക്ക് ചികിത്സ തുടങ്ങാം.

ഇപ്പോൾതന്നെ വൈകി ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു കൊണ്ടുവരാം പടച്ചോൻ കൂടെ ഉണ്ടാകും ഞാൻ അയാളുടെ ചുമലിൽ തട്ടി ആശ്വസിപ്പിച്ചു ആയിഷ ബീവിയും മകളെ വിളിപ്പിച്ചു അവരോട് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ചോദിച്ചറിയുകയും ഒരു ഫോട്ടോ വാങ്ങി വെക്കുകയും ചെയ്തു അവർ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി പോകുമ്പോൾ എൻറെ മുന്നിൽ വരുന്ന ഏതൊരു രോഗിയെ പോലെ തന്നെയാണ് അവരെയും കണ്ടു ഇരുന്നത് പക്ഷേ അവർ എൻറെ ജീവിതത്തിൽ എത്രമാത്രം പ്രിയപ്പെട്ടവരായിരുന്നു എന്ന് എനിക്ക് അപ്പോൾ അറിയില്ലായിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *